Về bờ - Sau gần 1 năm vào diễn đàn, e đã về bờ. Và ngày hôm nay e chính thức dừng chơi số. | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Sau gần 1 năm vào diễn đàn, e đã về bờ. Và ngày hôm nay e chính thức dừng chơi số.

CAHEA

Học Viên
Điểm cảm xúc
2,768
Điểm
346
Xu
24,941Xu
E về bờ khi vào diễn đàn khi đk 2 tháng rồi, và chơi văn nghệ đến giờ đk gần 1 năm vào diễn đàn. Ngày hôm e chính thức nghỉ chơi số cho nhẹ đầu. Cho e gửi lời cảm ơn sâu sắc đến, các chủ tịch tạo ra diễn đàn, các cao thủ, các ace phòng 27 lô tô bet @QTAM333 @DLL @ @ngocli, @HUNGBANK06, @khanhly, @NTHTRANG1 @KHANHLY141 , @ 2 CT lô khung MB Phong Vân, @PHONG VŨ.
Cho e gửi lời cảm ơn ❤❤❤❤❤
E có 1 mong mỏi nho nhỏ là mai @adim khóa tài khoản cho e đk k ak ☺☺☺

Chia se cho a e kinh nghiem.. choi món gi va theo ai.. so vôn bao nhieu

E về bờ khi vào diễn đàn khi đk 2 tháng rồi, và chơi văn nghệ đến giờ đk gần 1 năm vào diễn đàn. Ngày hôm e chính thức nghỉ chơi số cho nhẹ đầu. Cho e gửi lời cảm ơn sâu sắc đến, các chủ tịch tạo ra diễn đàn, các cao thủ, các ace phòng 27 lô tô bet @QTAM333 @DLL @ @ngocli, @HUNGBANK06, @khanhly, @NTHTRANG1 @KHANHLY141 , @ 2 CT lô khung MB Phong Vân, @PHONG VŨ.
Chia de kinh nghiem giup a e xa bo voi ..choi mon gi vay

làm sao phải chia sẻ kinh nghiệm............ bác ý về được bờ là ngon quá rồi. kinh nghiệm là bác ý có vốn và bám đúng dây đỏ của các cao thủ kia, gỡ lại những gì đã mất và muốn rũ bỏ sổ xố cho nhẹ đầu đấy,

chúc mừng bác nhé, bỏ được là quá ok rồi

Ngon đấy nha.xin chúc mừng người ae