Thông báo - ⭐ QUY CHẾ KHEN THƯỞNG THÀNH VIÊN TÍCH CỰC ⭐ THÁNG 10/2020 | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Cảm ơn ace đã đóng góp ý kiến hữu ích, với tôi đã lớn tuổi không bon chen.
Bằng kinh nghiệm xương máu đời người đã trải chỉ mong giúp được gì đó có thể bằng khả năng có hạn của mình để ace tham khảo hay thì áp dụng không hợp đọc cho vui.
Tôi còn phải học hỏi ở các Chủ tịch trên DĐ này nhiều lắm.
Chỉ mong tất cả mọi người hãy cùng chia sẻ học hỏi lẫn nhau mà vươn lên trong cuộc sống.
DĐ giờ có trên 20.000 thành viên tuy nhiên rất nhiều bạn trẻ chưa có kinh nghiệm Cầu kèo, PP chơi, cách vào Tiền, quản lý Vốn, chơi theo cảm tính dẫn đến Thua Tha rất tội nghiệp.
Chính vì lẽ đó tôi rất mong muốn mọi người phải tính cho mình 1 lối đi cho phù hợp, vào được DĐ rồi mà không học hỏi được gì có lẽ quá lãng phí.
DĐ này là 1 Kho Tài Nguyên quý giá đó ace ạ, chúng ta hãy cố gắng học hỏi và Khai thác để phục vụ cho chính mình thì sẽ là nguồn Thu bất tận.
Trong cuộc sống tất cả nói cho cùng rồi cũng chỉ là Phù Du, tuy nhiên chúng ta phải có nghị lực và ý trí vươn lên mạnh mẽ để cuộc đời trở lên tươi đẹp.
Hãy đoàn kết, biết ơn những người đã lập ra DĐ những người đang hoạt động ngày đêm vì mọi người và các CT đóng góp tích cực.
Chúc DĐ ngày càng phát triển Vững mạnh, chúc ace nhiều may mắn và thành đạt!
Riêng cá nhân em like cho bác đúng top 1 vì bác hoạt động nhiều và cầu kèo chất lượng. Hoạt động nhiều mà ko chất lượng thì vợ anh CU bảo non và xanh lắm kakakaka

Chúc mừng bác Saigon999, MaiCa " từ trên trời rơi xuống" giúp được nhiều aec và bạn đc mình hâm mộ. Chúc 2 cao thủ đã lọt top chúc cả 2 liên tục phát triển
Cảm ơn ae đã động viên và tin tưởng, chúc ae nhiều may mắn nhé

Chúc diễn đàn ngày càng phát triển ! Thông qua các cuộc thi và bình chọn thành viên tích cực vừa động viên các cao thủ vừa giúp ae mới vào diễn đàn lựa chọn đc Người mình tin tưởng để ko thua khi chơi bộ môn số này!
Chúc @jupiter34 ,@saigon999,@maica, @MANHDUC09 ... và các cao thủ nhiều sức khỏe,nhiều may mắn để giúp đc nhiều Ae ! Trân trọng cảm ơn các Chủ tịch và các cao thủ chốt số giỏi đã chân thành hướng dẫn và giúp đỡ mọi người!
Cảm ơn ae đã động viên, chúc ae nhiều may mắn.

Cầu nuôi có giông bão 3d tuần ,bắt ngày bác hihi, càng cđ giông bão
K3ngày tiachop, bet bác phog vân và mấy bác bắt bet ngon bắt 2,4s còn dấu nhưng ít cs pp còn dấu.
4chạm ngày bác saigon ngon phết đấy.
3d tuần ltd.
jbeter có nhiều pp tuần hay phêt ..vvv
Nc mấy ông nổi trên ngon

Tôi chơi ko lớn gửi đơn cược ae cười chết, tôi chỉ kiếm com gạo qua ngày thôi. Ae nào tin tôi theo tôi vào bờ vì tôi chơi chủ yếu vốn ít ăn to
thế bác thường chốt số ở đâu, chia sẻ ae tham khảo nhé. Vốn ít ăn to là khoái à. kakaka

? QUY CHẾ KHEN THƯỞNG THÀNH VIÊN TÍCH CỰC ?
TẠI DIỄN ĐÀN caothusohoc.com

Quy chế này quy định về hình thức khen thưởng và tiêu chuẩn xét duyệt cho tập thể thành viên DIỄN ĐÀN GIAIMASOHOC.

