Lotto Bet - Sau kép đánh gì? | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Sau kép đánh gì?

dtrhieu

Hạ Sĩ
Điểm cảm xúc
311
Điểm
326
Xu
10,000Xu
Mình xin chia sẻ cho ae 1 cầu chạy cũng khá là ok. Không biết có CT nào chia sẻ chưa nếu có rồi thì em xin chia sẻ lại. Khi thấy kép về tay sau ae vào chạm 0,5 ( khung 3 tay ) thường là sẽ ăn ngay tay đầu. Kép 00 thì đánh cham 1. Ae test kĩ thấy cầu chạy thì vào nhé. Chúc toàn bộ diễn đàn may mắn

Nào ra kép bằng thì đánh chạm 0,5 phải k

Khi nào đề về kép thì mới vào chạm 0,5 thôi đúng chứ

Khi vọng bám cầu này về bờ

Cầu chạy thông nha CT ơi. Em cũng gỡ được 1 xíu rồi. Chúc CT sức khoẻ nhé. Em cảm ơn CT nhiều

Mình xin chia sẻ cho ae 1 cầu chạy cũng khá là ok. Không biết có CT nào chia sẻ chưa nếu có rồi thì em xin chia sẻ lại. Khi thấy kép về tay sau ae vào chạm 0,5 ( khung 3 tay ) thường là sẽ ăn ngay tay đầu. Kép 00 thì đánh cham 1. Ae test kĩ thấy cầu chạy thì vào nhé. Chúc toàn bộ diễn đàn may mắn
Cả kep bằng va kép lệch cũng đc phải k b !

chơi cả TN và HN ạ
Như thế thì hơi nhiều vốn
Cách đu tiền sao bạn !!