Lotto Bet - Rình rập | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Rình rập

Đã thử và sáng nay ăn 2 tay. Cám ơn chủ thớt. Các bác nên theo kinh ngo thớt, ham nông ăn nữa là có ngày ra đảo ngay thôi!

Xin phép quản trị tập đoàn em có chút mẹo rình kèo lotobet
Đơn giản chỉ ốp dàn cố định 64s của bác Phan Bảo, nhưng vấn đề phải kien trì rình rập . ea mở theo dõi cả 2 sảnh A,B khi nào nó gãy 3 tay liên tục thì vào chén ngay, bản thân mình cứ rình được 2 tay là nghỉ hôm sau chơi tiếp,(ăn non) chúc cả nhà may mắn
Nếu đã rình thì tôi sẽ chọn rình tài xỉu chứ ko chọn rình để vào dàn 64s. Vì tính ra với 64s thì tiền thắng dc thấp hơn chơi tx. Còn nếu bạn có phương pháp chơi dàn 64s thì tôi ko có ý kiến

Chỉ giáo đc ko bạn
Cái này là kinh nghiệm nhìn biểu đồ thôi, tôi cũng ko biết diễn tả bằng văn thế nào, đại loại nhìn dọc cái biểu đồ đấy mà chỉ max 2 lần về x ( vd là về xỉu) mà mình rình thấy nó nên đến 3 là ván thứ 4 vào bệt theo xỉu. Nếu toang thì lại rình từ đầu, đủ lương thì nghỉ, ngày tôi chỉ chơi ~5-6 ván

Cái này là kinh nghiệm nhìn biểu đồ thôi, tôi cũng ko biết diễn tả bằng văn thế nào, đại loại nhìn dọc cái biểu đồ đấy mà chỉ max 2 lần về x ( vd là về xỉu) mà mình rình thấy nó nên đến 3 là ván thứ 4 vào bệt theo xỉu. Nếu toang thì lại rình từ đầu, đủ lương thì nghỉ, ngày tôi chỉ chơi ~5-6 ván
Ok bạn

Xin phép quản trị tập đoàn em có chút mẹo rình kèo lotobet
Đơn giản chỉ ốp dàn cố định 64s của bác Phan Bảo, nhưng vấn đề phải kien trì rình rập . ea mở theo dõi cả 2 sảnh A,B khi nào nó gãy 3 tay liên tục thì vào chén ngay, bản thân mình cứ rình được 2 tay là nghỉ hôm sau chơi tiếp,(ăn non) chúc cả nhà may mắn
Chuẩn rồi chơi dàn 64s phải rình bjo chão thứ nhất vốn to thứ 2 dễ bị soi acc đó ae