Thảo luận - ✈️🕧Sân Chơi 3D cho những ai đam mê....! 🛬🕗 | Page 61 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận ✈️🕧Sân Chơi 3D cho những ai đam mê....! 🛬🕗

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xin phép giáo chủ cho e hỏi là. Theo bảng thống kê và dàn giáo chủ lên, e thấy đến hqua, 16n. 2d ăn 13 gãy 3(60s). 3d ăn 9 gãy 7(480s). Nếu là 2 dàn khác nhau thì e ko nói, nhưng e thấy là 1 dàn. Th đánh 2d. 10k dàn 60s. Ăn 13n x 390k = 5070-1800= lời 3270k. Dàn 3d ăn 9n x 490k = 4410-3360= lời 1060k. Ít hơn 1/3 2d. Đầu tư thêm chút vốn thôi.giáo chủ lên vậy chờ đợi thêm càng ah. Đau đầu càng.phệt luôn 2d 60s. Sao lại phải càng. E góp ý có gì ko phải mong giáo chủ bỏ qua...
Cái càng thì là hôm mà gẫy 2d mà có cái càng 3d thì mình x luôn .còn chơi như nào là tùy ae mà. Ai theo thì thì mịnhg cứ lẻn dàn đó. Ae thích chơi nhhư nào thì tự lựa chọn mà mình chỉ thống kê theo phương thức đơn giản tiêu chí là v ấy

Thế thì gọi ban tôt chức lễ tang vào để Tôi lên bục tổ chức cho ông cái lễ niệm

A e tự hạ đi xem ntn cho hợp lý mình lên số ko cứ đâu hôm có 54s cũng chén mà. Hôm 60s thì oẳng.kiểu nó vậy. Nhưng oẳng ít mấy hôm đầu nó chưa ổn định thôi . còn tính ra ko đẳng mấy với cop nhầm ấy

Cái càng thì là hôm mà gẫy 2d mà có cái càng 3d thì mình x luôn .còn chơi như nào là tùy ae mà. Ai theo thì thì mịnhg cứ lẻn dàn đó. Ae thích chơi nhhư nào thì tự lựa chọn mà mình chỉ thống kê theo phương thức đơn giản tiêu chí là v ấy
Cảm ơn cy

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.