Thảo luận - Pp chơi dàn mảng đb và giải nhất | Page 40 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Pp chơi dàn mảng đb và giải nhất

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
E cũng thế. E cũng có cách tạo daàn 2d của e. Từ đầu tháng tới giờ gãy 2 ngày. Nhưng e cũng lấy 2d của bác để tạo dàn 3d mảng để gánh gồng nh

E cũng thế. E cũng có cách tạo daàn 2d của e. Từ đầu tháng tới giờ gãy 2 ngày. Nhưng e cũng lấy 2d của bác để tạo dàn 3d mảng để gánh gồng nhau bác ạ

Bên mình hơn 7h31 rồi mà ko thấy ae nói gì hết. Buồn. Hay là ko ai theo nữa nhỉ
Nay dàn e xịt rồi. Vậy là gãy 3 ngày. E bắt 2d db thôi chứ giải nhất e chưa để ý đến

vd 84s a loại tổng gan,đề gan ,tổng vừa ra ,đầu,đuôi vừa ra sẽ có tầm 40s
Bác hay tâm sự, cho e hỏi xíu. CT tichtakiem lên dàn 3d và dàn 2d. Lúc đầu e tưởng 2 dàn khác nhau có số trùng như pp của tuanpzotn, hqua e theo rồi kiểm tra những ngày trc đều là 1 dàn. Vậy ăn 2d mới có cơ hội ăn 3d. Gãy 2d là vứt luôn. Sao ko tập trung luôn vào 2d hoặc lên 3d thì ko ghép mảng bác nhỉ...càng 7-8c vẫn gãy thông bt...

Bác hay tâm sự, cho e hỏi xíu. CT tichtakiem lên dàn 3d và dàn 2d. Lúc đầu e tưởng 2 dàn khác nhau có số trùng như pp của tuanpzotn, hqua e theo rồi kiểm tra những ngày trc đều là 1 dàn. Vậy ăn 2d mới có cơ hội ăn 3d. Gãy 2d là vứt luôn. Sao ko tập trung luôn vào 2d hoặc lên 3d thì ko ghép mảng bác nhỉ...càng 7-8c vẫn gãy thông bt...
mỗi người một pp chơi ,cái này ai chơi bao nhiêu số 2d mình tách ra thì biết ngay,kiểm tra rồi hãng theo ,nếu chơi 2 dàn phải tầm 8x thì mới ăn ful dc 50% còn a thấy toàn 72-77s mà để ăn ful thì khó vì 2d có 77% thắng trừ khi vào đúng dây đỏ ,càng đơn tầm 8cang của a ko phải nghĩ nhưng hạ sâu 2d thì cũng ko ổn nắm lên a ko chơi,còn dàn 2d 84s này tỷ lệ gẫy 10% là chơi dc,bây giờ phụ thuộc vào mảng thôi,a thấy e bảo mảng của e thông lên a bảo ghép vào chơi ,nếu chơi 2 dàn thì tỷ lệ ăn cao

Chuẩn rồi bác. Lúc đầu e thấy cách nc khác nên nghĩ k phải, sau này thấy cách lên dàn khác hoàn toàn thì có khẳng định 100% =)) mà có bác nào vẫn kêu e sai. Nhưng phải công nhận bác tichta bắt 2d cũng khét. Nếu là e chơi dàn bác ấy, thì chỉ chơi 2d x2 lên, chơi 3d vô tình làm tăng tỉ lệ thua của mình xuống

Đầu văn e xin lại được bốc phét tí cho vui cùng ae =)).
-Lần đầu biết tới từ “mảng” thay vì càng cho 3d, e cứ nghĩ mảng là 1 cái gì đó cao siêu hay ho lắm. Sau thời gian mò mẫm tìm hiểu trên mạng thì cũng k biết là gì =)). Tiếp theo dựa vào từ khoá “mảng là sự kết hợp giữa ab và bc tạo thành abc”. Thì sau vài ngày e cũng hiểu sơ sơ như thế này, mong ae chỉ giáo thêm
- Mảng thực chất là 1 chuỗi 2d thông thường gồm 2 chữ số tạo thành, chuỗi dài ngắn tuỳ ae ! Ví dụ: Mảng A ( 01,05,15,27) mảng này gồm 4 số(0x)
+ Quy luật ghép mảng với 2d như thế nào ?
- Vì mình trước có học IT và thấy có câu lệnh này khá đúng nên sẽ sử dụng để mô tả về ghép mảng : FOR i To n DO …
- Đây là câu lệnh vòng lặp có điều kiện i chạy từ giá trị đầu(1) đến giá trị cuối(n) thì việc cần làm (do) …
~ Ta có mảng AB(01,05,15,27) và chuỗi 2d BC(05,13,14,52,45,72).
Ta sẽ lấy i1,i2,… chạy từ 1 đến 6( số lượng giá trị của chuỗi 2d). Điều kiện là : nếu kí tự cuối của i trùng với kí tự đầu của chuỗi thì (do) thực hiện công việc ghép lại
01 sẽ gặp 05- thấy k giống nhau nên chia tay =))01 gặp tiếp 13: ô! Cái đuôi a giống đầu e rồi, dừng chân làm tí nhỉ -> kq ra thằng 013 :D. Xong cuộc vui 01 nó lại đi gặp những thằng tiếp theo, cứ k hợp thì chia tay, hợp thì lại dừng chân làm 1 đứa. =))
01 đi xong thì đến con 05 đi, cứ như vậy cho hết mảng. 2d thì nằm đợi còn mảng nó đi tìm nó chơi rồi nó bỏ :D
—> Kq có 1 đống đứa bé: 013,052,272 !
- ví dụ thêm hôm qua ra 038 thì nó là kết quả của mảng bao nhiêu số k biết nhưng phải có 03 và chuỗi 2d phải có 38
Theo kiến thức hạn hẹp của e nó là như thế, k biết ae nghĩ thế nào !!!
Và thế nào để có 1 mảng hiệu quả kết hợp với 2d tốt thì chúng ta quan tâm đến gì ??? Số lượng mảng ?, số lượng 2d ? Tăng giảm tỷ lệ thắng thua ntn ? Chắc lại phải bốc phét với ae thêm 1 câu chuyện nữa quá =)))
lú luôn dạo hữu ơi

Bác chia sẻ cho ae pp bắt dàn mảng được k ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.