Cầu MB - PP THÔNG 11 NGÀY ĐỀ GIÀN | Page 13 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB PP THÔNG 11 NGÀY ĐỀ GIÀN

• Thread starter vuloi92
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mình đã đọc hết tất cả các bài viết trong topic của bạn. Rất cảm ơn bạn đã chia sẻ 1 cầu rất hay. Mình biết vì sao lại ăn 47 trong ví dụ bạn đưa ra này. Duy nhất mình chỉ có 1 thắc mắc mong chủ thớt giải đáp. Đó là Mình tạo dàn theo 3 kiểu sau sẽ ra 3 dàn:
1) 8 Đầu + 8 Tổng ra dàn 1 là 64 số
2) 8 Đầu + 8 Đuôi ra dàn 2 là 64 số
3) 8 Đuôi + 8 Tổng ra dàn 3 là 64 số
Khi lấy Trùng 3 dàn này thì sẽ ra dàn 52 số. Còn Khi hợp chung 3 dàn này (tức là không lấy trùng mà lấy tất cả các số có trong 3 dàn) sẽ ra dàn Tổng là 88 số.
Vậy mình muốn hỏi là hàng ngày bác hay chơi dàn nào ạ? Chơi luôn cái dàn 88 số hay sao ạ?
Vì như trong ví dụ đưa ra thì phải chơi dàn 8 Tổng + 8 Đầu hoặc 8 Tổng + Đuôi hoặc chơi dàn Hợp 88 số mới chén được con 47 ạ. Chứ chơi dàn 8 Đầu + 8 Đuôi hoặc dàn 52 số Trùng sẽ miss 47 ạ
Em cũng hiểu được cách bắt của bác ct nhưng cũng có câu hỏi như bác baronmd

Mình đã đọc hết tất cả các bài viết trong topic của bạn. Rất cảm ơn bạn đã chia sẻ 1 cầu rất hay. Mình biết vì sao lại ăn 47 trong ví dụ bạn đưa ra này. Duy nhất mình chỉ có 1 thắc mắc mong chủ thớt giải đáp. Đó là Mình tạo dàn theo 3 kiểu sau sẽ ra 3 dàn:
1) 8 Đầu + 8 Tổng ra dàn 1 là 64 số
2) 8 Đầu + 8 Đuôi ra dàn 2 là 64 số
3) 8 Đuôi + 8 Tổng ra dàn 3 là 64 số
Khi lấy Trùng 3 dàn này thì sẽ ra dàn 52 số. Còn Khi hợp chung 3 dàn này (tức là không lấy trùng mà lấy tất cả các số có trong 3 dàn) sẽ ra dàn Tổng là 88 số.
Vậy mình muốn hỏi là hàng ngày bác hay chơi dàn nào ạ? Chơi luôn cái dàn 88 số hay sao ạ?
Vì như trong ví dụ đưa ra thì phải chơi dàn 8 Tổng + 8 Đầu hoặc 8 Tổng + Đuôi hoặc chơi dàn Hợp 88 số mới chén được con 47 ạ. Chứ chơi dàn 8 Đầu + 8 Đuôi hoặc dàn 52 số Trùng sẽ miss 47 ạ
Truoc mình cảm ơn bạn đã đọc nhiệt tinh bài viet minh.
Ban phải text lại cac ngày trước xem lịch sử cầu nó thường ăn theo pp ghép gian nhu nào để có hướng đi đúng.
Còn ca nhan mình đưa pp ghép gian này để ace lấy làm cơ sở cho pp ghép 3d.4d. Thay cho 100 số.
Thương thì nó ăn nhiều nhất la ghép đầu voi tổng ra gian 64 số.
Chuc ban tham khảo mai mắn.
Nêu rảnh minh se len 1 pp bắt đầu đề ghep voi tổng ra gian 56 so ăn thông 29/30 ngày mà minh đang áp dụng chơi 3d va 4d

Ban phải text lại cac ngày trước xem lịch sử cầu nó thường ăn theo pp ghép gian nhu nào để có hướng đi đúng.
Còn ca nhan mình đưa pp ghép gian này để ace lấy làm cơ sở cho pp ghép 3d.4d. Thay cho 100 số.
Nêu rảnh minh se len 1 pp bắt đầu đề ghep voi tổng ra gian 56 so ăn thông 29/30 ngày mà minh đang áp dụng chơi 3d va 4d
Cs đi người ae

Mong bác sớm chia sẻ để anh em có 1 cái tết no ấm :)

Có ( 8 đầu đề ) ghep
( 8 đít đề ) ghep
(8 tổng đề )
**PP NHƯ SAU **
vd gdb:ngay 11/12/2019 có 45585. Ok
+ LẤY ĐÂU ĐỀ:
8,9,0 =(bóng zuong) 3,4,5 thêm (6) bóng zuong 1
* vậy ta có đâu đề là. 8,9,0,3,4,5,(6,1)
tiến hành lên gian ghep như trên:
8 ĐẦU ĐỀ GHÉP :::8,9,0,3,4,5,(6,1)
8 ĐIT ĐỀ GHÉP :::8,9,0,3,4,5,(6,1)
8 TỔNG ĐỀ :::: 8,9,0,3,4,5,(6,1)

$$$ KO TIN LÀM ĐI SẼ BIẾT $$$
((CÁC THÁNH BÀN PHÍM KO THÍCH BÀI TÔI CHIA SẺ VA THẤY PP QUÁ TỆ THÌ THOÁT EO CAN BÌNH LUẬN ))

LƯU Ý GHÉP 3D .BÀI TRUOC TÔI CHIA SẺ ĐỂ HÚP View attachment 13482
Bạn ơi ! Mình chưa hiểu lắm
VD: 45585 thì. Lấy 8,9,0 từ bóng những con số à ? Giải thích giúp mình với

Có ( 8 đầu đề ) ghep
( 8 đít đề ) ghep
(8 tổng đề )
**PP NHƯ SAU **
vd gdb:ngay 11/12/2019 có 45585. Ok
+ LẤY ĐÂU ĐỀ:
8,9,0 =(bóng zuong) 3,4,5 thêm (6) bóng zuong 1
* vậy ta có đâu đề là. 8,9,0,3,4,5,(6,1)
tiến hành lên gian ghep như trên:
8 ĐẦU ĐỀ GHÉP :::8,9,0,3,4,5,(6,1)
8 ĐIT ĐỀ GHÉP :::8,9,0,3,4,5,(6,1)
8 TỔNG ĐỀ :::: 8,9,0,3,4,5,(6,1)

$$$ KO TIN LÀM ĐI SẼ BIẾT $$$
((CÁC THÁNH BÀN PHÍM KO THÍCH BÀI TÔI CHIA SẺ VA THẤY PP QUÁ TỆ THÌ THOÁT EO CAN BÌNH LUẬN ))

LƯU Ý GHÉP 3D .BÀI TRUOC TÔI CHIA SẺ ĐỂ HÚP View attachment 13482
Àh mình hiểu rồi

Nhờ bác Lên pp lập dàn 56 số, giúp ae, thanks bác!

Nhờ bác Lên pp lập dàn 56 số, giúp ae, thanks bác!
xin bác chia sẻ cho anh em vớt cái tết

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.