Thảo luận - ✈️🕧Sân Chơi 3D cho những ai đam mê....! 🛬🕗 | Page 42 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận ✈️🕧Sân Chơi 3D cho những ai đam mê....! 🛬🕗

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Gửi a e bảng thống kê. Tính ra cái hôm 38 ko ngáo ngơ cop nhầm thì 2d cũng thông chục ngày. Hihi .hôm qua may quá thứ nhất là lên k kịp xong. Thứ 2 là cũng ngửi thấy mùi linh cảm mách bảo . ko thua là thắng r . chúc a e nhiều sức khỏe may mắn nha

Nói chung là lô đề cả nước ngta chơi. Soi gì mình mình.đại loại là con nào đẹp nhiều ng chơi sợ ng chơi oánh bục bì a đồng thì a đồng soi và nè skin thôi. Theo mình là vậy. Còn soi thì nhiều cái đề soi ae hiểu chứ

Nói chung là lô đề cả nước ngta chơi. Soi gì mình mình.đại loại là con nào đẹp nhiều ng chơi sợ ng chơi oánh bục bì a đồng thì a đồng soi và nè skin thôi. Theo mình là vậy. Còn soi thì nhiều cái đề soi ae hiểu chứ
Bác có thể lên sớm chút đc ko ạ, cảm ơn bác rất nhiều

Nó là dớp chứ k ai soi cả:)), cả triệu người chơi, trăm cái diễn đàn, soi kiểu gì
Mình cũng nghĩ thế. Cả nước chơi có phải 1 mình mình chơi đâu ấy. Ví dụ soi 1 mình mình. Thì 1000000 người kia đánh 1 dàn nào đấy nhjư sấm vụt ngang tai số tiền cược lên tới 🛸🚀 mà soi 1 mình ông 4 càng thì vậy có mà thôi. Né đc ông 4 càng thì 1 tỉ 9 vạn ông kia ăn 3 càng thì cũng dở

Tại để mà nói ra thì ke dàn thông cũng tầm chục ngày r. Nên sẽ có dấu hiệu đứt quãng. Dừng đúng lúc đúng nơi đúng chỗ . đại loại là ăn may nên đc đà nói phét haha
Ng a nghĩ sao nếu lên 3d mảng để gánh cho dàn 2d. Thấy ae lên 3d 8 càng thôi. 2d phải ổn định lắm mới chơi vậy đc. 2d của ae khá nét đó

Gửi a e bảng thống kê. Tính ra cái hôm 38 ko ngáo ngơ cop nhầm thì 2d cũng thông chục ngày. Hihi .hôm qua may quá thứ nhất là lên k kịp xong. Thứ 2 là cũng ngửi thấy mùi linh cảm mách bảo . ko thua là thắng r . chúc a e nhiều sức khỏe may mắn nha

View attachment 340550
Khét quá a ơi . Bám tụt quần a mong sao có cái tết ấm

A ơi 3d lên mảng đi a

Chuan luôn ae ah,chuc ae cuối tuần bên gđ vui vẻ nhe

Cảm ơn a e. Ae có thể nói rõ hơn ko
Ví dụ bác có dàn 2d khoảng 70số . Bác lấy 40số kết làm số chung. 30 số còn lại bác chia đôi ra mỗi bên 15 số. Gộp 2 dàn 15 số vào 40 số kết sẽ đc 2 dàn, mỗi dàn 55 số. 1 dàn bác đánh 2d. 1 dàn bác ghép mảng với 90-95.. số sẽ tạo đc dàn 3d khoảng 500 số. Lúc đó 3d sẽ đủ 10 càng. Các số 2d có thể dao động từ 50-60 số. 3d từ 490-520 số tùy dàn 7x ban đầu.

Ví dụ bác có dàn 2d khoảng 70số . Bác lấy 40số kết làm số chung. 30 số còn lại bác chia đôi ra mỗi bên 15 số. Gộp 2 dàn 15 số vào 40 số kết sẽ đc 2 dàn, mỗi dàn 55 số. 1 dàn bác đánh 2d. 1 dàn bác ghép mảng với 90-95.. số sẽ tạo đc dàn 3d khoảng 500 số. Lúc đó 3d sẽ đủ 10 càng. Các số 2d có thể dao động từ 50-60 số. 3d từ 490-520 số tùy dàn 7x ban đầu.
Nếu b có phôi chuẩn lấy hẳn 70 con dàn công luôn . Ép 1 phôi lấy càng

Ae thông cảm nhé. Sẽ cố gắng sx sớm nhất có thể. Mà dạo này n toàn bị phát sinh những việc k đâu 😂
Cuối năm rồi ai cũng vậy mà ct,,mình thì làm tự do nên thời gian cũng ko gò bó lắm,,ct cố gắng nhé

Đang phân vân, 1 là tạo mảng 50s với 9x số. 2 là tạo mảng với 2 dàn 7x số luôn. Ai hiểu về mảng góp ý xem cách nào tối ưu hơn k
MÌnh cũng mới am hiểu về mảng chút thôi, nhưng theo mình thì tạo mảng với 2 dàn 7x sẽ đều hơn là mảng 50s ghép đề 9x. 50s mảng thì khó lắm, ko khác gì 2 thằng khập khiễng đi với nhau, kia 2 thằng khá đi với nhau đã khác rồi...

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.