Cầu MB - Pp bắt chạm xsmb cũng như xstg . Cầu dài 30-60 tay gãy 4-8 lần . | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Pp bắt chạm xsmb cũng như xstg . Cầu dài 30-60 tay gãy 4-8 lần .

Ae nên nhớ một điều chơi môn này phải biết thiên hoá vạn biến đừng máy móc . Cầu nó k nằm im cho ae chén nó hết tháng này đang tháng khác nhé. 1 pp chia sẻ thoing 15 ngày còn 1 pp 15 ngày gãy 1 ae vẫn chưa muốn sao. Tôi kinh nghiệm chơi pp này quá lâu . Nên tôi biết nó đi ntn và chạy ntn . Vd cho a e một cầu bắt đầu chạy từ dịch covis quay lại nhé. Chạy 30 tay gãy 2 -3 gì đó. Có 1 ngày gãy thoing 2 tay sau khi thông 16 tay xing chạy thông tiếp 10 tay . Ae lấy con tâm càng của đề đb ngày hôm trước -2=? Lấy ? +0.1.2.3 dc 4 chạm chơi. Ae có thể tét từ hôm 24/4 đến 28/5. Cầu đã gãy roiif . Thì ae biết cầu nó chạy nhịp ntn. Chúc những ai thông minh sẽ tìm dc hướng đi tốt.
Cầu của a rất hay,rất chuẩn,tháng trc e cũng theo a 1 cầu trúng dc 2 ngày dc vài chục củ,xong gãy cầu tới nay lòi mồm luôn mà chưa tìm dc cầu thích hợp,hôm nay may mắn lại dc a chia sẻ cầu mới, cảm ơn a ạ,chúc a nhiều sức khỏe và nhièu may mắn ạ...

Cầu của a rất hay,rất chuẩn,tháng trc e cũng theo a 1 cầu trúng dc 2 ngày dc vài chục củ,xong gãy cầu tới nay lòi mồm luôn mà chưa tìm dc cầu thích hợp,hôm nay may mắn lại dc a chia sẻ cầu mới, cảm ơn a ạ,chúc a nhiều sức khỏe và nhièu may mắn ạ...
Chúc ae vận dụng tốt

Cam on ban quyet 988 d cs nhung minh chieu lam the nao ra duoc 53 s co ban nao biet bao giup minh voi nhe

Thật k có duyên ae rồi. Cầu đang thông 15 tay chia sẻ phát gãy luôn 2 cầu. Cá nhân munh thì cầu dài chưa gãy thì k yên tâm . Gãy ta theo dõi nó chạy lại thì vào tiếp nhé nếu ae k yên tâm . Còn mình mai vẫn chơi

Cầu kèo biến hoá liên tục gẩy cầu xây cầu mói cầu đang ăn tâm càng từ thứ 7 tuần trươc đến thư 7 tuần náy đó ae con tâm càng tiến 1,2,3,4 chén 7 ngày rồi

Thật k có duyên ae rồi. Cầu đang thông 15 tay chia sẻ phát gãy luôn 2 cầu. Cá nhân munh thì cầu dài chưa gãy thì k yên tâm . Gãy ta theo dõi nó chạy lại thì vào tiếp nhé nếu ae k yên tâm . Còn mình mai vẫn chơi
Cho hỏi mai chơi chạm 1,2,3,4 đúng ko ạ