Lotto Bet - Pp chơi hậu nhị livebet 3 chạm 51 số nhé. | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Lotto Bet Pp chơi hậu nhị livebet 3 chạm 51 số nhé.

huucuong91

Trung Sĩ
Điểm cảm xúc
859
Điểm
158
Xu
10,000Xu
  • phương pháp chơi hậu nhị 51 số của hai bộ ba số: 023-158.
  • Khi nào hậu nhị ra kết quả các kỳ trước có chạm trong các bộ số trên thì anh em đánh bệt bộ 3 số đó trong 2 tay,nếu ăn thì đánh tiếp,gãy thì bỏ.
  • Ví dụ: kỳ thứ 100 ra kết quả là: 13526 thì kỳ thứ 101 và 102 ae đánh bộ ba số 023 gấp thế theo tỷ lệ 1-3,nếu gãy thì nghỉ nếu ăn ở tay nào thì cũng quay đầu và đánh lại mức 1.nếu tay thứ 2 ko về tức là gãy thì ae nghỉ chờ khi nào ra lại đánh tiếp.Tương tự với bộ số 158 cũng vậy nhé ae.
  • Chúc ace chiến thắng.đặt chỉ tiêu ra lãi bằng đó thì nghỉ nhé.pp của mình này đủ ae có con 4 chân chạy nhé!!!!!

Ko phải đâu nhé bạn.bộ ba số đó lên đang là 51 số nhé

Minh vẫn chưa hiểu tại sao đánh được bộ 023 và bộ 158 là sao vậy

Tức là mình sẽ đi 3 tay của 2 bộ bạn đưa nếu hậu nhị về là 51 à vậy thì ngồi canh hậu nhị mới đánh đứng ko bạn

Tức là mình sẽ đánh 51s rồi chia vốn đánh 3 kỳ tiếp theo nuôi 3 tay đúng chứ

• Khi nào hậu nhị ra kết quả các kỳ trước có chạm trong các bộ số trên thì anh em đánh bệt bộ 3 số đó trong 2 tay,nếu ăn thì đánh tiếp,gãy thì bỏ.
  • Ví dụ: kỳ thứ 100 ra kết quả là: 13526 thì kỳ thứ 101 và 102 ae đánh bộ ba số 023 gấp thế theo tỷ lệ 1-3,nếu gãy thì nghỉ nếu ăn ở tay nào thì cũng quay đầu và đánh lại mức 1.nếu tay thứ 2 ko về tức là gãy thì ae nghỉ chờ khi nào ra lại đánh tiếp.Tương tự với bộ số 158 cũng vậy nhé ae.
  • Chúc ace chiến thắng.đặt chỉ tiêu ra lãi bằng đó thì nghỉ nhé.pp của mình này đủ ae có con 4 chân chạy nhé!!!!!
Là khi kết quả ra con trong bộ kia mk lấy nó làm chạm hả ct khi nó ra cả mấy con của mk thì đánh thế nào vậy mong chỉ rõ ra với tại chưa hiểu lắm

Là khi kết quả ra con trong bộ kia mk lấy nó làm chạm hả ct khi nó ra cả mấy con của mk thì đánh thế nào vậy mong chỉ rõ ra với tại chưa hiểu lắm
Và đánh cả hậu và tiền hay sao ạ

Đánh hậu hay tiền vậy ct

Tức là mình sẽ đi 3 tay của 2 bộ bạn đưa nếu hậu nhị về là 51 à vậy thì ngồi canh hậu nhị mới đánh đứng ko bạn
Đúng rồi.khi nào nó ra thì đánh theo hai tay gấp thế ko ra thì bỏ,đánh cầu khác khi nó ra lại theo cầu đánh tiếp

Tức là mình sẽ đánh 51s rồi chia vốn đánh 3 kỳ tiếp theo nuôi 3 tay đúng chứ
Đánh gấp thếp hai tay thôi.nếu tay thứ 3 muốn đánh thì đánh bằng tiền tay thứ 2 thôi
Chỉ cần gấp thếp lấy hoà ăn là ăn ở đoạn nó bệt đó
Thông 5 tay là có 1tr rồi mong gì nữa