Thảo luận - Phương pháp về bờ với dàn đề truyền thống. Đảm bảo có lãi hàng tháng | Page 207 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Phương pháp về bờ với dàn đề truyền thống. Đảm bảo có lãi hàng tháng

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Tưởng b chơi cả 2. Đang theo 1 thì theo 1 thôi. Cả 2 dàn tỉ lệ ngang nhau. 1 tối ưu gãy ít hơn. Tháng 10 là chơi nguyên pa2 đó. Nhìn chung tỉ lệ lãi của mỗi dàn đều trên 7tr 1 tháng.
Em chơi 1 mà hôm nay chọn phương án 2 nên hôm nay hoà, ý em hỏi có bao nhiêu phần trăm gảy full

Ví dụ mình chỉ biết đây là một cầu, cầu này 80% sẽ nổ trong tuần này, còn 3 ngày nữa.

Còn khả năng 20% tuần này nó không nổ thì sẽ nổ tuần sau.

Và nếu tuần này nó không nổ thì phôi mới của tuần mới sẽ nổ 99% (cái phôi mới đó Chủ Nhật này sẽ xuất hiện).

Đó là dãy số V 02378 ghép vòng bỏ kép = 20 số = 02,03,07,08,20,23,27,28,30,32,37,38,70,72,73,78,80,82,83,87.

Mình chỉ biết vậy thôi chứ không biết chính xác nó sẽ nổ khi nào.
Nó có phải là cầu kim cứ trc kia bác chia sẻ ko

Tưởng b chơi cả 2. Đang theo 1 thì theo 1 thôi. Cả 2 dàn tỉ lệ ngang nhau. 1 tối ưu gãy ít hơn. Tháng 10 là chơi nguyên pa2 đó. Nhìn chung tỉ lệ lãi của mỗi dàn đều trên 7tr 1 tháng.
Khi loại thường thì ban lấy xuôi 7 x hay 8 x vậy

Mỗi chu kỳ nuôi mình nuôi khoảng 20 dàn khác nhau, mỗi dàn khoảng trên dưới 20 số, dàn nào có nhiệm vụ của dàn đó, gồng gồng gánh gánh nhau rất phức tạp.

Đòi hỏi kiên nhẫn và tính toán, cân đối linh hoạt, có khi lỗ cả tuần liền. Nhiều anh em mới trượt một hai hôm mà đã lồng lên như cá trê đẻ rồi thì không chơi theo kiểu nuôi được.

Ví dụ mình chỉ biết đây là một cầu, cầu này 80% sẽ nổ trong tuần này, còn 3 ngày nữa.

Còn khả năng 20% tuần này nó không nổ thì sẽ nổ tuần sau.

Và nếu tuần này nó không nổ thì phôi mới của tuần mới sẽ nổ 99% (cái phôi mới đó Chủ Nhật này sẽ xuất hiện).

Đó là dãy số V 02378 ghép vòng bỏ kép = 20 số = 02,03,07,08,20,23,27,28,30,32,37,38,70,72,73,78,80,82,83,87.

Mình chỉ biết vậy thôi chứ không biết chính xác nó sẽ nổ khi nào.
E theo bác luôn

Ok ng ae. Chắc từ 2016 mình k vào đó rồi. Chỉ đi qua thôi. Năm 2014 mình dạy đàn cho 1 đứa học sinh nhà dưới đó. Xinh lắm. Ngày nào cũng qua nhà mình chơi. Thời đó nhát gái. Nó còn chủ động mà k dám làm gì. Xểnh ra phát ra trường nó đi lấy ck luôn. Haizz. Nghĩ mà tiếc.
Của thiên hạ còn nhiều lắm. Tiếc lm gì bn êi

E theo bác luôn
Ôi giời e tôi. E đọc ctrinh của bác ấy chưa. Nuôi gãy thì sao. Có gì dự phòng chưa. Ctrinh của bác ấy có đến 20 dàn nuôi gánh nhau. Khi gãy phải làm sao. Đều đc dự tính hết cả rồi. E tính đến pa đó chưa?

1 tháng cao nhất 7 ngày e nhé.
1 tháng cao nhất là 7 ngày gãy full,, Nhưng ko phải là 7 ngày liên tiếp gãy e phải hiểu rõ chưa.? Bởi vậy CT có dặn là e chuẩn bị vốn đủ 5 ngày mức 1 ...Đôi khi có gãy thông 2 ngày liên tiếp.. và trường hợp cũng có gãy 3 ngày liên tiếp nhưng

rất ít nên e chuẩn bị tâm lý vững ko được chảo...... CT tuânpzotn đã nói rùi theo PA 1 hay PA2 điều có lãi như nhau hết trên 7 triệu 1 tháng ko nên thấy PA1 gãy rùi nhảy qua PA2 nha e........Nhân đây cũng cảm ơn CT tuânpzotn rất nhiều đã giúp A E xa bờ như mình có niềm tin và hy vọng... Mình chỉ mới vào 5 ngày thui..1 hòa,2gãy,2 ăn...đang âm nhẹ thui nhưng vẫn thấy vui..... Cầu mong CT tuânpzotn có nhiều sức khỏe vững lái con thuyền đưa A E vào bờ đón một cái tết sum vầy hạnh phúc bên gia đình và bạn bè

