Thảo luận - ✈️🕧Sân Chơi 3D cho những ai đam mê....! 🛬🕗 | Page 16 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận ✈️🕧Sân Chơi 3D cho những ai đam mê....! 🛬🕗

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Quá đỉnh dàn 3d 125 số nuôi tuần ổn luôn
Nuôi thì khá là ổn bạn ak,nhưng mình sợ nuôi lắm rồi,cùng lắm đánh khung 128s/tuần là thui,gãy cũng phải chịu bạn ak,chứ lô đề cờ bạc không ai nói mạnh đc,thanks bác Tuanzphon nhiều lắm,vì đã học đc cách chơi đều hàng tháng!

Nuôi thì khá là ổn bạn ak,nhưng mình sợ nuôi lắm rồi,cùng lắm đánh khung 128s/tuần là thui,gãy cũng phải chịu bạn ak,chứ lô đề cờ bạc không ai nói mạnh đc,thanks bác Tuanzphon nhiều lắm,vì đã học đc cách chơi đều hàng tháng!
Thì mình cũng thế 1 tuần gẫy khung sang khung mới , người già chứ cờ bạc có già đâu

Không bạn ơi,mình theo pp riêng của mình,chỉ là biến tấu khác nhau thôi,mình đánh cả 27 bet còn ăn,nhưng chỉ nên ăn trộm của bet thôi bạn,ngồi lâu nhà cũng bay ấy chứ!
Thấy bác giong song cũng chia sẻ cầu kèo hay mình cũng học dần , chứ biết gì đâu

@BAONAM999 thanks bác nha. Cả tuần nay vào cứ lỗi suốt, tưởng bị hack rồi. Mai 2 tay 2 súng bắt đầu kiếm tiền trả vợ. 😄

Cảm ơn huynh. nay mình đưa ng nhà đi viện đột xuất ko lên sớm đc sát nút với vào dc. Ae thông cảm vậy. Nay k chén dc mai tính tiếp. Mai mình lên sớm
Ko sao bác,,lô đề ngày nào chả quay,ko ăn nay thì mai ăn,,gđ có vc thì mình phải lo chứ,chúc b và gđ luôn mạnh khoẻ,,thuận lợi và may mắn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.