Cầu MB - SHINETVV - BẠCH THỦ LÔ TỈ LỆ TUYỆT ĐỐI ĐẲNG CẤP | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Bạc Nhớ này diễn đàn đã chia sẽ nhiều người không nhớ bởi có lúc gãy
GÓP Ý TRUNG TÁ - KHÔNG CÓ Ý GÌ - THÔNG CẢM NẾU CÓ J KHÔNG PHẢI: Cao thủ được đặt tên bởi vì họ đã nghĩ ra cầu mà người khác chưa nghĩ đến, bởi vậy mỗi 1 đường cầu đều là tâm huyết của người đó, người đọc đều phải cảm ơn. Lâu quá, không ai nhớ thì nên mở ngoặc chia sẻ lại, tôn trọng người mở đầu. Trước TRUNG TÁ có nhiều cầu hay, nhưng 2 cầu gần đây (G7.4+365 VÀ cầu G7=50,60,70..) là do bác Trinh2726 đã chia sẻ.
CẦU NÀY TRUNG TÁ NÊN ĐẶT TÊN " NHẮC LẠI CẦU BÁC TRINH2726 CHIA SẺ".

Cảm ơn ae nhé , thứ 1 : cầu g7 50 60 70 là của ai mình k nhớ , và cầu này từ rất lâu rồi , và bh mình bất ngờ soi lại được , thứ 2 : cầu 365 ngày này cx khẳng định là k phải của bác trinh GÌ ĐÓ NHÉ nhé
VÀ MÌNH CŨNG KHÔNG QUAN TRỌNG AI CHIA SẺ CẢ , MÌNH CŨNG TỪ DIỄN ĐÀN MÀ RA THÔI CÁCH SOI CẦU CŨNG VẬY , CÁI VẤN ĐỀ CẦU CỦA AI MÌNH K QT

Cảm ơn ae nhé , thứ 1 : cầu g7 50 60 70 là của ai mình k nhớ , và cầu này từ rất lâu rồi , và bh mình bất ngờ soi lại được , thứ 2 : cầu 365 ngày này cx khẳng định là k phải của bác trinh GÌ ĐÓ NHÉ nhé
VÀ MÌNH CŨNG KHÔNG QUAN TRỌNG AI CHIA SẺ CẢ , MÌNH CŨNG TỪ DIỄN ĐÀN MÀ RA THÔI CÁCH SOI CẦU CŨNG VẬY , CÁI VẤN ĐỀ CẦU CỦA AI MÌNH K QT
Trinh1216. Đã bị đuổi khỏi dg vì tội bán số. Thấy 50.60.70.80.90 nuôi 19 k5n

KÉP BẰNG ĐANG DẦN DẦN TRỞ THÀNH SIÊU BÁO AE CÓ THỂ THAM KHẢO ĐỀ KÉP BẰNG K7N NHÉ :
KÉP BẰNG GỒM : 00,11,22,33,44,55,66,77,88,99
STD : 22 77
BTD : 77
NGOÀI RA MÌNH ĐANG KẾT CÁI CHẠM 7 VÀ ĐẦU 7 GỒM CÓ : 72 73 78 77 79
AE CÓ THỂ THAM KHẢO GHÉP THÊM 3 CÀNG ĐỀ XỈU CHỦ GỒM CÓ : 0,1,4,8,6,7
Cảm ơn ct. Tuần này cửa đầu 7 rất sáng. Cá nhân kết 76,77,73 và 78. Chúc ACE trong DD nay rr.

K sao mà ae. Chia sẽ để cho mn đều biết là mn cám ơn rồi. Rất cám ơn tất cả các cao thủ,các thành viên tâm huyết vì ae xa bờ trong diễn đàn.

K sao mà ae. Chia sẽ để cho mn đều biết là mn cám ơn rồi. Rất cám ơn tất cả các cao thủ,các thành viên tâm huyết vì ae xa bờ trong diễn đàn.
LÚC TẬP TÃNH VÀO DIỄN ĐÀN HỌC HỎI CÓ CẦU NÀO CỦA CÁC CT HAY TÔI ĐỀU LƯU LẠI TỚI BÂY GIỜ , THÍCH THÌ ĐỂ TÔI CS NỐT ?

CHÀO MỪNG AE ĐÃ QUAY TRỞ LẠI VỚI TOPIC CHIA SẺ KINH NGHIỆM CẦU KÈO CHO ANH EM THAM KHẢO CỦA SHINETVV
TIẾP NÓI CHUỖI NGÀY BẤT BẠI VỚI NHỮNG ĐƯỜNG CẦU LÔ CẦU ĐỀ MÀ TÔI ĐÃ CHIA SẺ CHO AE THÌ HÔM NAY TÔI LẠI CHIA SẺ CHO AE 1 KINH NGHIỆM NỮA.
CẦU NHƯ SAU : KHI AE THẤY KQ G.7 XUẤT HIỆN 1 TRONG 3 CON LÔ 50 60 70 THÌ AE NUÔI BTL 92 K2N HOẶC CÓ THỂ CHẮC ĂN HƠN AE CÓ THỂ NUÔI CẶP STL 92 - 93 K2N
AE TỰ KIỂM TRA TẦN SUẤT 5 10 NĂM VỀ TRƯỚC THOẢI MÁI NHÉ HEHE
CHÚC AE CHĂN NUÔI MAY MẮN RỰC RỠ CÙNG SHINETVV

Không có con đường nào trải toàn hoa hồng và ko có cây cầu nào gọi là HOÀN MỸ .
Cầu lô rất hay chúc bạn may mắn

CHÀO MỪNG AE ĐÃ QUAY TRỞ LẠI VỚI TOPIC CHIA SẺ KINH NGHIỆM CẦU KÈO CHO ANH EM THAM KHẢO CỦA SHINETVV
TIẾP NÓI CHUỖI NGÀY BẤT BẠI VỚI NHỮNG ĐƯỜNG CẦU LÔ CẦU ĐỀ MÀ TÔI ĐÃ CHIA SẺ CHO AE THÌ HÔM NAY TÔI LẠI CHIA SẺ CHO AE 1 KINH NGHIỆM NỮA.
CẦU NHƯ SAU : KHI AE THẤY KQ G.7 XUẤT HIỆN 1 TRONG 3 CON LÔ 50 60 70 THÌ AE NUÔI BTL 92 K2N HOẶC CÓ THỂ CHẮC ĂN HƠN AE CÓ THỂ NUÔI CẶP STL 92 - 93 K2N
AE TỰ KIỂM TRA TẦN SUẤT 5 10 NĂM VỀ TRƯỚC THOẢI MÁI NHÉ HEHE
CHÚC AE CHĂN NUÔI MAY MẮN RỰC RỠ CÙNG SHINETVV

Không có con đường nào trải toàn hoa hồng và ko có cây cầu nào gọi là HOÀN MỸ .
92,93 gãy cầu, theo 2 hôm đen quá