Lotto Bet - RỒNG HỔ BẤT BẠI ĐƯỜNG CẦU 1 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet RỒNG HỔ BẤT BẠI ĐƯỜNG CẦU 1

W

Hôm nay có luôn cho nóng. Bao test bao chơi miễn đúng quản lý rủi ro là ăn. 90% là ăn k chạy đâu được. Còn bạn nào đen thôi đỏ cũng vậy thì yêu cầu mua chuối với nhang để kế bên nha. Hehe
CẦU SỐ 2 XEM Ở ĐÂU VẬY BRO

Đâu bạn. Tay đầu bạn đánh 10k ăn 10k. Tay 2 bạn đánh 20k ăn 20k nếu trót lọt 2 tay phải bạn ăn 30k hông. Nếu tay đầu ăn tay sau thua bạn mất 10k trong 2 ván. Còn trường hợp tay đầu thua tay sau thua nữa thì bạn mất 20k. Tính ra tỉ lệ vẫn nghiêng về người chơi nhiều hơn. Nên mình vẫn thích các quản quản lý rủi ro thật chặt để thấy được tầm quan trọng của nó trong việc đầu tư kiểu này.Cái này giống bài toán con bò mua đi bán lại nhiều lần í. Hơi xoắn não nhưng thực tế.
Kiểu như b là bẻ cầu 2-2 tỷ lệ cũng cao mỗi tội mà tay đầu bẻ chưa đk tay sau ko vào 15-20k thì lại lãi ít. Ăn thông 2 tay lãi kép như b làm 3 chục thì ngon ngày 3 ca là cùng làm lít ngon lành

cảm ơn bạn đã chia sẻ cầu. mong được thấy đường cầu thứ 2 của bạn để giúp đỡ những ae có cơ hội về bờ.

cảm ơn bạn đã chia sẻ cầu. mong được thấy đường cầu thứ 2 của bạn để giúp đỡ những ae có cơ hội về bờ.
Đã có bài nhưng đợi duyệt nha. MÌNH MUỐN TÁCH RA CHO AE DỄ THEO DÕI. GỌP CHUNG LẠI SẼ RỐI LÀM MỌI NGƯỜI MẤT PHƯƠNG HƯỚNG Ạ. THANKS ĐÃ QUÁ TÂM Ạ.

Kiểu như b là bẻ cầu 2-2 tỷ lệ cũng cao mỗi tội mà tay đầu bẻ chưa đk tay sau ko vào 15-20k thì lại lãi ít. Ăn thông 2 tay lãi kép như b làm 3 chục thì ngon ngày 3 ca là cùng làm lít ngon lành
Hiểu được thì áp dụng tiwf từ sẽ thấy được độ hiệu quả ạ. K cần vốn nhiều. Test nhẹ 10k thôi cũng đủ thấy kết quả ạ. Thanks đã ghé thăm ạ. ???

Mình đã tính luôn độ rủi của việc ra Hòa rồi ạ. Bạn cứ áp dụng bình thường k phải lo lắng ạ. NHỚ LÀ K CAY CÚ K THẾP KHI THUA. QUẢN TRỊ RỦI RO TỐT LÀ BẠN THẮNG. THANKS Ạ.
Giả sử tay 1 xịt. Tay 2 đều tiền ăn. Thì cầu thứ 2 đánh gấp đôi hay đều tiền hả ct

Giả sử tay 1 xịt. Tay 2 đều tiền ăn. Thì cầu thứ 2 đánh gấp đôi hay đều tiền hả ct
Tay 1 ăn thì đợi cầu tiếp đánh đều. NẾU ĂN THÌ CẦU TIẾP ĐÁNH GẤP ĐÔI. THUA THÌ LẠI ĐỀU TIỀN. K THẾP K GÌ CẢ. CỨ ĐỀU TIỀN KHI THUA. GẤP ĐÔI KHI ĂN. ???

Mình ví dụ thế này bạn giải thích giúp mình đc ko. Cầu 1 xịt tay đầu 10k. Tay 2 tiếp tục đánh 10k ăn. Sang cầu 2 phải gấp đôi lên 20k. Tay đầu lại xịt 20k. Vậy tay thứ 2 oánh tiếp 20k hay về 10k vậy