Cầu MB - Ra đời | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Ra đời

Pp lấy dàn ngày nào cũng bỏ 091 đầu và 079 đuôi à bạn
Đúng rồi bác.vì e chấp nhận xịt nếu ra mâý con đó.nhưng quan trọng là tỉ lệ nó xuất hiện nó thấp mà dân vẫn ra ít nhất 2/5 hoặc 3/7 .

Xin chào tất cả ace dd.tôi đã chủ đề "ra đời" là vì tôi theo dõi dd đã lâu và học được nhiều cái từ các cao thủ.Nay tôi đã có được cách chơi riêng của mình và tôi thấy rất OK muốn cs ace đang theo "học" dd cùng tham khảo.
1.Tôi chỉ chơi 3 càng đề dafn dưới 300 số đánh 5/7 ngày.
2.pp lấy dàn đề: Đầu bỏ 0,1,9
- Đuôi bỏ :0,7,9
=> Tạo được dàn 49 số
- loại kép( vì kép ít ra)
3.càng 3 loại 0 và 1.
=> Được dàn 3 càng.
4. Lọc dàn 3 càng
- loại các số có đang:
+ AAB,ABC,A1A,AAA.
Chú ý: AA là số giống nhau,ABC là số khác nhau một đơnn vị (vd: 123,456,..)
Lý do loại: do dạng này ít ra.
✓✓✓✓ đánh 5 ngày về 2 ngày với vốn 300k là có lãi.
✓✓✓ vốn ít vào tỉ lệ :1:1:1:1:1:1
Chúc tất cả ace dd may mắn và tìm được pp tốt -an toan-hieu quả- chiến thắng.
3 càng 1 ăn 972
Mà 300 số
Chỉ ngày thứ 4 ko ra là mất gốc.
Còn đâu lãi nữa .
Mà tỷ lệ 1:1:1:1:1:1 với cả 5/7 gì đó

nếu đánh theo tỷ lệ 1 ra ngày 5 thì lỗ b nhé
Cha có gì tuyệt đối bác ạ.đánh hay k đánh ngày nào là ở cách mỗi người .e thì k nhất thiết phải đánh nối miễn là 5/7 vẫn có lãi...đa phần khi chúng ta lập dàn đều lấy kết quả đã ra làm đối ứng, nhưng nó k nói lên rằng kq trước đó k ra vậy k có nghĩa trong tương lai sẽ không ra.đó là cái e học được từ những thất bại.chúc bác tìm được chỗ mình pp ít to that-an toan- bền vững- đại thắng

3 càng 1 ăn 972
Mà 300 số
Chỉ ngày thứ 4 ko ra là mất gốc.
Còn đâu lãi nữa .
Mà tỷ lệ 1:1:1:1:1:1 với cả 5/7 gì đó
Mọi giả thuyết đều có thể xảy ra các bác ạ.mà mọi giả thuyết đều do mình xây dựng.pp của e là k nghĩ nhiều,k to thất quá lớn.áp dụng hay k là ở mỗi người.
Lưu ý với các ace là hãy tạo đường sống cho vợ đừng hủy diệt nó vì mọi con số chúng ta k biết nó ra lúc nào.nếu như áp dụng tỉ lệ 1,2,3,4,5 gì đó chẳng hạn . ngày 1,2,3 chưa ra mà vào vốn 4 mà vẫn chưa ra ...??? Toang k nói đc gì.với tỉ lệ của e thì vô đánh cho 5 ngày nếu là dân 300 thì hết 1tr5 nếu ngày 5 nó mới về e vẫn còn vốn 973 ngàn và vânx còn chân đi tiếp.
(Giả thuyết chỉ là rào cản chúng ta đi các bác nha) e chỉ thích giả thuyết "biết đâu về 4/5" chứ e k thích " lỡ như 5/5 k về"
Xin chân thành ace đã sôi nổi thảo luận để cùng nhau phát triển

Xin chào tất cả ace dd.tôi đã chủ đề "ra đời" là vì tôi theo dõi dd đã lâu và học được nhiều cái từ các cao thủ.Nay tôi đã có được cách chơi riêng của mình và tôi thấy rất OK muốn cs ace đang theo "học" dd cùng tham khảo.
1.Tôi chỉ chơi 3 càng đề dafn dưới 300 số đánh 5/7 ngày.
2.pp lấy dàn đề: Đầu bỏ 0,1,9
- Đuôi bỏ :0,7,9
=> Tạo được dàn 49 số
- loại kép( vì kép ít ra)
3.càng 3 loại 0 và 1.
=> Được dàn 3 càng.
4. Lọc dàn 3 càng
- loại các số có đang:
+ AAB,ABC,A1A,AAA.
Chú ý: AA là số giống nhau,ABC là số khác nhau một đơnn vị (vd: 123,456,..)
Lý do loại: do dạng này ít ra.
✓✓✓✓ đánh 5 ngày về 2 ngày với vốn 300k là có lãi.
✓✓✓ vốn ít vào tỉ lệ :1:1:1:1:1:1
Chúc tất cả ace dd may mắn và tìm được pp tốt -an toan-hieu quả- chiến thắng.
Pp hay.

