Thông báo - ⭐ QUY CHẾ KHEN THƯỞNG THÀNH VIÊN TÍCH CỰC ⭐ THÁNG 10/2020 | Page 10 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Chú giấu nghề kỹ quá. Cầu kèo có vẽ lên để giúp đỡ anh em chứ.
Nó dài quá bác .má tiếc bthu 3d càng 4 quá ko luận đc quên mất sám 3 ra 28s kep bệt chạm 38 kép 4s má đen bác.ra rồi mới nhớ chịu thôi bác??. Càng 3d,4d 012345 bó tay với đề tạch

Chắc là tháng 12 còn nằm trong danh sách tích cực để nhận không đó bác. :sneaky:
Hễ trượt thì thôi mà chị ko sao , thì ko được nhận nữa hủy luôn cả tháng lưu . E bòn quanh ko đề thì xiên ?.
?? E đang phấn đấu 1 chú 4d khó phết chị ?

Nó dài quá bác .má tiếc bthu 3d càng 4 quá ko luận đc quên mất sám 3 ra 28s kep bệt chạm 38 kép 4s má đen bác.ra rồi mới nhớ chịu thôi bác??. Càng 3d,4d 012345 bó tay với đề tạch
Tóm tắt các nội đúng chính hoặc thay bằng lời văn mạch lạc ko vòng vo tam quốc, ko dài dòng văn tự

:)):)) rình rình tháng 2con 4d bạch thủ là ngon ?? khó phết.

Ukm thế a mới nói em lên cầu bắt như nào dựa vào đó hạ xuống các dàn số giảm dần về tứ,tam,song và bạch thủ. Rồi dần dần sẽ tìm phương phạm đi càng 3,4d
Dàn hạ đi 44s cố định lọc trên bảng năm nhàn hơn cầu.
36s cũng vậy bác.
? Em ít đi chạm cái đấy phải soi mệt hơn

Dàn hạ đi 44s cố định lọc trên bảng năm nhàn hơn cầu.
36s cũng vậy bác.
? Em ít đi chạm cái đấy phải soi mệt hơn
Ukm em cứ làm cái topic chia sẻ cách bắt cách soi để ae tham khảo hợp duyên lại 1 cơ số atilafan. Ko cần quá cầu kì làm gì đơn giản ngắn gọn nhưng súc tích là ổn

:oops: nói chung 3d,4d . Chơi như mấy anh chị có vốn chút dễ chơi hơn tầm 1m8 4d, 384s 3d .cái này như số rời 1 ăn 3
E thích bthu 1chú 4d. Nên ít để ý dàn nhiều số .

Maica chúc mừng ae nay đã rực rỡ rồi nhé chen cả giai đc biệt và giai nhất đều full 4d roiif
Quá tuyệt vời ăn ful, cảm ơn TT Maica, món quà to lớn và ý nghĩa nhất với đời người vẫn là món quà bạn đã giúp được bao nhiêu gia đình có tiếng cười và niềm hạnh phúc. Chúc Maica luôn có sức khỏe để tiếp tục giúp đỡ ace nhé

nhiều hạng mục đánh giá mà bạn, A Maica được nhiều ae bình chọn nhất thôi, còn hạng mục khác BQT đánh giá nữa.
CÓ phải ai cũng chơi bét đâu, toàn ng thua bét về kêu Maica kéo vô bờ, kiểu này Maica lên phòng chát kéo bét thôi

Bên topic bác @saigon999 có người tố @jupiter34 lừa tiền! Admin xác nhận lại xem ntn ạ!
Thật là buồn cho những ae vì sự tín nhiệm của người khác mà làm mất cái uy của mình. Và cũng thật đáng buồn cho những ae nhẹ dạ cả tin. Bản thân tôi cũng như nhiều ae khác hoạt động diễn đàn ko màng tư lợi và ko vì mục đích xấu. Luôn có những tôn nghiêm của mình, dù nghèo dù rách cũng ko bao giờ đánh mất chính mình chỉ vì tiền cả. Thân gửi ae hãy đến diễn đàn để xây dựng diễn đàn ngày một trong sạch.

? QUY CHẾ KHEN THƯỞNG THÀNH VIÊN TÍCH CỰC ?
TẠI DIỄN ĐÀN caothusohoc.com

Quy chế này quy định về hình thức khen thưởng và tiêu chuẩn xét duyệt cho tập thể thành viên DIỄN ĐÀN GIAIMASOHOC.

Quyết định khen thưởng sẽ được thực hiện từ Tháng 08/2020. Dựa trên phần mềm thống kê những bài chia sẻ cầu kèo thời gian hoạt động năng nổ tại diễn đàn của các thành viên. Admin sẽ xét duyệt trao thưởng 2 tháng/lần.

I/ Mục đích khen thưởng:

• Ghi nhận những đóng góp tích cực của các thành viên cho sự phát triển của Diễn Đàn.
  • Động viên, khuyến khích tất cả thành viên luôn tìm tòi, sáng tạo, chia sẻ phương pháp chơi...

