Thảo luận - Phương pháp về bờ với dàn đề truyền thống. Đảm bảo có lãi hàng tháng | Page 129 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Phương pháp về bờ với dàn đề truyền thống. Đảm bảo có lãi hàng tháng

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ok ae cứ lên í tưởng góp í để hoàn thiên ae nhé. Từ í tưởng đến thực tế nó còn phải qua 2 bước nữa. 1 Test. 2 thực hành. Và mình đã thực hành đc gần 1 năm. Có kết quả rồi mới đưa lên cho ae đó.

Ok b. Nếu bạn có gì hay tiện cs thì chia sẻ. Nếu giúp đc cho ae thì là trân quý. B nhìn là 7x nhưng bản chất nó k phải là 7x đâu nhé.
Nay mình chính thức đặt niềm tiên nơi bạn 10 tay với mốc 1, vì nay mới có vốn theo hi vọng rr, theo dõi bạn từ tích cũng nhưng chưa có vốn hi vọng từ giờ đến tết có cái tết như chủ tốp nói , chúc bạn sức khỏe thành công ạ.

Nay mình chính thức đặt niềm tiên nơi bạn 10 tay với mốc 1, vì nay mới có vốn theo hi vọng rr, theo dõi bạn từ tích cũng nhưng chưa có vốn hi vọng từ giờ đến tết có cái tết như chủ tốp nói , chúc bạn sức khỏe thành công ạ.
Ok bạn cứ chia đủ vốn 5 tay ae thoải mái chơi. Mong là suôn sẻ. Chứ dính vào đợt 21/10 tháng trc. bạn mà theo đúng 10 tay bạn mà dính vào đợt đấy rồi nghỉ. Là mất niềm tin với mình luôn. Chúc b may mắn.

uhm nay t kiểm tra lại b k gãy mảng mà b gãy con 62 bên 3dm,
t có ý này muốn nói với b,
DÀN B DÁNH K PHẢI LÀ DÀN GÁNH VÌ DÀN 2D= 6X 7X THÌ ĐÂU PHẢI GÁNH,
NGÀY TRƯỚC T CŨNG MỞ TOPIC NHƯ BẠN,CŨNG DK AE QUAN TÂM LẮM,
NÊN T HIỂU CÁI CẢM GIÁC CỦA B HIỆN TẠI
GIỜ T CUNG CÓ PP CHƠI THẤY ỔN,,T CÚNG MUỐN CS CHO MN CHƠI
NH PP CỦA T BỊ VI PHẠM DD LÊN K TIEENJ CS,T CŨNG KB PHẢI CS NHƯ NÀO CHO B NỮA
Mai bác lên dàn thử nghiệm xem sao

uhm nay t kiểm tra lại b k gãy mảng mà b gãy con 62 bên 3dm,
t có ý này muốn nói với b,
DÀN B DÁNH K PHẢI LÀ DÀN GÁNH VÌ DÀN 2D= 6X 7X THÌ ĐÂU PHẢI GÁNH,
NGÀY TRƯỚC T CŨNG MỞ TOPIC NHƯ BẠN,CŨNG DK AE QUAN TÂM LẮM,
NÊN T HIỂU CÁI CẢM GIÁC CỦA B HIỆN TẠI
GIỜ T CUNG CÓ PP CHƠI THẤY ỔN,,T CÚNG MUỐN CS CHO MN CHƠI
NH PP CỦA T BỊ VI PHẠM DD LÊN K TIEENJ CS,T CŨNG KB PHẢI CS NHƯ NÀO CHO B NỮA
Nếu bạn nói vậy mình đoán b là VBoy rồi. Lâu quá rồi. Xuất hiện lại cùng mình chiến đấu cùng ae thôi b.

Ok ae cứ lên í tưởng góp í để hoàn thiên ae nhé. Từ í tưởng đến thực tế nó còn phải qua 2 bước nữa. 1 Test. 2 thực hành. Và mình đã thực hành đc gần 1 năm. Có kết quả rồi mới đưa lên cho ae đó.
Theo mình nghĩ với pp của bạn.bạn cũng đã thực hành đc
Theo mình nghĩ với pp của bạn.bạn cũng đã thực hành đc thời gian dài rồi.và hiệu quả cũng mang lại cho bạn.và vưa rồi cũng ăn thông một mạch.đã xác định chơi là phải có ăn có gãy.theo mình nghĩ bạn cứ theo đúng pp của bạn như vậy là ok.nhưng mình cũng phải nói là nể phục bạn bắt giàn từ 3x đến 4x.muốn ăn đều thì giàn 3x đến 4x của bạn chuẩn bị phải tốt.thực chất về pp của bạn nếu gộp 2 giàn lại nó sẽ rơi vào 7x số.trong 7x số đó sẽ có từ 3x đến 4x là những con kết.những con kết đó bạn đi tiền gấp 2 lần những con còn lại.mình thấy pp của bạn là ok đấy

