Thảo luận - Phương pháp về bờ với dàn đề truyền thống. Đảm bảo có lãi hàng tháng | Page 183 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Phương pháp về bờ với dàn đề truyền thống. Đảm bảo có lãi hàng tháng

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
View attachment 333637
Vậy là đồng hành cùng ae cũng sắp đc 1 tháng rồi. May mắn đầu tháng này cũng khá xuôn sẻ. Chưa bị gãy full lần nào. Ae cứ chuẩn bị đủ vốn và tâm lí trc cho những ngày sắp tới nha ae. Mong là sang tuần sau vẫn tiếp tục suôn sẻ như vậy. Chúc ae may mắn.
Hôm nay tròn 1 tháng, có 17 lần húp full, 7 lần gãy full, 7 lần ăn 1 gãy 1.
Tổng kết vào mức vốn cơ bản thì vẫn đc tháng lương 7tr.
Đúng như lời cam kết của chủ top

Mai mình đang tính lên cho ae thêm 2 dàn nữa. Sẽ tránh đc những ngày gãy full. Sẽ xảy ra 3 th. Ăn 2. Ăn 3. Ăn 4. Mà lại lo các ae mới hỏi cược tnao. Lại vi phạm nội quy. Ae có cách nào k nhỉ?

Mai mình đang tính lên cho ae thêm 2 dàn nữa. Sẽ tránh đc những ngày gãy full. Sẽ xảy ra 3 th. Ăn 2. Ăn 3. Ăn 4. Mà lại lo các ae mới hỏi cược tnao. Lại vi phạm nội quy. Ae có cách nào k nhỉ?
Cảm ơn bác đã nhiệt tình với ae, nhưng mà làm thế nó lại lằng nhằng, cá nhân e vẫn ủng hộ theo pp hiện tại, ae cũng đã rõ hết rồi, còn người nào k theo được thì cũng đành thôi, chiều ý hết làm sao được đúng k ae

Rất mong bác sớm vui để sớm chia sẻ cho ae
Bạn
Cầu gãy rồi thông mới là cầu bền, ae tập làm quen với việc gãy 5-7 ngày liên tiếp mà k chão hay qua BET gỡ thì mới kiếm $ dc từ xổ số
Chúc AE vững vàng như chủ thớt!
Bạn Dung ơi!chỉ mình cách vào tiền dàn số 20_84 với.

Để mình tính xem tnao. Nếu đi 4d ae ít vốn k chơi đc. Căng não phết.
Pp của bác đang ổn đừng bị tác động vên ngoài làm đảo lộn. 1 2 hay 3 ngày gãy thông là quá bt. Đầu tháng đến h ăn thông vậy là quá đỉnh rồi. Đồng nó ảo là việc của nó. Mình lên dàn theo pp là của mình. Ai chơi thì ng đó chịu.
Chúc bác vẫn mạnh khoẻ tay lái vững để ae theo. Thân ái.

Để mình tính xem tnao. Nếu đi 4d ae ít vốn k chơi đc. Căng não phết.
A cứ lên dàn như bình thường thôi ạ. Thuyền to sóng lớn. Tiền trong túi ai người đó quản. Mình lên dàn mình cũng chơi ai dao động tự chơi theo ý bản thân không nghe theo phương pháp của a thì người đó tự làm tự chịu thôi a. Nghĩ nhiều lại ảnh hưởng tâm lý dẫn tới phương pháp lên dàn không đạt được hiệu quả như mọi khi. Chúc a thật nhiều sức khỏe.

Có cách mượn người dk thêm mot tk kubets nữa bác

Theo mình nghĩ cứ chơi theo pp cũ.có bạn đã thống kê tháng vừa rồi nếu đi mức cơ bản lãi 7 tr.thử hỏi với số tiền vốn bỏ ra như vậy đầu tư gì cho bằng

A đăng dàn tham khảo ae trùng máu dàn nào chơi dàn đấy

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.