Thảo luận - Phương pháp về bờ với dàn đề truyền thống. Đảm bảo có lãi hàng tháng | Page 182 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Phương pháp về bờ với dàn đề truyền thống. Đảm bảo có lãi hàng tháng

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ae ta ăn 8 ngày thông, giờ mới gẫy có 2 ngày thì nhằm nhò gì. Ae cứ pp theo chủ tịch đều tay mà chiến ko vc gì phải nghĩ. Cuối tháng có ít niềm vui là ok rồi ae. Chúc cả nhà ngày mai rực rỡ nhé!

Mình gặp vài lần thì quen rồi. Ae trải qua cuối tháng 10 cũng gặp rồi. Lo cho mấy ae mới vào thôi. Ae cứ đều tiền nha ae. Đừng có chão. Vốn 5 tay ae k đủ để chão đâu. Cụt vốn là mút tay đó.
E theo đc 3 hôm 1 hôm hoà.2 hôm nay gẫy mà e vẫn hi vọng ct làm cho e luôn xanh là ok

Có gì buồn đâu e. A vẫn đang lãi hơn 50m từ đầu tháng mà.kk.Để ae thua cùng thì mình hơi tâm lí tí thôi.
Bác cứ thoải mái lên dàn như mọi khi nhé, anh em theo bác từ ngày đầu tháng đều đít xanh và cũng vững vàng theo phương pháp của bác. Mình tính thành quả cuối tháng mà, ăn 9 tay thì cũng phải nhả lại một hai tay chứ bác, với bác cũng đâu phải thần thánh mà ăn được cả tháng. Với cá nhân em thì luôn cảm ơn bác rất nhiều vì bác đã lên dàn hàng ngày bằng cả tâm huyết của mình và cùng vui buồn với anh em trong mọi hoàn cảnh từ người mới vào chơi đến anh em đã theo từ đầu.

Ae nào chờ ngày gãy rồi vào có cơ hội rồi đó. 😆😆😆 có ai hụt hẫng ko. 😂😂😂 trong dự đoán rồi. Mình là ng dương lên chơi lịch dương cũng ko phải ng âm lên cũng ko chú ý lắm về m1 hay m2 đâu nhé. Sổ xố còn quay là ta còn gỡ. Chúc bác tuấn và ae luôn tự tin lên
Mình thì
A ráng sắp xếp lên đều từ giờ tới Tết giup e kiếm được tầm 30tr la e cảm ơn a nhiều... Chắc chắn e sẽ đi đúng pp của a ...chúc a buổi tối vv..nay mở bát không suon se nhưng vẫn chuẩn bị tâm lý sẽ

Đi đúng pp chấp nhận gãy thậm chí 2 tháng lãi 1 tháng gãy lỗ chút cũng ko sau , pp này mình đã test từ tháng 2 năm nay đến giờ .
Cứ tuân thủ pp có lãi hàng tháng đã là pp tuyệt vời rồi!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.