Cầu MB - Quan 613 kéo xsmb tháng 1/2021 | Page 86 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Qua thật vô duyên , bắt cầu net thế này mà lại chém đi , nghĩ ló chán
93133

Sin chào các ae trên diễn đàn, mình thấy có 1 cau de da chay 2 tay, mình lấy con duoi dặc biệt ngày hôm chước , ghép với con, dầu vào dặc biệt ngày hôm sau thành bộ de danh cho ngay tiếp theo, vậy ngày 29ta có duoi de là 9 , ngày 30 dau giải dặc biệt là 7 vậy ta có bo 24 danh cho ngày 31 chúc ae may mắn

Sin chào các ae trên diễn đàn, mình thấy có 1 cau de da chay 2 tay, mình lấy con duoi dặc biệt ngày hôm chước , ghép với con, dầu vào dặc biệt ngày hôm sau thành bộ de danh cho ngay tiếp theo, vậy ngày 29ta có duoi de là 9 , ngày 30 dau giải dặc biệt là 7 vậy ta có bo 24 danh cho ngày 31 chúc ae may mắn
Cái này mình ko soi nhưng nó trùng BTĐ:97 của mình nhé thêm tự tin ae tes thứ 7 2 tuần trước nữa nhé tuần này tay 3 ae tham khảo chúc cuối tuần rực rỡ
93174

Hêt tháng 1 chỉ ăn 21 ngày dàn 65 s , 17 ngày dàn 3d , 3 ngày btd, 8 ngày dàn kêt + ltd
Sau ngày 31/1 mình sẽ cs dàn tổng hợp 60số + 8càng
Thế cũng rất tuyệt vời rồi a . Sang tháng mới và trước thềm năm mới chúc anh và toàn the ace trong diễn dgmsh mạnh khỏe thành cong rực rõ hơn