Thảo luận - ✈️🕧Sân Chơi 3D cho những ai đam mê....! 🛬🕗 | Page 9 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận ✈️🕧Sân Chơi 3D cho những ai đam mê....! 🛬🕗

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Nhẹ nhàng vậy thôi. Nhưng bạch thủ 4 càng lô hơi tiếc.8470 lại lộn vêc 4870. Hơi tiếc

Suýt chút nữa lấy Dc Mạng của Đồng đệ nhỷ, Đúng là Đệ Nhất Thì tiến lùi 1 nút.. haha Mai Ta lại ra đòn tiếp vậy . Chúc mừng đệ chén full 😚
Cảm ơn huynh trưởng . huynh nay ra quả đòn khét thật. 10 phần nể phục 9 phần ngưỡng mộ huynh. Tiểu đệ còn kém cỏi còn phải học hỏi nhiều

Cảm ơn huynh trưởng . huynh nay ra quả đòn khét thật. 10 phần nể phục 9 phần ngưỡng mộ huynh. Tiểu đệ còn kém cỏi còn phải học hỏi nhiều
Đệ đệ lại khiêm tốn khách sáo rồi, huynh có trúng đâu mà khét chứ haha, định làm quà ra mắt nhà đệ mà k thành, thôi thì mai ta lại thi triển võ công giao lưu học hỏi lẫn nhau tiếp nhé

Ko thay bac tuânpzont nữa nhỉ buồn quá
Bác này ở trong topic này rồi còn hỏi bác tuanpzo làm gì nữa vậy. Có số CT tinhtakiem rồi chỉ việc copy và vào tiền theo khả năng của mình thôi. B tuanpzo giờ là quá khứ rồi. Ko xuất hiện với cái tên đó nữa đâu. Vậy nên ae chỉ cần có số của chủ topic này là ok rồi.

Giờ em mới có thời gian lên để cảm ơn anh ❤️ ! Chúc anh luôn tràn đầy nhiệt huyết để đồng hành cùng các fan yêu mến và đặt niềm tin nơi anh rất nhiều nhé! ❤️❤️❤️🍀
A e thấy ai giỏi thì theo nha. Trong diễn đàn quá nhiều đại cao thủ. Còn mình năng lực có giới hạn. Hôm nào mà kết chùng máu thì theo nha. Còn cứ dừng ở mức tham khảo là ok rùi

Thấy lên dàn lạ quá. Nên chưa theo đc. 😥
Kiểu nó vậy đó bạn. Hihi. Dừng lại ở mức Tham khảo cho vui vậy là được rùi. Hợp ai thì theo với lại nhiều ng giỏi lắm. Với lại nó cũng 1 phần do may mắn đấy. Lúc đỏ làm gì cũng thuận. Lúc đen thì nó lại lục đục. Cứ ls đừng miên man là dc

Cứ thế thôi 💌
Giáo chủ hành tẩu giang hồ, nếu có gặp được bác Tuấn nhà tôi, thì xin nhắn giùm rằng tôi và các ae ngày đó gửi lời hỏi thăm, lời chúc sức khoẻ và lời cảm ơn vì tất cả mà bác ý đã làm cho ae ạ.
Trăm sự nhờ giáo chủ, chúc giáo chủ mọi sự hanh thông. 🥰

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.