Tâm sự - SAO NHIỀU NGƯỜI KÊU BÉT BỊP VẬY ANH EM??? | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự SAO NHIỀU NGƯỜI KÊU BÉT BỊP VẬY ANH EM???

Chơi ăn đc thì bảo dễ, k ăn đc thì kêu bịp. Như chơi lô đề cũng vậy, ăn đc thì cười rách mồm, thua thì kêu đồng quay ảo. Cùng chơi nhưng ng khác ăn đc, bản thân k ăn đc lại đổ thừa lý do này đến lý do khác mà k biết nhận kém cỏi để học hỏi. Chơi đc thì vào, k đc thì ra, tiền túi mình chả ai ép mình chơi cả

Chuẩn đó ae mình xoay các kiểu cẫn thua sấp mặt đánh nhỏ thì thắng nuôi to toàn ra đảo

Chơi ăn đc thì bảo dễ, k ăn đc thì kêu bịp. Như chơi lô đề cũng vậy, ăn đc thì cười rách mồm, thua thì kêu đồng quay ảo. Cùng chơi nhưng ng khác ăn đc, bản thân k ăn đc lại đổ thừa lý do này đến lý do khác mà k biết nhận kém cỏi để học hỏi. Chơi đc thì vào, k đc thì ra, tiền túi mình chả ai ép mình chơi cả
Chuẩn luôn b .có nhiêu ae khi chơi ko có pp+ chưa hiểu rõ mà đã chơi, ban đầu do đỏ ăn đc sau thua tha thì quay ra kêu ca
Bản thân mình đã chơi qua nhiều trang => mình kết nhất là trang kudv này
Còn những ae kêu ca thì lên xem lại nhé

DO KHONG BIET CHOI VA THAM LAM BAN OI.....DUNG DUA VOI BET :
1- CO KINH NGHIEM CAU KEO
2- PHAI BIET DIEU VON
3- KHONG THAM AN
4444 - MAI MAN TUY DUYEN....
TROI CHO = TRO CHOI
Mọi người cứ bảo bét bịp nhảy sang sxmb vẫn thua sấp mặt. Vậy thỳ cái j bịp. Tóm lại là đã là trò chơi phải có duyên nữa

Nếu nói dễ sao khối thằng ra đảo ở?

Nếu nói khó sao nhiều người vẫn kiếm được tiền, mua nhà, mua xe?

Ko bịp mà chơi lâu toag hết ăn non thì dk. Tôi dánh luc đêm 1 2h nó bịp .đánh dàn 65 số toang như mưa.k danh no lại về .vào cái chết luôn..ko bịp lâý gì nó ăn.