Cầu MB - Quan 613 kéo xsmb tháng 1/2021 | Page 51 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Hom qua e ket 35 ma nó ko ve. Biet dau nay về bác nhi kkk
Dính vào lotobet thì chỉ có bet người !
Đúng là thế đt ạ. Cứ được mb rồi ngứa tay vào kiếm thêm thóc mà ko ổn. Có lẽ phải dừng cuộc chơi với nó. Tập trung cho dàn 2d và 3d miền bắc thôi.

Dạ, e thích mấy con trong dàn 20s, LTD,STD của bác như 47,29,26 chứ e lại ko ưng chạm 3 hôm nay lắm. Bác có j chia sẻ e tí cầu e thông hơn được con BTĐ của bác đc ko? Cảm ơn bác
Toàn cao thủ gặp nhau thui.kkkk

51s của bạn tuần trc nổ rr.tuần này ra kép.ko biết dàn 51s có vào ko b.
Có vốn nuôi thôi ae, hay chờ nốt hôm nay ko ra mai vô. hì Chúc ae mm nhé. Dàn đó được kiểm chứng xịt 2 tuần năm vừa rồi thôi

Thật sự là cứ được mb thì vào lotobet lại không trụ được cả nhà mình ạ. Nó khôn như danh thật. Hãm cảm xúc mà vẫn ko thắng nó. Có lẽ nên tập trung miền bắc nghỉ cả miền nam luôn. Xin ý kiến ae trong topic. Thanks.
Bét chơi lo27,18 í, lấy 1 dàn của CT Pbao hay nam23, chờ nó vào đúng dàn là phang 1 phát rồi nghỉ luôn. Như vậy ăn non mới ngon được, chứ ham hố mất cả chì lẫn chài ngay. sáng vô 1 phát 10k được 360k đủ chơi MB rồi.

Bét chơi lo27,18 í, lấy 1 dàn của CT Pbao hay nam23, chờ nó vào đúng dàn là phang 1 phát rồi nghỉ luôn. Như vậy ăn non mới ngon được, chứ ham hố mất cả chì lẫn chài ngay. sáng vô 1 phát 10k được 360k đủ chơi MB rồi.
Đúng là thế bạn. Vào là dính. Còn soi ko vào thì ra. Ác thật. Vẫn phải giữ cảm xúc tỉnh táo.