Mọi giả thuyết đều có thể xảy ra các bác ạ.mà mọi giả thuyết đều do mình xây dựng.pp của e là k nghĩ nhiều,k to thất quá lớn.áp dụng hay k là ở mỗi người.
Lưu ý với các ace là hãy tạo đường sống cho vợ đừng hủy diệt nó vì mọi con số chúng ta k biết nó ra lúc nào.nếu như áp dụng tỉ lệ 1,2,3,4,5 gì đó chẳng hạn . ngày 1,2,3 chưa ra mà vào vốn 4 mà vẫn chưa ra ...??? Toang k nói đc gì.với tỉ lệ của e thì vô đánh cho 5 ngày nếu là dân 300 thì hết 1tr5 nếu ngày 5 nó mới về e vẫn còn vốn 973 ngàn và vânx còn chân đi tiếp.
(Giả thuyết chỉ là rào cản chúng ta đi các bác nha) e chỉ thích giả thuyết "biết đâu về 4/5" chứ e k thích " lỡ như 5/5 k về"
Xin chân thành ace đã sôi nổi thảo luận để cùng nhau phát triển
Người anh em có phương pháp hay đấy, mình cũng thích chơi 3D, chơi dàn 2D khoảng vài chục số xịt 3 ngày thông mà còn chão là về Văn Điển ngay. Còn mọi người chơi cũng nên hạn chế ngày nào cũng vã đều như ăn cơm rồi muốn ngày nào cũng trúng thì chịu rồi, nhẹ nhàng thong thả tuần chơi 2 đến 3 lần thôi ... Chúc ACE may mắn, tham khảo và kết hợp thành công các kinh nghiệm.

Cha có gì tuyệt đối bác ạ.đánh hay k đánh ngày nào là ở cách mỗi người .e thì k nhất thiết phải đánh nối miễn là 5/7 vẫn có lãi...đa phần khi chúng ta lập dàn đều lấy kết quả đã ra làm đối ứng, nhưng nó k nói lên rằng kq trước đó k ra vậy k có nghĩa trong tương lai sẽ không ra.đó là cái e học được từ những thất bại.chúc bác tìm được chỗ mình pp ít to that-an toan- bền vững- đại thắng
Quá chuẩn! Nếu có gì hay hơn nửa làm ơn cs để mn bớt đau sầu & buồn rầu bạn nhé!

Sau chiến thắng tuần vừa rồi .Tiếp tuần mới em có dàn 3c "ra đời" chia sẻ với ace đánh từ 23/6-28/6 .số cho tại bất chợt tập đoàn.hẹn ae nha

Sau chiến thắng tuần vừa rồi .Tiếp tuần mới em có dàn 3c "ra đời" chia sẻ với ace đánh từ 23/6-28/6 .số cho tại bất chợt tập đoàn.hẹn ae nha
Suốt tuần vừa rồi không dính em nào hết phải không bạn?

Dàn này chơi như nào ct
Xl người ae .đó Úc chế một số yhanhf phần nên hôm qua k post dàn lên.dàn HN ăn 610.dàn 3c của e là dàn đánh theo tuần.hết tuần là đổi.dnaf nhiều nhất 300s đánh 5 ngày trong tuần.vốn 1:1:1:1:1 nếu về hai lần có lãi . về một lần k mặt vốn cho tháng vẫn có lãi

Cám ơn B sang47 đã chia sẻ . rất tâm đắc chỉ có điều Bắt dàn 3 càng vì do chậm hiểu cho nên mình chưa hiểu Lắm ,mong bạn nói thêm cà cho ví dụ cụ thể . cám ơn

Cám ơn B sang47 đã chia sẻ . rất tâm đắc chỉ có điều Bắt dàn 3 càng vì do chậm hiểu cho nên mình chưa hiểu Lắm ,mong bạn nói thêm cà cho ví dụ cụ thể . cám ơn
Cách em chơi k phải khó hiểu gì đâu bác.pp của e là xd dàn dưới 300s đưa theo xác suất của các con số từ 0 đến 9 ít ra ở vị trí đầu và đuôi của giải đấu biệt là e loại con đó ra thì e có dàn đề tí lệ ra rất nhiều.
Về càng 3 thì e loại càng ít càng tốt ( thường e loại 2 con) thì tỉ lệ ăn sẽ cao.
Để khai thác hiệu quả pp này bác chịu khó xem bảng kq là bác sẽ thấy con nafo tỉ lệ ít suất hiện ở vị trí đầu và đuôi.
Pp này dàn đánh theo tuần, hết tuần lập dàn mới.một tuần nên đánh 5 tay (chú ý k phải ngày nào cũng đánh, phải xem ngày mà mình muốn đánh cầu kèo như thế nào những con mình loại có khả năng ra thì ngày hôm đó nghỉ)
Vd: phần đuôi đề các con số ít ra là 1,7,9
Phần đầu đề là con 0,5,3
Như vậy là đã có dàn 49 số
Tiếp theo là càng 3: loại 0,1 được 8 càng
Những ngày kép lặn thì loại kép bằng và các dạng ABC,CBA.. thì dàn 3c dưới 300s
Chúc người ae có thêm giải pháp hiệu quả