II/ Hình thức khen thưởng:
  1. Trao huy chương thành viên hoạt động tích cực.
  2. Chuyển khoản tiền thưởng trực tiếp đến 10 thành viên được xét duyệt.
? Giá trị tiền thưởng:
Giải nhất (1 giải): Trị giá 3.000.000 đồng
Giải nhì (1 giải): Trị giá 2.000.000 đồng
Giải 3 (1 giải): Trị giá 1.000.000 đồng
Giải khuyến khích (7 giải): Mỗi giải trị giá 500.000 đồng
?Giải thành viên diễn đàn bình chọn: ( 3 giải - mỗi giải 500.000 đồng)
Tất cả thành viên diễn đàn sẽ bình chọn cho 10 thành viên tích cực theo danh sách được công bố.
3 thành viên nào được bình chọn nhiều nhất sẽ được nhận thêm phần thưởng.

III/ Tiêu chuẩn xét thưởng ( 2 tháng/lần). Được điều chỉnh dựa theo sự phát triển của diễn đàn.

Điều kiện tiên quyết:

1. Không nằm trong danh sách đen vi phạm nội quy diễn đàn
  2. Đứng TOP danh sách thống kê thành viên hoạt động của diễn đàn. Được cập nhật liên tục tại Danh mục THÀNH VIÊN TÍCH CỰC: https://caothusohoc.com/members/?key=most_messages
Điều kiện xếp hạng:
  1. Tích cực chia sẻ cầu kèo xổ số việt nam và xổ số thế giới.
  2. Có nhiều bài viết chia sẻ kinh nghiệm + hướng dẫn cách chơi xổ số việt nam và xổ số thế giới.
  3. Hoạt động năng nổ tại các phòng chat… (Hoạt động này được đánh giá cao vì những tin nhắn hoạt động ở phòng chat không thể thống kê bằng những con số được).
  4. Tham gia các sự kiện xổ số việt nam và xổ số thế giới.
?Dựa theo hệ số đánh giá mức độ đóng góp cá nhân. Admin sẽ tính điểm từng hạng mục đánh giá như sau:
?Tổng điểm = Số lượng bài viết x Tổng hệ số

PlkVlbBi06H5i_NoZfZgkynkVMxFj8z5YcHHPuWeJNS-AYCbRC6H-CsLxLmXdUX6gKXhdJ5255FlRILUHgnZqWcrN7wdZlgOuRZ-hboC8xFESMhdKhQmyJCc56Ky8eTpYm61Z1DQ
(Bảng hệ số - Admin sẽ đánh giá khách quan mức độ đóng góp tích cực của các thành viên để đưa ra số điểm phù hợp nhất)

GIẢI THƯỞNG TRAO TẶNG CÁC THÀNH VIÊN SẼ ĐƯỢC DỰA TRÊN THANG ĐIỂM XÉT DUYỆT CUỐI CÙNG

** Tất cả thành viên diễn đàn đều có thể dựa trên Tiêu Chuẩn Xét Thưởng trên mà không ngừng cố gắng. Admin sẽ xem xét và trao thưởng xứng đáng.

?Dựa trên những QUY CHẾ trên. Ban Quản Trị DIỄN ĐÀN sẽ công bố danh sách thành viên sẽ được trao thưởng vào ngày 01/11/2020 như sau:

QUYẾT ĐỊNH TRAO THƯỞNGTHÀNH VIÊN TÍCH CỰCTỔNG TIỀN THƯỞNG
GIẢI NHẤT@Nguoiquaduong3.500.000
GIẢI NHÌ@chienmai232.500.000
GIẢI 3@jupiter341.000.000
KHUYẾN KHÍCH@maica1.000.000
KHUYẾN KHÍCH@ltd2707197500.000
KHUYẾN KHÍCH@Anga87500.000
KHUYẾN KHÍCH@nam23500.000
KHUYẾN KHÍCH@saigon999500.000
KHUYẾN KHÍCH@hai12345e500.000
KHUYẾN KHÍCH@dotruong500.000

☎ Mọi người vui lòng kết bạn và nhắn tin cho Zalo Admin để nhận thưởng: 0349 580 106

View attachment 68901

View attachment 68902

**1 Số mẹo dành cho anh, em muốn được xướng tên trên bảng vàng THÀNH VIÊN TÍCH CỰC:
- Chịu khó bình luận ở khu vực cao thủ soi cầu, thảo luận về các chủ đề liên quan.
- Xuất hiện nhiều ở các phòng chát thảo luận cùng mọi người

- Tham gia các cuộc thi chốt số và lotto bet do diễn đàn tổ chức.
Tất CT xứng đáng được thưởng. Cảm ơn d d chao giải kịp thời

THÀNH TÍCH,KẾT QUẢ HIỆN TẠI KHÔNG PHẢI TỰ NHIÊN MÀ CÓ. NÓ LÀ CẢ 1 QUÁ TRÌNH PHẤN ĐẤU,CỐNG HIẾN CHO DIỄN ĐÀN. CÁ NHÂN MÌNH LUÔN TÔN TRỌNG VÀ GHI NHẬN NHỮNG ĐÓNG GÓP CỦA CÁC CAO THỦ.
CHÚC DIỄN ĐÀN PHÁT TRIỂN,LỚN MẠNH HƠN NỮA.
Cao thủ nói rất chuẩn.