Cầu MB - QUYẾT TỬ..CẦU BỘ TK NGÀY 13-12 | Page 2 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
Mai tâm mấy giờ anh chốt số ạ mà anh ơi làm nào vào xem bạn niềm tin chốt số đây anh chỉ em với ạ
mn muốn có @NIEMTIN678 Thường ngày cs thì hãy like mạnh bạn ý.. và hãy sát cánh cùng nhau chiến..Vậy mn nhé

Mai tâm mấy giờ anh chốt số ạ mà anh ơi làm nào vào xem bạn niềm tin chốt số đây anh chỉ em với ạ
Hom nay minh cung hong mai m ma khong thay ban niem tin dau ca mong ngay mai ban ay nen giup moi nguoi ve bo an tet thi tot biet bao ban ay la nguoi song co tam qua ban nhi

Hom nay minh cung hong mai m ma khong thay ban niem tin dau ca mong ngay mai ban ay nen giup moi nguoi ve bo an tet thi tot biet bao ban ay la nguoi song co tam qua ban nhi
vào trực tiếp tường cá nhân nhà bác ý nhé. bác ý bị lắm thành phần report quá nên lui về tại gia

Nếu mai không có chạm tổng 27 e là rất khó chiến thắng. Trong 3 năm liên tục mới gãy có 2 lần. Bác tham khảo nhé
Có tổng 2 ở bộ 02 bạn ak.CÒN CHẠM 27 NÓ RA BỘ 24 NHÉ.dàn nên có đủ cho yên tâm.. mai chỉ chia sẻ cầu độc thủ 3 càng đề..đc ăn thua chịu e nhỉ..hiii..coi cầu là rơi xèng đấy...

Sửa lần cuối:
chúc a may mắn. Nay chén ko a
Cảm ơn ae.. cũng dư đc nửa cái móng tay.. dàn càng cẳng xém thì nó cho a đi tây trúc thỉnh kinh e ak..hii
81360

tuần này âm nặng ae ạ. còn ngày mai không biết có làm ăn được gì không
Tớ đang dây đỏ.. thử theo tớ 1 hôm coi sao...Tớ chốt 1 phát,ko nhiều số, ko tốn vốn, hên thì hup full..Tin 1 điều sẽ trùng máu thôi..chiều mai theo dõi tớ cs cầu chốt BT3D nhé.Chúc bạn may mắn..
81363