Cầu MB - PIKACHU89 - CẦU LÔ THÁNG 12!!! | Page 8 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Nay mọi người tham khảo cặp lô khung 2 ngày (11-12/11): 72,77 nhé.
Chúc mọi người may mắn!!!
Lấy giải 7.3 của 2 ngày trước đúng k ct, nếu số về luôn ngày hôm sau mất r thì lấy ngày hôm qua nhỷ

Lấy giải 7.3 của 2 ngày trước đúng k ct, nếu số về luôn ngày hôm sau mất r thì lấy ngày hôm qua nhỷ
Chuẩn bạn, mình thấy dùng G7.3 làm khung khá an toàn, thi thoảng mới gãy thôi.
Mình chỉ theo 1 khung, khung nào về thì chơi khung tiếp theo, có thể lấy tại chính ngày ăn khung cũ để bắt khung mới cũng được. Như qua ăn 80 ngày 2 thì G7.3 là 86. Bạn có thể tham khảo khung 3 ngày cặp: 86,81.
Còn mình bắt cặp 72,77 của ngày hôm trước, qua nó chưa về nên còn khung 2 ngày.
Tất cả các số ở G7 bạn đều có thể làm khung theo kiểu của mình được nhé, ăn khá đều và an toàn.
Do ko chơi nhiều nên mình chỉ chọn G7.3 để làm 1 khung chơi thôi.
Chúc bạn may mắn!!!

Chuẩn bạn, mình thấy dùng G7.3 làm khung khá an toàn, thi thoảng mới gãy thôi.
Mình chỉ theo 1 khung, khung nào về thì chơi khung tiếp theo, có thể lấy tại chính ngày ăn khung cũ để bắt khung mới cũng được. Như qua ăn 80 ngày 2 thì G7.3 là 86. Bạn có thể tham khảo khung 3 ngày cặp: 86,81.
Còn mình bắt cặp 72,77 của ngày hôm trước, qua nó chưa về nên còn khung 2 ngày.
Tất cả các số ở G7 bạn đều có thể làm khung theo kiểu của mình được nhé, ăn khá đều và an toàn.
Do ko chơi nhiều nên mình chỉ chọn G7.3 để làm 1 khung chơi thôi.
Chúc bạn may mắn!!!
Tất cả các số ở G7 bạn đều có thể làm khung theo kiểu của mình được nhé, ăn khá đều và an toàn. => Hôm qua mình cũng thấy cái điểm này.

Cặp STL 272 hôm qua chưa về, nay cầu lô khung cũng báo 72, chắc lại thêm tín hiệu nữa rùi, ae nay lại vào 272 81 86 thui.

Cầu nay hay phết, cảm ơn ct nhìu.

Tất cả các số ở G7 bạn đều có thể làm khung theo kiểu của mình được nhé, ăn khá đều và an toàn. => Hôm qua mình cũng thấy cái điểm này.

Cặp STL 272 hôm qua chưa về, nay cầu lô khung cũng báo 72, chắc lại thêm tín hiệu nữa rùi, ae nay lại vào 272 81 86 thui.

Cầu nay hay phết, cảm ơn ct nhìu.
Qua cặp 272 là cặp STL chơi ngày theo cầu GĐB, cộng với cặp 72,77 khung ngày đầu mà nó nổ con nào.
May vẫn ăn được con 80 ngày 2.

Nhưng theo e thấy cầu ăn 2 tay lại gẫy 2 tay. Hiện đã ăn 2 tay rồi
Nói chung cầu nó chạy vậy nếu tham khảo chơi thì chơi nhỏ thôi bạn nhé. Mình chủ yêu chơi lô khung, cầu lô ngày chỉ tham khảo ghép xiên vòng thôi.