Cầu MB - SÀI GÒN999 | Page 22 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
EM CHÚC BÁC HÔM NAY RỰC RỠ BÁC NHÉ, EM ĐẠT CHỈ TIÊU RÔI BÁC À, 5 ĐÀI CHÉN 3 RỒI, CÓ TIÊN CÂT KÉT RỒI, CHO DÙ BẮC CÓ THUA VẪN CÓ CỦA ĐỂ DÀNH...KAKAKK TI LẠI CÓ PHÁO HOA BÁC NHA!!!!!
Chúc mừng e nhé

HÔM NỌ MINH CÓ CHIA SẺ, AE NÀO NUÔI NỐT NHUNG CON CONG LẠI CỦA BỘ 03 ĐI, NÓ RA GAN HẾT RÔI CHI CÒN MỖI 030 35 THÔI, Y RẰNG, HÔM QUA CUNG CUA ĐANH TO CON 030 XONG,H AE THẤY ĐÁNH CÁC ĐÀI LỢI HAI CHƯA??? DU MB THẾ NÀO ĐI NỮA MINH VÂN CÓ TIỀN CÂT KÉT RỒI, MB NAY MINH HÒA, VI DC 6 NHAY G6 DC TI LÔ.

A cũng Đi thông 2 ngày, may ăn được dàn cố định 34d 1709 gỡ gạc không toi.
THÊ HA ANH, MAI LÃI CHÃO COI NHƯ NUÔI BÁC Ạ, AE MÌNH CÀNG ĂN DA NGAY CÀNG ĂN TO, CHI LO NHUNG ANH EM IT VỐN KO THEO DC THÔI, CỨ CỜ BẠC GẠO THI CHO NÓ LÊN CẢ 5 NGÀY GÃY THÔNG MA ĂN 1 NGÀY MINH VAN LÃI.

THÊ HA ANH, MAI LÃI CHÃO COI NHƯ NUÔI BÁC Ạ, AE MÌNH CÀNG ĂN DA NGAY CÀNG ĂN TO, CHI LO NHUNG ANH EM IT VỐN KO THEO DC THÔI, CỨ CỜ BẠC GẠO THI CHO NÓ LÊN CẢ 5 NGÀY GÃY THÔNG MA ĂN 1 NGÀY MINH VAN LÃI.
Ok e vì ae mình chơi nhiều giải và 34d cứ Nổ là cái lọ gánh cái kia, chỉ tội ae ít Vốn gãy vài ngày là Đi.

CẦU TRỜI - 2 CHẠM CHẠY HƠN 3 NĂM VẪN THÔNG SUỐT.
CHÀO ACE.
Hôm nay tôi lại chia sẻ thêm đến ace 1 đường Cầu 2 Chạm mà cá nhân tôi đặt tên cho nó là CẦU TRỜI vì nó đã ăn Thông xuyên Thời gian và Không gian tại giải Đặc Biệt và lấy Cầu vào ngày thứ 3 hàng tuần để dành cho những ace yêu thích Đề Nuôi Khung theo tuần = 7 ngày.
Cầu đã chạy được trên 3 Năm tạm tính từ năm 2018 cho đến nay nó chỉ về Chậm 1 Khung năm 2018 và Gãy 1 Khung năm 2019 nhưng sau đó lại tiếp tục Ăn và Thông mạch dài Ngày cho tới nay để ace TK nhé.
Đó là ace lấy số Hàng Trăm (Tâm Càng) Giải Đặc Biệt của ngày Thứ 3 hàng tuần và Bóng Dương của nó thành 2 Chạm để chơi Đề Khung từ Thứ 4 tuần này cho đến Thứ 3 tuần kế tiếp.
Ví dụ: Thứ 3 ngày 08/09/20 Tâm Càng giải Đặc Biệt là 0 ta lấy thêm Bóng Dương là 5 sẽ được 2 Chạm là 05 ngày 09/09/20 Đề về 00 ăn Chạm 0. Như vậy tuần này đã Nổ, ace đợi Thứ 3 tuần tới vào coi Số để tính Chạm để Nuôi khung tiếp theo nhé.
Vì chơi Đề Khung 2 Chạm = 36s do đó ace cần lưu ý và tuân thủ 1 số vấn đề như sau:
1/ Vào Tiền theo tỷ lệ X2 hoặc X3, tùy ace tự tính theo khả nâng Vốn của mình. Cá nhân tôi đã chơi nhiều năm và vào Tiền với tỷ lệ X3 và đã HÚP NGẬP MỒM.
2/ Ăn 1 lần dù Sớm hay Trễ cũng nghỉ ngay, chờ Thứ 3 tuần kế tiếp ra gì rồi lại tính để chơi tiếp.
3/ Xác định Chơi và Nuôi phải chuẩn bị Vốn đường dài tuyệt đối không bỏ cuộc ngoại trừ khi ngày Thứ 8 không về thì phải chấp nhận là Gãy khung. Ace chỉ Nuôi vài ngày chưa ra Nản và Bỏ cuộc đồng nghĩa TRỜI không Cứu nổi.
Đường Cầu này tôi tìm ra từ hơn 3 năm trước sau đó áp dụng ngay và chính nó đã cho tôi làm người, chính vì thế tôi vô cùng biết ơn và đáp lại đã đặt tên là CẦU TRỜI là như thế.
Trong DĐ này rất nhiều ace đang có hoàn cảnh giống tôi trước đây, chính vì thế tôi Sẵn sàng chia sẻ và Cầu mong CẦU TRỜI này sẽ Cứu ace giống như đã cứu tôi lúc HOẠN NẠN KHÔNG CÒN LỐI THOÁT.
Ace Test và theo dõi Cầu chạy nếu thấy hợp lý thì cân nhắc kỹ lưỡng đồng thời phải chuẩn bị Vốn đường Dài trước khi áp dụng, nếu không chỉ để TK thôi nhé.
HY VỌNG SAU KHI CHIA SẺ NÀY CẦU VẪN CỨ CHẠY THÔNG XUYÊN THỜI GIAN ĐỂ CỨU GIÚP ACE LÀM NGƯỜI GIỐNG HOÀN CẢNH QUÁ KHỨ CỦA TÔI.
Chúc ace nhiều sức khỏe, may mắn và rực rỡ!
Chào ace
Hôm nay Thứ 3 ngày 15/09/20 Đề về 23030 như Cầu chia sẻ thì ta lại có Tâm Càng ĐB là 0 và Bóng dương là 5, như vậy ace có 2 Chạm là 05 = 36s để chơi Đề Nuôi Khung = 7 ngày kể từ ngày mai Thứ 4.
Ace có Vốn vào Nuôi từ ngày mai, ace ít Vốn có thể theo dõi vào Chậm lại 1 hoặc 2 ngày tùy ace tính toán sao cho phù hợp nhé.
CHÚC ACE MAY MẮN & RỰC RỠ HY VỌNG CẦU NỔ SỚM ĐỂ MN CÓ LỘC !