Quyết định khen thưởng sẽ được thực hiện từ Tháng 08/2020. Dựa trên phần mềm thống kê những bài chia sẻ cầu kèo thời gian hoạt động năng nổ tại diễn đàn của các thành viên. Admin sẽ xét duyệt trao thưởng 2 tháng/lần.

I/ Mục đích khen thưởng:

• Ghi nhận những đóng góp tích cực của các thành viên cho sự phát triển của Diễn Đàn.
  • Động viên, khuyến khích tất cả thành viên luôn tìm tòi, sáng tạo, chia sẻ phương pháp chơi...

II/ Hình thức khen thưởng:
  1. Trao huy chương thành viên hoạt động tích cực.
  2. Chuyển khoản tiền thưởng trực tiếp đến 10 thành viên được xét duyệt.
? Giá trị tiền thưởng:
Giải nhất (1 giải): Trị giá 3.000.000 đồng
Giải nhì (1 giải): Trị giá 2.000.000 đồng
Giải 3 (1 giải): Trị giá 1.000.000 đồng
Giải khuyến khích (7 giải): Mỗi giải trị giá 500.000 đồng
?Giải thành viên diễn đàn bình chọn: ( 3 giải - mỗi giải 500.000 đồng)
Tất cả thành viên diễn đàn sẽ bình chọn cho 10 thành viên tích cực theo danh sách được công bố.
3 thành viên nào được bình chọn nhiều nhất sẽ được nhận thêm phần thưởng.

III/ Tiêu chuẩn xét thưởng ( 2 tháng/lần). Được điều chỉnh dựa theo sự phát triển của diễn đàn.

Điều kiện tiên quyết:

1. Không nằm trong danh sách đen vi phạm nội quy diễn đàn
  2. Đứng TOP danh sách thống kê thành viên hoạt động của diễn đàn. Được cập nhật liên tục tại Danh mục THÀNH VIÊN TÍCH CỰC: https://caothusohoc.com/members/?key=most_messages
Điều kiện xếp hạng:
  1. Tích cực chia sẻ cầu kèo xổ số việt nam và xổ số thế giới.
  2. Có nhiều bài viết chia sẻ kinh nghiệm + hướng dẫn cách chơi xổ số việt nam và xổ số thế giới.
  3. Hoạt động năng nổ tại các phòng chat… (Hoạt động này được đánh giá cao vì những tin nhắn hoạt động ở phòng chat không thể thống kê bằng những con số được).
  4. Tham gia các sự kiện xổ số việt nam và xổ số thế giới.
?Dựa theo hệ số đánh giá mức độ đóng góp cá nhân. Admin sẽ tính điểm từng hạng mục đánh giá như sau:
?Tổng điểm = Số lượng bài viết x Tổng hệ số

PlkVlbBi06H5i_NoZfZgkynkVMxFj8z5YcHHPuWeJNS-AYCbRC6H-CsLxLmXdUX6gKXhdJ5255FlRILUHgnZqWcrN7wdZlgOuRZ-hboC8xFESMhdKhQmyJCc56Ky8eTpYm61Z1DQ
(Bảng hệ số - Admin sẽ đánh giá khách quan mức độ đóng góp tích cực của các thành viên để đưa ra số điểm phù hợp nhất)

GIẢI THƯỞNG TRAO TẶNG CÁC THÀNH VIÊN SẼ ĐƯỢC DỰA TRÊN THANG ĐIỂM XÉT DUYỆT CUỐI CÙNG

** Tất cả thành viên diễn đàn đều có thể dựa trên Tiêu Chuẩn Xét Thưởng trên mà không ngừng cố gắng. Admin sẽ xem xét và trao thưởng xứng đáng.

