Lotto Bet - Rồng Hổ vô tiền khoáng hậu! | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Rồng Hổ vô tiền khoáng hậu!

Khi tổng 5 banh có kết quả Hòa thì anh em nuôi Rồng 3 tay theo tỉ lệ 1 3 7 tỉ lệ ăn rất cao. Chú ý một chút về Rồng Hổ có bị bệt bên nào nữa hay ko là gần như nắm bắt 99%. Chúc ae sức khỏe và may mắn - Mr Cù GS HTH
Cảm ơn ng ae chia sẻ. Tí nện luôn

M xin vào nhóm hoàng thiên hội mà chưa đc duyệt

Các absc cho e xin slot vào hth chứ đợt này xs nghỉ ko có chỗ chơi bet chắc em toang mất

Xem nó có đang bệt bên nào ko thì tránh ra. Ví dụ nó đang hướng bệt Hổ thì bỏ ko vào
A ơi. Khi tổng 5 banh hoà là sao ạ.
nghĩa là khi rồng hổ hoà. Thì nuôi rồng 3 tay. Phải kg a.
e cảm ơn ạ. Mong a chỉ

Hòa là như này 23452 có hai con giống nhau ở hai đầu,

Anh em test chưa, thấy kiếm đc hay sml nhỉ. Có anh em bảo kiếm chục củ có ae lại bảo toang chục củ

Tổng 5 banh thì chỉ có t.x.c.l hoà là kiểu j ae nhỉ :unsure:

cái này cầu rồng và hổ bằng nhau đi rồng 3 tay tui cũng chơi và húp đc khá đều. trong 3 tay chắc chắn có rồng nhé ae
30245

Xin chào tất cả anh em. Tôi có cầu Rình chơi Rồng Hổ lotobet tỉ lệ ăn 95% .
Đủ 200 like sẽ chia sẻ cho những ng ae xa bờ!
Trân trọng!
Mr Lợn.
Em mới chơi nên ko biết rồng, hổ được hiểu như thế nào mong các bác chỉ e với ak, muốn hiểu hết thuật ngữ trong lôtbet thì vào đâu ak
Em cảm ơn

Em mới chơi nên ko biết rồng, hổ được hiểu như thế nào mong các bác chỉ e với ak, muốn hiểu hết thuật ngữ trong lôtbet thì vào đâu ak
Em cảm ơn
Trong Kubet có giải thích rõ hết bạn nhé. Rồng Hổ trong phần Tổng 5 banh bạn nhé. Chúc bạn may mắn