Cầu MB - PP 3D DÀNH CHO CÁC BÀ MẸ BIM SỬA | Page 5 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB PP 3D DÀNH CHO CÁC BÀ MẸ BIM SỬA

• Thread starter vuloi92
  • Ngày gửi
**pp này mình chia se dành cho ace muốn ăn quanh nam ngày tháng.
**khẳng định luôn eo trượt tuần nào từ đầu năm 2019 đến hiện tại.
** ưu điểm pp này ai hâm như minh choi luôn 100so đề
$$$ PP NHƯ SAU $$$
. PP NÀY MÌNH ĐẶC CHO NÓ LÀ ĐUỔI CHUỘT. VÀO HANG
+ LẤY TẤT CẢ CÁC SỐ CÓ TRONG GDB NGÀY HÔM TRƯỚC ĐÁNH CÀNG 3D CHO HÔM SAU.

CÒN TIẾP PP 4D CHO ACE !

ACE THẤY PP OK. CHO EM CAI Y KIẾN VA (((( LIEK. )))))View attachment 13396
LẠI TIẾP TUC RR ACE NHA HUP 476 CANG 4

$$$ PP NHƯ SAU $$$

CÒN TIẾP PP 4D CHO ACE !

Mình thấy rất ổn đấy chứ ae,thanks bác.mong bác sớm chia sẻ cách bắt 4 càng để kết hợp quả 3 càng này nữa thì ăn tết to.???

Bạn đã đuổi chuột vào hang chưa b
Chưa bạn ơi, mình mới xem và tét thử thấy ko gãy quá 3 ngày, và mình cũng mới tìm được PP bắt 4 càng nữa là lấy giải nhất ngày hôm trước đánh càng 4 cho ngày hôm sau, ko biết có trùng với bạn ko

đây là pp bắt 4d hàng ngày của minh. Ko cần nuôi j đâu nhé

Chưa bạn ơi, mình mới xem và tét thử thấy ko gãy quá 3 ngày, và mình cũng mới tìm được PP bắt 4 càng nữa là lấy giải nhất ngày hôm trước đánh càng 4 cho ngày hôm sau, ko biết có trùng với bạn ko
Hay b ơi

Cảm ơn bạn @vuloi92. Qua đã chén ngọt càng 4. Tôi tính ngày nào cũng theo pp này, nhưng chả lọc gì, cứ 100s phang đều.

$$$ PP NHƯ SAU $$$

CÒN TIẾP PP 4D CHO ACE !

Em góp ý. Cái phương pháp này nếu bác quá đỏ thì theo ăn dc vài hôm thôi. Bác test lại là thấy

Có não ko.
Bạn thấy trượt khi nao ko tu dau nam 2019 đến nay. Trong tuần húp bao nhieu lần. Trước khi phat biểu điều j. Hãy dùng cái đầu suy nghi xem nguoi ta noi j. Hãy la nguoi co NÃO 1 CHÚT
Bạn có phương pháp hay, nhưng cũng còn nhiều rủi ro trong đó, ace xem thấy nhắc thêm để bạn khắc phục hơn nữa giúp đỡ mọi người chứ có nói gì động chạm bạn chưa mà bạn ăn nói mls quá, nớ người khác không có não vậy? chơi cả 100 số đề ghép 4-5 càng mỗi ngày TL 1 ăn 900 có lúc trựt thông 3-4 ngày mà bạn nói bỉm sữa nào chơi được ở đây nếu vốn ít không có khả năng chão thì vào dây đen đó còn bỉm sữa nào chơi được không? Muốn mọi người trân trọng cái hay của mình thì nên khiêm tốn 1 chút học hỏi để thành cao thủ thực sự giúp đc nhiều người. Trong diễn đàn này bạn biết mình ở đâu rồi đấy. Cảm ơn

Tóm lại là bạn ý chia sẻ phương pháp rồi, bạn nào thấy hay thì áp dụng rồi chơi, ko hợp thì thôi vào trang của người khác xem, đừng bình luận gì cả. Nhiều người ko biết áp dụng hoặc ko biết cách chơi với phương pháp này rồi cứ nói nọ nói kia nên bạn ý tức, bạn ý nói thế. Tớ thấy bạn ý đã bỏ thời gian công sức ra nghiên cứu rồi có ý tốt mới chia sẻ cho mọi người biết chứ đầy người biết mà cũng chẳng nói đâu, nên tóm lại là nếu ai ko thích chơi phương pháp này thì đi chỗ khác, đừng nói nhiều...