Cầu MB - SHINETVV - STL KÉP LỆCH SIÊU NÉT | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Cho mình hỏi hum qua là bệt 9,9 hum nay bệt 3,3 ta nuôi cả 2 cạp dung ko ạ 49,94,38,83
Đúng rôi anh , em nuôi gối nhau luôn tiện thì làm vài cặp xiên vòng ? cặp 383 này đi khung khá ok con cặp 494 thì mình kết 94 , mình chỉ kết thế thôi còn cầu báo sao anh, em chơi vậy nhé , chúc anh,em may mắn ?

HƠI TIẾC 494 KHÔNG VỀ , NHƯNG BÙ LẠI CHÚC MỪNG ANH EM CHÉN CẶP KẾT CẢ CẶP 383 N2

:(( tại vì đánh to 494 n3 đó a. Cảm ơn a nha. ? 383 lên top nên k dám đánh to. Ngu quá ?
Báo sao chơi vậy , tỉ lệ như nào đi thế , sao cái mồ hôi công sức sương máu của các ct chia sẻ kinh nghiệm cho ae thì ae lại chuyên đi phá vỡ quy tắc thế , rút kinh nghiệm em nhé , đường dài mới biết ngựa hay chứ không phải ngày 1 ngày 2

Báo sao chơi vậy , tỉ lệ như nào đi thế , sao cái mồ hôi công sức sương máu của các ct chia sẻ kinh nghiệm cho ae thì ae lại chuyên đi phá vỡ quy tắc thế , rút kinh nghiệm em nhé , đường dài mới biết ngựa hay chứ không phải ngày 1 ngày 2
Tại 494 là ngày 3 mà a