Cầu kim cương là dãy số V 0169 ghép vòng bỏ kép = 12 số thôi. Nay nổ 69 rồi bạn ah.
Bác có dùng cầu này không ạ: Bác test thử xem có ok không chứ em thấy ok lắm ạ, bao giờ em cũng ưu tiên cầu này
Ngày thứ 2 hàng tuần lấy con 2.1.1 và 2.1.5 ghép với 4 con của giải 4.3 nếu trùng lấy thêm bóng dương vào từ thứ 3 hàng tuần
Với lại bác có dùng tròn tròn, vuông vuông, vuông tròn, tròn vuông không e thấy ok hơn nhiều ạ chắc vì không phổ biến như CC, CL LC LL nên mức gan thấp hơn nhưng chưa tìm đc quy luật nên chưa dám áp dụng bác ạ

AE ĐANG THEO CỨ CHƠI NGUYÊN PA1 CHO MÌNH NHÉ. K PHẢI LĂN TĂN ĐẮN ĐO 2 PA LÀM GÌ CHO ĐAU ĐẦU ĐẦU. ĐỢI MÌNH TEST ĐẾN CUỐI THÁNG. KQUA OK AE VÀO SAU CŨNG ĐƯỢC AE NHÉ.
Cám ơn CT tuanpzotn nhiều đã giúp ae lấy lại phương hướng 🤝🤝🤝

Ôi giời e tôi. E đọc ctrinh của bác ấy chưa. Nuôi gãy thì sao. Có gì dự phòng chưa. Ctrinh của bác ấy có đến 20 dàn nuôi gánh nhau. Khi gãy phải làm sao. Đều đc dự tính hết cả rồi. E tính đến pa đó chưa?
Công nhận bác cũng chịu khó tìm tòi và cải tiến đấy, mình theo dõi phải công nhận tỷ lệ ăn quá ok. Bạn thử tính xem cách đi tiền là cứ ăn FULL tăng 10% hôm trước, không ăn cả 2 hoặc ăn 1 thì giữ nguyên mức hôm trước xem ok hơn không. Hỏi khí không phải bác năm nay bao nhiêu rồi chứ em đầu 8 đít bé nhất

1 tháng cao nhất là 7 ngày gãy full,, Nhưng ko phải là 7 ngày liên tiếp gãy e phải hiểu rõ chưa.? Bởi vậy CT có dặn là e chuẩn bị vốn đủ 5 ngày mức 1 ...Đôi khi có gãy thông 2 ngày liên tiếp.. và trường hợp cũng có gãy 3 ngày liên tiếp nhưng

rất ít nên e chuẩn bị tâm lý vững ko được chảo...... CT tuânpzotn đã nói rùi theo PA 1 hay PA2 điều có lãi như nhau hết trên 7 triệu 1 tháng ko nên thấy PA1 gãy rùi nhảy qua PA2 nha e........Nhân đây cũng cảm ơn CT tuânpzotn rất nhiều đã giúp A E xa bờ như mình có niềm tin và hy vọng... Mình chỉ mới vào 5 ngày thui..1 hòa,2gãy,2 ăn...đang âm nhẹ thui nhưng vẫn thấy vui..... Cầu mong CT tuânpzotn có nhiều sức khỏe vững lái con thuyền đưa A E vào bờ đón một cái tết sum vầy hạnh phúc bên gia đình và bạn bè
Nếu tính gãy full 2 dàn. Thì chưa có ngày 3 liên tiếp trong vòng 2 năm nay. Gãy 2 ngày thông. Xong ngày t 3 t4 ăn 1 trong 2. Ngày t5 mới bắt đầu ăn lại. Ae cứ yên tâm. Cứ cbi đủ vốn. Ae k bao giờ lo đứt chân đâu. Cứ coi như 1 khoản đầu tư nho nhỏ vào đấy. Nhiều ae kiếm đc thêm 1 khoản vốn. Biết nâng mức có khi có ae còn lãi hơn rồi đấy.

Công nhận bác cũng chịu khó tìm tòi và cải tiến đấy, mình theo dõi phải công nhận tỷ lệ ăn quá ok. Bạn thử tính xem cách đi tiền là cứ ăn FULL tăng 10% hôm trước, không ăn cả 2 hoặc ăn 1 thì giữ nguyên mức hôm trước xem ok hơn không. Hỏi khí không phải bác năm nay bao nhiêu rồi chứ em đầu 8 đít bé nhất
Vậy e ít tuổi hơn bác rồi. E vẫn đang nâng tiền như vậy mà. Ae mới chơi mức cơ bản phải mất 1 tg để gầy dựng vốn. Đến khi chơi lên mức 3 trở lên mới nâng đc như vậy bác ạ. Vẫn phải rèn tâm lí và sự kiên trì cho ae trc bác ạ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.