Lotto Bet - Rình chạm lotto bet, thông mấy chục tay. | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Rình chạm lotto bet, thông mấy chục tay.

Chạm 28 có dấu hiệu bệt ae, theo dõi

Sửa lần cuối:
Chào anh em, thỉnh thoảng rảnh ngồi anh em sẽ bắt được chạm của lotto bet thông dài.
Mình ví dụ vừa rồi mình vừaăn gần 30 chạm 2 7Lotto bet sảnh A.
Anh em có thể vào xem. Tự nhiên gần 8 triệu rơi vào đầu, lại phải đỡ anh em ạ :))

View attachment 6941View attachment 6942
hay quá anh à, cảm ơn anh ạ

em cũng vừa húp được chạm bệt luôn, hình như ngày nào cũng có tầm tối

Bác có thể chia sẻ cho anh em cách xem cầu được không? Em nhìn mà chả biết cầu được tìm như thế nào cả
cầu bệt thì bác cứ nhìn dãy kết quả thống kê lại đấy, nó về chạm nào nhiều thì là bệt chạm ấy.

Chào anh em, thỉnh thoảng rảnh ngồi anh em sẽ bắt được chạm của lotto bet thông dài.
Anh em có thể vào xem. Tự nhiên gần 8 triệu rơi vào đầu, lại phải đỡ anh em ạ :))

Bệt thường nó sẽ đi theo cặp bóng dương đúng không anh
0-5
1-6
2-7
3-8
4-9

Phải học chơi tý mới được. Tớ chơi XSVN , cả tuần ăn thông 6 ngày mà dương chả ăn thua gì

Em cũng đang muốn học trò này thấy nhiều anh chị bán tán về nó quá, cách chơi dễ không mọi người

Phải học chơi tý mới được. Tớ chơi XSVN , cả tuần ăn thông 6 ngày mà dương chả ăn thua gì
Mình thắng, để tiền chơi trước , đến lúc tiêu quá r , thua sml, tính vẫn dương nhưng mà tiêu mẹ âm vào vốn đánh rồi chứ sao =)) Tâm lý chung

Em cũng đang muốn học trò này thấy nhiều anh chị bán tán về nó quá, cách chơi dễ không mọi người
Bạn đọc lại mấy bài viết ngày xưa hiểu cách chơi, rồi vào đọc các cách chơi , chứ nhiều ng chưa tìm hiểu mà thấy dễ kiếm , vào chơi rồi cũng mất . Không có cái gì là dễ cả chỉ là t thấy tỉ lệ dễ ăn hơn xsmb

hình như cầu nay môi ngay nó chạy môi khác có phải ko các bac