Ok ae cứ lên í tưởng góp í để hoàn thiên ae nhé. Từ í tưởng đến thực tế nó còn phải qua 2 bước nữa. 1 Test. 2 thực hành. Và mình đã thực hành đc gần 1 năm. Có kết quả rồi mới đưa lên cho ae đó.bạn

Ok bạn cứ chia đủ vốn 5 tay ae thoải mái chơi. Mong là suôn sẻ. Chứ dính vào đợt 21/10 tháng trc. bạn mà theo đúng 10 tay bạn mà dính vào đợt đấy rồi nghỉ. Là mất niềm tin với mình luôn. Chúc b may mắn.
Vâng bạn ạ mình không giỏi về các pp,mình cũng vào giải mã số học dc 4 năm nhưng chưa thành công trong việc chọn 1 pp, và chưa làm chủ được bản thân nên lần này là cơ hội cuối để làm lại cái sai trước đây, bạn ạ mình hi vọng bạn luôn đồng hành cùng ae khó khăn như mình nghĩ cho đi và sẽ nhận lại nhiều thứ , mình nói thật có ai như mình k, nhờ mẹ đi vay 2, trả những chỗ 2k,3k, ngày, mặc dù số nợ có 40tr, nhưng đối với mình to lắm.chủ tốp thông cảm nhé.

Theo mình nghĩ với pp của bạn.bạn cũng đã thực hành đc

Theo mình nghĩ với pp của bạn.bạn cũng đã thực hành đc thời gian dài rồi.và hiệu quả cũng mang lại cho bạn.và vưa rồi cũng ăn thông một mạch.đã xác định chơi là phải có ăn có gãy.theo mình nghĩ bạn cứ theo đúng pp của bạn như vậy là ok.nhưng mình cũng phải nói là nể phục bạn bắt giàn từ 3x đến 4x.muốn ăn đều thì giàn 3x đến 4x của bạn chuẩn bị phải tốt.thực chất về pp của bạn nếu gộp 2 giàn lại nó sẽ rơi vào 7x số.trong 7x số đó sẽ có từ 3x đến 4x là những con kết.những con kết đó bạn đi tiền gấp 2 lần những con còn lại.mình thấy pp của bạn là ok đấy
Ok b. Tạm thời vẫn chưa đc hoàn thiện như người ae kia nói. 7x chưa phải dàn gánh. 100 số mới là dàn gánh. Nếu vậy ta phải đi 2 dàn 6x. Chắc chắn sẽ k có ngày gãy cả 2 dàn. Đồng nghĩa với việc vốn bỏ ra tăng lên. Lãi sẽ giảm lại. Mình đã từng test rồi. Lãi lẹt đẹt chỉ đc khoảng 2- 5tr 1 tháng với mức cược cơ bản thôi.

Vâng bạn ạ mình không giỏi về các pp,mình cũng vào giải mã số học dc 4 năm nhưng chưa thành công trong việc chọn 1 pp, và chưa làm chủ được bản thân nên lần này là cơ hội cuối để làm lại cái sai trước đây, bạn ạ mình hi vọng bạn luôn đồng hành cùng ae khó khăn như mình nghĩ cho đi và sẽ nhận lại nhiều thứ , mình nói thật có ai như mình k, nhờ mẹ đi vay 2, trả những chỗ 2k,3k, ngày, mặc dù số nợ có 40tr, nhưng đối với mình to lắm.chủ tốp thông cảm nhé.
Ok b. 40tr nhanh thôi mà. Mình hiểu cảm giác đi vay của b. Cứ bình tĩnh. Tự tin sẽ giành chiến thắng b nhé.

Ok b. Tạm thời vẫn chưa đc hoàn thiện như người ae kia nói. 7x chưa phải dàn gánh. 100 số mới là dàn gánh. Nếu vậy ta phải đi 2 dàn 6x. Chắc chắn sẽ k có ngày gãy cả 2 dàn. Đồng nghĩa với việc vốn bỏ ra tăng lên. Lãi sẽ giảm lại. Mình đã từng test rồi. Lãi lẹt đẹt chỉ đc khoảng 2- 5tr 1 tháng với mức cược cơ bản thôi.
K CẦN 100S ĐÂU B
CHỈ CẦN 84S = 6 CHẠM,
HIỆN TẠI THÔNG 2D VÀ 3D 6 CHẠM ĐANG RẤT LÀ THÔNG,CHỈ CẦN RA 2 DÀN ,ỐP VỚI 2 DÀN 7X CỦA AI ĐÓ NỮA LÀ CÓ 2 DÀN ĐÁNH,,CONF 3DM THÌ....

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.