Lotto Bet - Rồng hồ chắc ăn 100 % | Page 5 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Lotto Bet Rồng hồ chắc ăn 100 %

Lụm đậm lúa, chúc ng ae rr

Giải thích kỹ hơn hộ em với ạ

Cầu ăn thông tuần thật à bác, thế ae phải test thôi

cầu kết hợp chơi lãi thật à b

Ta kết hợp PP : PP chơi bám cầu và PP ( RHHRRHH) chơi bên 5D bet
Vì dụ: ta đang theo cầu bệt R hoặc H ( hay cầu 11) gãy thi những tay sau ta vào Theo lần lượt HHRRHH( RRHHRR) đến khi ăn quay lại thèo chiều hướng cầu ta bám theo )rất it khi gãy đên tay thứ 3 ( ty lệ vào tiền 1.2.4.8) Ty lệ ăn 1:2.16 hơn CL vàTX nên anh em thoải con gà mái. Minh ăn thông cả tuần . Cư nạp 2 củ đanh lên 12 củ nghỉ đi cà phê.
- Đánh lâu dài : vốn vào đều tay . Ko big đối với cầu bet và cầu 11 : hiên tại minh đang theo . Von 2m thi tiền vào mỗi tay là 50k . Len 5m thi tiền vào 70k . Lên 10m tiên vào 100k . Vốn dưới 2m tiền vào 20k . Ko ngôi miên man chi thua khi gặp Hòa 4 tay 5 tay liền : truong hợp này ít nhưng vânc gặp . Thuong thi gặp 2 Hòa ta nghỉ 2 tay rôi choi tiêp. Chuc anh em rực rỡ
Nhận xét:
Theo PP của bạn di tỉ lệ 1-2-4-8,.. tức là đi theo cấp số nhân x2 vốn kèo trước.
Nếu vốn từ 2m, giả sử đi 6 lệnh mới ăn thì lãi là khoảng hơn 100K, còn miss là mất gần 1tr4. Để từ 2m lên dc 12m bạn phải thắng ít nhất là 100 lệnh( tôi chưa tính là ăn sớm ở tay thứ 1-2-3 lãi có 30-40K). Ko gấp thếp, chơi full ngày chưa chắc đã lên dc 5m, chưa kể canh cầu hoặc miss khung.
Nói chung ae chơi có chừng mực thôi, coi như là đi làm ngày công 300-500K là nghỉ, đừng tham mới chơi lâu dài được.
Chơi thế nào cuối tháng đạt chỉ tiêu lãi 5-7tr là ổn rồi. Coi như bằng gửi lãi ngân hàng cả gần tỷ/năm.

Vì dụ: ta đang theo cầu bệt R hoặc H ( hay cầu 11) gãy thi những tay sau ta vào Theo lần lượt HHRRHH( RRHHRR) đến khi ăn quay lại thèo chiều hướng cầu ta bám theo )rất it khi gãy đên tay thứ 3 ( ty lệ vào tiền 1.2.4.8) Ty lệ ăn 1:2.16 hơn CL vàTX nên anh em thoải con gà mái. Minh ăn thông cả tuần . Cư nạp 2 củ đanh lên 12 củ nghỉ đi cà phê.
- Đánh lâu dài : vốn vào đều tay . Ko big đối với cầu bet và cầu 11 : hiên tại minh đang theo . Von 2m thi tiền vào mỗi tay là 50k . Len 5m thi tiền vào 70k . Lên 10m tiên vào 100k . Vốn dưới 2m tiền vào 20k . Ko ngôi miên man chi thua khi gặp Hòa 4 tay 5 tay liền : truong hợp này ít nhưng vânc gặp . Thuong thi gặp 2 Hòa ta nghỉ 2 tay rôi choi tiêp. Chuc anh em rực rỡ
quá chuẩn

Chủ thớt còn thở k, chia sẻ ý kiến cho ae theo cầu

Chủ thớt còn thở k, cho xin ý kiến để ae theo cầu