Cầu MB - Pp bắt dàn 64 số ngược đời | Page 4 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB Pp bắt dàn 64 số ngược đời

Đúng rồi b ai chia sẻ gì thì mình lên học hỏi rồi kết hợp và nghiên cứu làm gì cũng vậy muốn có ăn thì phải có làm chứ nhiều người muốn ăn không làm thì mình chịu b nhỉ
Hôm nay mình chén cách bắt ngược này . Dàn 64 số của mình tuần này từ t5 tuần trước đến hôm nay t4 đã về 4 hôm ,ba hôm vừa r về thông vì vậy hôm nay mình quất 36 số còn lại .ngọt canh luôn bạn ạ .

Hôm nay mình chén cách bắt ngược này . Dàn 64 số của mình tuần này từ t5 tuần trước đến hôm nay t4 đã về 4 hôm ,ba hôm vừa r về thông vì vậy hôm nay mình quất 36 số còn lại .ngọt canh luôn bạn ạ .
Ok ae chơi phải biết nghiên cứu như vậy là tốt rồi

theo pp của chủ thớt thì mình vào rongbachkim loại 2 chạm khan nhất đánh trong tuần khi nào về 2 chạm khan đó thì thôi.

Nay có ai húp được chạm 8 khung 2 ngày mình chia sẻ không.mình thì tý ăn btd chơi 86 về 89 về 86 thì ăn luôn cả bt 3 càng.chán

Nay có ai húp được chạm 8 khung 2 ngày mình chia sẻ không.mình thì tý ăn btd chơi 86 về 89 về 86 thì ăn luôn cả bt 3 càng.chán
Mình kết chạm 4.9 mà ko ghép chạm 8 của bạn vào.hơi tiếc

Tuần trước chắc cũng có ae ăn chạm 8 khung 2 ngày tuần này mình lại có thêm chạm 5 lót nhẹ 0 khung 2 ngày cho ae nào có duyên được thấy.mai chạm 3,8 nhé

Tuần trước chắc cũng có ae ăn chạm 8 khung 2 ngày tuần này mình lại có thêm chạm 5 lót nhẹ 0 khung 2 ngày cho ae nào có duyên được thấy.mai chạm 3,8 nhé
Chạm 0538 thì tuần này ko chạy đi đâu đc.vấn đề phang đc e nào bạch thủ thôi

Chạm 0538 thì tuần này ko chạy đi đâu đc.vấn đề phang đc e nào bạch thủ thôi
Khung 2 ngày chạm 0,5 ngày mai chơi chạm 3,8 ghép vòng hoặc lọc theo kinh nghiệm để lấy bt thôi

Có chơi mai loại chạm 0 nhé mình có 2 cầu báo loại chạm 0 vừa loại tổng 1-6 nếu kết thì lót nhẹ

Với môn sxmb thì dàn 64 số vẫn là dàn kiếm cơm của nhiều ae nay mình chia sẻ thêm cho ae cách bắt dàn 64 số để ae bổ sung thêm kiến thức.Cách bắt của mình hơi ngược chiều với ae chút nhiều ae hay bắt 2 chạm chơi tuần thì mình ngược lại bỏ 2 chạm đó đi lấy số còn lại thì ta có dàn chơi tuần
cám ơn bác! cũng là một kiểu bắt loại chạm để ra dàn 64s nhưng tỷ lệ e rằng chưa ổn lắm.

Ví dụ cụ thể là ae chọn được 2 chạm để nuôi tuần nhưng mình lại không chơi chạm đó mà mình sẽ bỏ chạm đó đi.
Ví dụ thứ 2 ae lấy 2 con cuối giải 7.4 làm chạm nuôi tuần nhưng như mình thì mình sẽ bỏ 2 chạm đó lấy số còn lại chơi theo ngày trong tuần đó tuần này giải 7.4 có chạm 4và 1 ta bỏ 2 chạm loại được 36 số vậy là ta có dàn 64 số chơi theo ngày trong tuần này
Cách chơi của ng ae cũng hay đó có chút hơi mất thời gian ghi để loại đi 2 chạm đó thôi