Cầu MB - Phút bu giờ | Page 4 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Riêng đê và 3cang hôm nay minh tư tin.ae tham khảo 2 bat chốt minh sẽ chốt trung số(mb)vào khung giờ.6h00 đến 6h10.Va 1 bat chốt.6h20p minh sẽ ha dan ít số hơn cho ae lưa chọn chơi.SỐ CỦA MÌNH TAM HUYET ROI,CHƠ DUYÊN THÔI!
AE test cầu la biết ngay lời minh nói.

Ti nữa tôi chia sẻ 1 đường cầu(nhap)cho ae test thử xem có sắc nét ko nhé?biết đâu minh nhìn nhầm hi....đinh chính trước với ae la cầu nét đến đâu cũng phải chia von ra nhé?ko thấy cầu đẹp quá phang tất tay vào lai toang....
Chúc A/E Rực rỡ!

Riêng đê và 3cang hôm nay minh tư tin.ae tham khảo 2 bat chốt minh sẽ chốt trung số(mb)vào khung giờ.6h00 đến 6h10.Va 1 bat chốt.6h20p minh sẽ ha dan ít số hơn cho ae lưa chọn chơi.SỐ CỦA MÌNH TAM HUYET ROI,CHƠ DUYÊN THÔI!
Cảm ơn bác

Ae cứ vào tai mục này minh sẽ x sẵn tiền cho ae nao mới chơi chưa có kinh nghiệm vào tiền.Con nhung ai co kinh nghiêm rồi thi tham khảo thêm nhé?theo mình ốp chơi an toàn nhất la ae cứ ghi chép vài 3 ngày thấy tôi chốt số và nhân tiền có lãi rồi ae mới đầu tư tiên vào đánh cho ăn toàn ae nhé!điều thư 2 tôi khuyên thật ae nếu làm lương dc 15tr/tháng.cất riêng ra 5tr chia von ra chơi.có lãi chơi tăng dần lên.1 vài tháng mình có vốn mới chơi lớn dc.ren luyện tinh kiên tri vì mon lo đê rất cần tinh kiên trì.chúc ae thanh công!
Hôm nay em bắt đầu ghi chép theo anh, hy vọng anh em mình có duyên ạ.

Sớm tý đc không người ae. Chứ người ae nán lại thêm 20' nữa sẽ có số chuẩn ? không trượt hôm nào

Bác có cầu đẹp chia sẻ sớm để ae tham khảo và chơi, muộn quá thì ae ko theo đc

Mai minh sẽ có vài điều tâm sự với những ae chơi theo mình nhé?minh nghĩ no rất bổ ích cho ae.minh sẽ ghi danh sách những người tôi nay like cho minh va sẽ có kế hoạch chơi cho ae.tôi ko giám khẳng định sẽ giúp dc ae.Nhưng ai tinh cứ để y bat chốt cua mình xem ti lệ an thua như thế nào sẽ biết.rồi tư đưa ra pp va chien thuật kiên tiên nhé?chúc ae may mắn,sức khỏe,thành công!

Cảm ơn cao thủ

1 ngày ae muôn san phẳng thiên ha ư?ko ai lam dc đâu ae a.Tôi chơi 18 năm rồi.vào sanh ra chảo cung ko ít.nhưng tôi cung may mắn trong số ban be chơi số.10 ae có mình may mắn ko bị vỡ nợ.hi...!nhưng mình cung phải tu dương và nghiêm khắc với ban thân mình lăm đấy.May mắn no chỉ la 1 phần thôi ae a.bây giờ các ae đi vay lãi cao chơi để hi vong kiếm tiền thì xác định chỉ có chết thôi.
Cảm ơn a

Ok bác.m vẫn ghi dc 6h25

Vào bát chốt này của b để xem bác chốt lúc 6giờ và 6 giờ 20 ạ

Phải chốt số trước 6h ở toppic này đấy chủ tịch ạ. Không là bi phạm nội quy diễn đàn admin sẽ band acc

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.