Thảo luận - ✈️🕧Sân Chơi 3D cho những ai đam mê....! 🛬🕗 | Page 22 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận ✈️🕧Sân Chơi 3D cho những ai đam mê....! 🛬🕗

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Cảm ơn hồng lão tiền bối . mấy nay vãn bối bận quá. Ko lên đàm đạo được. Ko biết mấy nay các vị huynh đệ sao rồi
Cảm ơn Giáo chủ, mấy ngày đầu tháng của mình đang khá ổn.

Xin gửi Tất Cả các Hảo Bằng Hữu trong Hắc Mộc Nhai của chúng ta 1 bảng thống kê ngắn ngọn những ngày qua để tiện theo dõi. Đây là cách chơi đi đều. 10 điểm 2d. 1 điểm 3d trong 1 ngày 1 lần cược.và chúng ta có kết quả như đây. Xin cảm ơn tất cả tình cảm của các hảo bằng hữu đã dành cho Tịch mỗ. Tịch mỗ bất tài dốc cạn sức này chỉ mong có thể giúp được 1 phần nào đó những huynh đệ nào cần. Tịch mỗ tôi năng lực có giới hạn. Chẳng thay k được như ý muốn. Mong các vị huynh đệ lượng thứ. xin cảm ơn tất cả anh em.
View attachment 338191
Tuyệt vời luôn xếp tất cả vì cái tết ấp noo

Vị huynh đệ có đòn có miếnh gìthể hiện cho a e trong bang xem tài năng đi chia sẻ giao lưu cho ae mở mang tầm mắt nhé
E cũng muốn cs với mn lắm rùi ak,nhưng khổ nỗi nhiều ng theo sẽ bị đồng né là cái chắc rùi ak,cách tính đơn giản thôi ak,chỉ có 10 con số từ 0-9 nên mn tư duy chút sẽ có cách chơi hiệu quả!

E cũng muốn cs với mn lắm rùi ak,nhưng khổ nỗi nhiều ng theo sẽ bị đồng né là cái chắc rùi ak,cách tính đơn giản thôi ak,chỉ có 10 con số từ 0-9 nên mn tư duy chút sẽ có cách chơi hiệu quả!
Chứ úp mở thì k nên b ạ...a chípheo cũng test đầy người tét đem lên cho ae tham khảo..b cues úp mở vậy

Chứ úp mở thì k nên b ạ...a chípheo cũng test đầy người tét đem lên cho ae tham khảo..b cues úp mở vậy
E có nói với các ace rồi ak,thực ra phần lớn ace tìm đến gmsh là những ng thua tha nợ nần,e rất muốn giúp và cs cùng ace để thoát cảnh nợ nần,bản thân e cũng đang nợ rất nhiều nên bác và ace cứ yên tâm ak,pp mà ok thì e sẽ cs cho mn cách chơi hiệu quả nhất,số quay quanh năm ngày tháng nên k cần phải vội đâu ak!

E lấy ví dụ đơn giản,chơi 4 chạm 0156 tổng hết 520s 3đ,nếu về bộ 00 01 11 thì ăn fun 2 nháy 3đ,ngược lại có thể ăn 1 nháy vẫn lãi gần 1 nửa tiền,đen lắm thì thua ak,nhưng hết ít tiền!

E lấy ví dụ đơn giản,chơi 4 chạm 0156 tổng hết 520s 3đ,nếu về bộ 00 01 11 thì ăn fun 2 nháy 3đ,ngược lại có thể ăn 1 nháy vẫn lãi gần 1 nửa tiền,đen lắm thì thua ak,nhưng hết ít tiền!
Đánh lô hay đề mà ăn đc 2-3 nháy hả ct e kg hiểu cho lắm ạ.xin ct giải thích hộ e tí ạ

Là sao nhỉ..4 chạm là 520s ghép 8 càng hả
còn bộ 00,01,11 là 1 dàn nữa hả b

Bác là người lên điểm từ 10-20d 3d đó hả kk

Pp cua bac khi nào mà ok thì chia se cho mọi người cũng tham khảo

Mấy bác vui lòng lên số ở chỗ khác với. Chỗ này là của giáo chủ tichtakiem, không khéo lại bị nấu cao lần nữa với mấy bác này

Đánh lô hay đề mà ăn đc 2-3 nháy hả ct e kg hiểu cho lắm ạ.xin ct giải thích hộ e tí ạ
Đánh đề ăn nhiều nháy đc mà bạn,ăn nháy thì gần như ăn tứ thủ,song thủ và bạch thủ đó bạn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.