Cầu MB - SIÊU BẠC NHỚ - TAM LÔ KHI ĐB VỀ 67 CỨU CÁNH CHO AE KHI ĐỒNG ẢO ẢNH !!! | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB SIÊU BẠC NHỚ - TAM LÔ KHI ĐB VỀ 67 CỨU CÁNH CHO AE KHI ĐỒNG ẢO ẢNH !!!

• Thread starter phamtuyen1
  • Ngày gửi
AE tự check lại trong 10 lần ĐB nổ 67 xem có đúng ko nhé.
Kết thì chơi, ko kết ko chơi. Số tôi đưa còn tiền của bạn vậy nên hãy cân nhắc trước khi xuống tiền.
Đc hay ko thì nhớ quăng lại cho cục gạch nhé! Lên sớm ntn chắc đủ time check rồi nhỉ.
View attachment 12800
Chúc AE may mắn và Face Off với tk Đồng!
:ROFLMAO: ? ? ? ? ?
P/S: Đọc kỹ trước khi hỏi ko dễ bị phản dame!
Sau 17h kèm theo 10s Đề hoặc 5 Bộ đề đang ăn thông 1 tuần gần đây nhân dịp Black Friday - Sales Off (^_^). Còn không thích thì mời ăn chim cút và xôi xéo....Nhà bao việc!
(.)-(.) 2 CHẤM!

Kết thì chơi, ko kết ko chơi. Số tôi đưa còn tiền của bạn vậy nên hãy cân nhắc trước khi xuống tiền.
Đc hay ko thì nhớ quăng lại cho cục gạch nhé! Lên sớm ntn chắc đủ time check rồi nhỉ.
View attachment 12800
Sau 17h kèm theo 10s Đề hoặc 5 Bộ đề đang ăn thông 1 tuần gần đây nhân dịp Black Friday - Sales Off (^_^). Còn không thích thì mời ăn chim cút và xôi xéo....Nhà bao việc!
Cảm ơn bạn nhé! nhưng hơi gắt đấy. kaka

View attachment 12800
Cảm ơn Bác. 22 06 48
Kết hợp cùng cầu lô bất tử của Bác Khi giải 6.1. Hôm ngày 04/12 nó về 180. Lô 070 nữa Bác nhỉ

Hôm qua chết con 22 nay lấy lại kết hợp đầu 2 đít 2 câm chắc nó phải ra 22 thôi

Không đầy là thống kê 10 lần về 67 thì những con lô đó nó về ngày hôm sau sẽ tham khảo thôi