Thảo luận - Pp chơi dàn mảng đb và giải nhất | Page 59 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Pp chơi dàn mảng đb và giải nhất

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Hiện tại phôi của mình. Đb nó thống kê chi tiết hơn. Còn mảng khó thống kê nên mình muốn lấy 8x rồi dùng pp hạ số xuống. Chứ giờ lấy thẳng xuống 7x thì lại ko an toàn. Vì 1 pp chỉ lấy mức an toàn thôi chứ lấy sâu rất dễ dính vào mức thấp
Đúng rồi bác, e cũng muốn lấy từ 8x hoặc 9x, sau đó hạ xuống thì mình dễ kiểm soát hơn, khi gãy thì dễ dàng chỉnh sửa pp hạ. Nếu lấy thẳng 7x mà nó gãy từ 7x nhiều quá thì pp hạ là vô nghĩa

Hiện tại thì pp g3.4 mới gãy 2 ngày còn pp đb thì gãy 3. K biết những ngày cuối tháng mưa bão thế nào ! E thì vẫn cứ có niềm tin với pp g3.4
Để mình test sâu thêm. Đc thì mình ép 2pp của b tầm 8x số rồi ghép với 8x của mình làm dàn chính luôn

Dạ bác, nếu bác ép 2pp tầm 8x thì khả năng gãy e nghĩ đã thấp rồi, + thêm chút may mắn thì k ai đỡ nổi đâu =))
Như dàn đề thống kê chi tiết nên mình hạ số mà ko cần đến cầu kèo gì. Nhưng dàn mảng ko chi tiết nên mình phải dùng 1 pp loại số ổn định nhất có thể.

Nay E gãy Full ACE , thôi để tránh ACE loạn số và mất con số may mắn . E xin ko lên dàn nữa , như đã nói từ trước dàn số E tét nên E ko vào tiền . Mà vẫn bám càng Bác DUC17693 dàn 2D 5x
Hiện tại thì pp g3.4 mới gãy 2 ngày còn pp đb thì gãy 3. K biết những ngày cuối tháng mưa bão thế nào ! E thì vẫn cứ có niềm tin với pp g3.4
Giờ như thế này. 2 b cũng biết cách bắt mảng trong nhóm . 2b giúp mình 1 ng như vậy loại cho mình tầm 10s để mình hạ số 8x của mình đc ko

Giờ như thế này. 2 b cũng biết cách bắt mảng trong nhóm . 2b giúp mình 1 ng như vậy loại cho mình tầm 10s để mình hạ số 8x của mình đc ko
Thú thực là e mới tập tành bắt mảng thôi. Bắt thì đc còn hạ thì e chưa học bác ạ :

Thú thực là e mới tập tành bắt mảng thôi. Bắt thì đc còn hạ thì e chưa học bác ạ :
Mỗi ng 1 tay nó sẽ hiệu quả hơn là 1ng. Mọi ng cứ tổng hợp các pp lại rồi loại dần những con số. Nếu đc thì hạ trong đêm giúp mình vì ban ngày mình bận đi làm chỉ buổi trưa mới đc nghĩ nên mình hạ số và chốt số trong đêm cho ae tham khảo luôn

00,03,05,08,30,35,50,53,55,58,80,85
Đây là 12s e loại mảng. Tổng hợp từ 2pp vì tháng này chưa gãy full nên chắc sử dụng đc, e sẽ test thêm các tháng trước. Chỉ cần k gãy full ở cả 2 hoặc gãy full tối thiểu 3-5 ngày thì e tin có thể áp dụng đc

Vâng sau đây là tiết mục 3 ngọn nến lung linh thắp sáng 1 căn nhà =)) ace cho tràng vỗ tay động viên tinh thần ạ !!!
Hôm nay e mới theo ngày đầu đc húp full combo thích quá bác ak. Mong các bác kết hợp ra đc số chuẩn. Cho ae có 1 năm mới ấm áp 😍

00,03,05,08,30,35,50,53,55,58,80,85
Đây là 12s e loại mảng. Tổng hợp từ 2pp vì tháng này chưa gãy full nên chắc sử dụng đc, e sẽ test thêm các tháng trước. Chỉ cần k gãy full ở cả 2 hoặc gãy full tối thiểu 3-5 ngày thì e tin có thể áp dụng đc
Dàn này b loại c0538

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.