Chia buồn cùng a và ace nhé.mai làm lại thôi a.mấy tuần nay nổ dòng 03 nhiều quá!
Ok e trai tháng này nói chung a Đen, Đồng Ảo chỉ 1 phần thôi toàn bắt hôm trước hôm sau Nổ, Càng cũng không chuẩn, chỉ ngại ace thua cụt Vốn.

Chào ace.
Ăn thông 2 tay lại Thua thông 2 tay như vậy cho thấy đường Cầu và Càng không được thuận.
Chính vì lẽ đó khuyên ace nên TK CT Jupiter hoặc Maica để chơi 1 vài ngày đổi Tay xem sao nhé.
Tôi sẽ cố gắng hơn có thể để tính lại đường Cầu và Đỏ lại rồi ace lại chơi chưa vội.
Cảm ơn ace đã động viên, luôn tin tưởng và chia sẻ những lúc vui buồn.
Chúc ace luôn may mắn & rực rỡ !

Chào ace.
Ăn thông 2 tay lại Thua thông 2 tay như vậy cho thấy đường Cầu và Càng không được thuận.
Chính vì lẽ đó khuyên ace nên TK CT Jupiter hoặc Maica để chơi 1 vài ngày đổi Tay xem sao nhé.
Tôi sẽ cố gắng hơn có thể để tính lại đường Cầu và Đỏ lại rồi ace lại chơi chưa vội.
Cảm ơn ace đã động viên, luôn tin tưởng và chia sẻ những lúc vui buồn.
Chúc ace luôn may mắn & rực rỡ !
Ko sao bac oi.em nay gom het cang o giai 6 choi van ok.ma dan 2d cua em 64s thi chet nhubg em loai cang 4 ghep 84s van thong.noi chung bac hay ko bang em hên.hi.em dua cho vui chut nhung dung la co bac yeu to do den cung quyet dinh kha nhieu.

Ko sao bac oi.em nay gom het cang o giai 6 choi van ok.ma dan 2d cua em 64s thi chet nhubg em loai cang 4 ghep 84s van thong.noi chung bac hay ko bang em hên.hi.em dua cho vui chut nhung dung la co bac yeu to do den cung quyet dinh kha nhieu.
Ok e, có ăn dù ít nhiều tâm lý vẫn thoải mái hơn thua???

Ok e trai tháng này nói chung a Đen, Đồng Ảo chỉ 1 phần thôi toàn bắt hôm trước hôm sau Nổ, Càng cũng không chuẩn, chỉ ngại ace thua cụt Vốn.
E cũng đang tạm dừng a ah!khi nào a ăn thông e mới vào lại vì dạo nay bet hút cạn vốn của e rồi.a cũng đừng suy nghĩ nhiều cờ bạc lúc nọ lúc kia mà a!

G6 a chơi như thế nào vậy ak chia sẻ dc hok a
HOA LÀ OK RỒI, CHI CHỜ NGÀY CHIẾN THẮNG ĐEM TIEN VỀ KÉT THÔI, MT MA CÓ CHOI THI HÔM NAY ĐEM NHIỀU TIÊN VỀ RÔI, MB THE MOI NGON EM À, MAI CHÃO ĂN TO HƠN, NẾU EM CHOI CÁC ĐÀI THI NO KO CÓ VAN ĐỀ J, LÂY NGĂN NUÔI DÀI, NGÀY NAO CŨNG ĐEM TIEN VỀ, NẾU ĐANH ĐỦ ĐÀI, VAO TIÊN NHU A ĐÃ CHIA SẺ.