Cầu MB - SHINETVV - BẠCH THỦ LÔ TỈ LỆ TUYỆT ĐỐI ĐẲNG CẤP | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

shinetvv

Thượng Tướng
Điểm cảm xúc
16,403
Điểm
223
Xu
10,000Xu
CHÀO MỪNG AE ĐÃ QUAY TRỞ LẠI VỚI TOPIC CHIA SẺ KINH NGHIỆM CẦU KÈO CHO ANH EM THAM KHẢO CỦA SHINETVV
TIẾP NÓI CHUỖI NGÀY BẤT BẠI VỚI NHỮNG ĐƯỜNG CẦU LÔ CẦU ĐỀ MÀ TÔI ĐÃ CHIA SẺ CHO AE THÌ HÔM NAY TÔI LẠI CHIA SẺ CHO AE 1 KINH NGHIỆM NỮA.
CẦU NHƯ SAU : KHI AE THẤY KQ G.7 XUẤT HIỆN 1 TRONG 3 CON LÔ 50 60 70 THÌ AE NUÔI BTL 92 K2N HOẶC CÓ THỂ CHẮC ĂN HƠN AE CÓ THỂ NUÔI CẶP STL 92 - 93 K2N
AE TỰ KIỂM TRA TẦN SUẤT 5 10 NĂM VỀ TRƯỚC THOẢI MÁI NHÉ HEHE
CHÚC AE CHĂN NUÔI MAY MẮN RỰC RỠ CÙNG SHINETVV

Không có con đường nào trải toàn hoa hồng và ko có cây cầu nào gọi là HOÀN MỸ .

Bạn nhầm rồi bạn ơi , bạn dặt lại tiêu đề đi nhá . Kết quả ngày 28-5-2020 gải g.7 có lô 50 , nhưng cho đến ngày 2-6-2020 vẫn chưa ra con lô nào là 92,93 cả mãi đến ngày 3-6-2020 mới có lô 93, 2 nháy . Như vậy là quá khung bao ngày vậy bạn

Bạn nhầm rồi bạn ơi , bạn dặt lại tiêu đề đi nhá . Kết quả ngày 28-5-2020 gải g.7 có lô 50 , nhưng cho đến ngày 2-6-2020 vẫn chưa ra con lô nào là 92,93 cả mãi đến ngày 3-6-2020 mới có lô 93, 2 nháy . Như vậy là quá khung bao ngày vậy bạn
Bố bà có cầu nào mà k gãy k vượt khung k hat ông nộ

Ngày 7/8/2020 g7 có lô 50 vượt khung nữa mới ra 92 nguy hiểm quá hy vọng admin truoc khi duyệt bài đề nghị các chủ topic có trách nhiệm vs cầu chia sẻ ko nhiều ngưòi vào kip giờ ko kịp test mà cứ thấy bải ngày cuối mà phang thì chỉ có đi ma cao

TỈ LỆ NỔ GẦN NHƯ TUYỆT ĐỐI Ở TG GẦN ĐÂY VÀ TẦN SUẤT CẦU CHẠY QUANH NĂM PHẢI GỌI LÀ CẦU HIẾM CẦU NÀY MÌNH ĐÃ CHIA SẺ CHO AE ÍT NHẤT 5 LẦN RỒI TỪ HÈ NĂM 2019 ĐẾN GIỜ CỨ VÀI 3 THÁNG TÔI LẠI NHẮC CHO AE 1 LẦN , KHÔNG CÓ GÌ LÀ 100% LÀ CHẮC CHẮN CẢ , NẾU CHẮC CHẮN TÔI BÁN NHÀ BÁN CỬA TẤT TAY RỒI DẠI GÌ ĐI CHIA SẺ

CÒN ADMIN DUYỆT BÀI RẤT KĨ CHO NÊN RẤT LÂU VẤN ĐỀ TIÊU ĐỀ NTN THÌ ĐÓ QUYỀN CỦA NGTA , CẦU NGTA CS THÍCH ĐẶT TÊN GÌ CHẢ ĐƯỢC , MIỄN SAO KHÔNG VI PHẠM DIỄN ĐÀN LÀ ĐƯỢC

CÒN ADMIN DUYỆT BÀI RẤT KĨ CHO NÊN RẤT LÂU VẤN ĐỀ TIÊU ĐỀ NTN THÌ ĐÓ QUYỀN CỦA NGTA , CẦU NGTA CS THÍCH ĐẶT TÊN GÌ CHẢ ĐƯỢC , MIỄN SAO KHÔNG VI PHẠM DIỄN ĐÀN LÀ ĐƯỢC
bạn xem lại giúp khi G7.4 có lô 50,05,00 thì đề xuất hiện chạm 8,9 loại kép = và lép lệch thì phải mong bạn có kn tìm giúp nhé ,cám ơn bạn

CHÀO MỪNG AE ĐÃ QUAY TRỞ LẠI VỚI TOPIC CHIA SẺ KINH NGHIỆM CẦU KÈO CHO ANH EM THAM KHẢO CỦA SHINETVV
TIẾP NÓI CHUỖI NGÀY BẤT BẠI VỚI NHỮNG ĐƯỜNG CẦU LÔ CẦU ĐỀ MÀ TÔI ĐÃ CHIA SẺ CHO AE THÌ HÔM NAY TÔI LẠI CHIA SẺ CHO AE 1 KINH NGHIỆM NỮA.
CẦU NHƯ SAU : KHI AE THẤY KQ G.7 XUẤT HIỆN 1 TRONG 3 CON LÔ 50 60 70 THÌ AE NUÔI BTL 92 K2N HOẶC CÓ THỂ CHẮC ĂN HƠN AE CÓ THỂ NUÔI CẶP STL 92 - 93 K2N
AE TỰ KIỂM TRA TẦN SUẤT 5 10 NĂM VỀ TRƯỚC THOẢI MÁI NHÉ HEHE
CHÚC AE CHĂN NUÔI MAY MẮN RỰC RỠ CÙNG SHINETVV

Cầu cao thủ đã chia sẽ ae cảm thấy chơi đc thì vào tiền,ko thì thôi đừng nói này nói nọ , làm vậy mai mốt ai chia sẽ nữa.Cac bạn nên nhớ ko có Cầu nào chạy mãi 100%đc.chuc ae sẽ gặp nhiều may mắn.