DANH SÁCH 10 THÀNH VIÊN TÍCH CỰC TÍNH ĐẾN THỜI ĐIỂM NÀY. CÒN HƠN 10 NGÀY NỮA. MỌI NGƯỜI CÙNG CỐ GẮNG NHA :)

STTTHÀNH VIÊNSỐ LƯỢNG BÀI VIẾT
1@jupiter3410298
2@Anga875,904
3@maica5,857
4@saigon9995,341
5@ltd27071975,039
6@hai12345e3,402
7@dotruong2,816
8@nam232,808
9@chienmai232,546
10@Nguoiquaduong2,261

1 Số mẹo dành cho anh, em muốn được xướng tên trên bảng vàng THÀNH VIÊN TÍCH CỰC:
- Chịu khó bình luận ở khu vực cao thủ soi cầu, thảo luận về các chủ đề liên quan.
- Xuất hiện nhiều ở các phòng chát thảo luận cùng mọi người

- Tham gia các cuộc thi chốt số và lotto bet do diễn đàn tổ chức.
NGÀY 28/10 ADMIN SẼ MỞ CỔNG BÌNH CHỌN
THÀNH VIÊN TÍCH CỰC ĐƯỢC YÊU THÍCH NHẤT NHÉ CẢ NHÀ

<3

mọi người cùng ace đều xứng đáng được Vinh danh cho dù chỉ là lời động viên thôi cũng cảm thấy vui và hp rồi ace ok,phải cảm ơn các ct,amin cùng tập đoàn rất nhiều ok.

Cảm ơn ace đã đóng góp ý kiến hữu ích, với tôi đã lớn tuổi không bon chen.
Bằng kinh nghiệm xương máu đời người đã trải chỉ mong giúp được gì đó có thể bằng khả năng có hạn của mình để ace tham khảo hay thì áp dụng không hợp đọc cho vui.
Tôi còn phải học hỏi ở các Chủ tịch trên DĐ này nhiều lắm.
Chỉ mong tất cả mọi người hãy cùng chia sẻ học hỏi lẫn nhau mà vươn lên trong cuộc sống.
DĐ giờ có trên 20.000 thành viên tuy nhiên rất nhiều bạn trẻ chưa có kinh nghiệm Cầu kèo, PP chơi, cách vào Tiền, quản lý Vốn, chơi theo cảm tính dẫn đến Thua Tha rất tội nghiệp.
Chính vì lẽ đó tôi rất mong muốn mọi người phải tính cho mình 1 lối đi cho phù hợp, vào được DĐ rồi mà không học hỏi được gì có lẽ quá lãng phí.
DĐ này là 1 Kho Tài Nguyên quý giá đó ace ạ, chúng ta hãy cố gắng học hỏi và Khai thác để phục vụ cho chính mình thì sẽ là nguồn Thu bất tận.
Trong cuộc sống tất cả nói cho cùng rồi cũng chỉ là Phù Du, tuy nhiên chúng ta phải có nghị lực và ý trí vươn lên mạnh mẽ để cuộc đời trở lên tươi đẹp.
Hãy đoàn kết, biết ơn những người đã lập ra DĐ những người đang hoạt động ngày đêm vì mọi người và các CT đóng góp tích cực.
Chúc DĐ ngày càng phát triển Vững mạnh, chúc ace nhiều may mắn và thành đạt!
Cảm ơn Bác rất nhiều,chúc Bác sức khoẻ .Chúc diễn đàn ngày càng bền vững!

,) nọ thấy ae nói ai bác ag87 ặc tôi nghiêp. Mấy nay ko thấy bác ấy bl vào dd .
Thôi cứ thứ tự mà khen thưởng ai trên cùng phần to.
? Khen thưởng là khích lệ động viên.
Tăng thi đua phấn đấu công khai cầu kèo ruột,kinh nghiệm .tăng tỷ lệ thắng .
Mục đich tốt cho ae .