Cầu MB - SIÊU BẠC NHỚ - TAM LÔ KHI ĐB VỀ 67 CỨU CÁNH CHO AE KHI ĐỒNG ẢO ẢNH !!! | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB SIÊU BẠC NHỚ - TAM LÔ KHI ĐB VỀ 67 CỨU CÁNH CHO AE KHI ĐỒNG ẢO ẢNH !!!

• Thread starter phamtuyen1
  • Ngày gửi
Theo mình nay bắt cặp 22,70 ngon hơn thường thì con lô gan ra hôm sau nó ko ra thì nó sẽ nổ lại ngày hôm sau nữa kết hợp với cậu của bác là 180 nữa khả năng nổ cao

Thì chủ thớt này copy cầu đó rồi chia sẻ lại rồi còn gì
Chú ý phát ngôn của bạn.
Thứ 1 Tôi đéo copy của tk nào.
Thứ 2 Đéo đọc kỹ bài thì chim cút và xôi xéo.
P/S: Còn ông gì kia nhảy vào bài này rồi đăng cái hình ở đâu đó lên đây thì quá vô duyên, vô ý thức và ko cẩn thận bị band nick vì thiếu hiểu biết hay còn gọi là NGU.

Chú ý phát ngôn của bạn.
Thứ 1 Tôi đéo copy của tk nào.
Thứ 2 Đéo đọc kỹ bài thì chim cút và xôi xéo.
P/S: Còn ông gì kia nhảy vào bài này rồi đăng cái hình ở đâu đó lên đây thì quá vô duyên, vô ý thức và ko cẩn thận bị band nick vì thiếu hiểu biết hay còn gọi là NGU.
2 cầu như nhau mà ngta chia sẻ trước thì k phải copy là gì?
Ai có tật thì giật mình
Chú ý ngôn từ, dùng từ ngữ cho chuẩn kẻo lại bị khóa tài khoản
Hãy là người văn minh dùng ngôn từ văn hóa

2 cầu như nhau mà ngta chia sẻ trước thì k phải copy là gì?
Ai có tật thì giật mình
Chú ý ngôn từ, dùng từ ngữ cho chuẩn kẻo lại bị khóa tài khoản
Hãy là người văn minh dùng ngôn từ văn hóa
Ngu học... đa đc thể hiện 1 cách trọn vẹn qua mấy dòng chữ này.
Không đọc cái bài và mắc tội tay nhanh hơn não... bó tay!

Dear AE,
Như tiêu đề bài viết, hôm qua đồng nó lại ảo ảnh tiếp nên mình rất cay nó...suy nghĩ mãi how to fucking vk đồng?
Rất nhiều cầu đẹp đều toang vì dạo này nó quá ảo chắc gần Tết nên đói kém đây mà...sau bao lần sóc lọ mọ thì quyết định quay lại cầu BẠC NHỚ này khi ĐB về 67 thì fang Lô nào trong Khung 1~3 ngày cho chắc ăn.
Sau 1 đêm sóc lọ lục lọi và thống kê trong 3 NĂM thì thấy khi ĐB về 67 thì có 3 con Lô luôn đi cùng nó trong 3 ngày sau đó là ....???
Xem hình phía dưới ae sẽ hiểu.
View attachment 12771

P/S: AE cứ check trước đi đến 17h hoặc sơm hơn mình sẽ vén váy tụt quần cho ae check Vk Đồng nhé. Giờ mới sáng sớm nện nó ko hay nhà bao việc phải làm...!
Đéo câu like nên AE nào ko thích thì cũng đừng buông lời cay đắng! Những Cầu mình đăng luôn đc check kỹ trước khi post!
We have the brain...!
Regards,
P.Tuyên
Hóng

Ngu học... đa đc thể hiện 1 cách trọn vẹn qua mấy dòng chữ này.
Không đọc cái bài và mắc tội tay nhanh hơn não... bó tay!
Bụng ta suy ra bụng người
Người ngu lại thích thể hiện mình khôn hơn người

Bụng ta suy ra bụng người
Người ngu lại thích thể hiện mình khôn hơn người
Thôi tao đến lạy mày vì kiến thức Office và con mắt cũng như trình độ của mày rồi đấy...?
Mày nhìn vào cái ảnh lúc đầu bài viết có hiểu cái qq gì ko hả? và có đọc và hiểu bài nói gì ko?
Phần số tao đã cố tình che đi để ae check trước rồi mới đăng ảnh full HD ko che sau này.
Do you understand?

Thôi tao đến lạy mày vì kiến thức Office và con mắt cũng như trình độ của mày rồi đấy...?
Mày nhìn vào cái ảnh lúc đầu bài viết có hiểu cái qq gì ko hả? và có đọc và hiểu bài nói gì ko?
Phần số tao đã cố tình che đi để ae check trước rồi mới đăng ảnh full HD ko che sau này.
Do you understand?
Copy past còn cố tình tỏ ra nguy hiểm

CHƯỞI QUÁ DỬ GIỐNG BÁN TÔM CÁ QUÁ, ĐÂY LÀ DIỄN ĐÀN SỐ HỌC. KHÔNG PHẢI CHỢ CÁ.KHÔNG ĐƯỢC BÁO AD ĐI.

Nếu đọc sớm thì ngon biết mấy, tam lô siêu đây rồi bác @@ để đây và cứ thế vả ku đồng ae ơi !

3 con thì phải chia vốn ra ăn ít nhưng tỉ lệ nổ cao hơn 1 con btl. Mà theo mình trọn 2 trong 3 con đó để chơi thôi...
Để ae tự soi đi bác, cần câu thì bác có, mồi ae từ mua mà móc vào nhé, cất trong tủ có khi dùng lại kaka

Hnay có về đâu ae
Nay ko về bạn ah, nay mình chọn cặp 22&77. Mình thống kê cầu K3N trong 10 lần về 67 thì có 3 con hay về theo nhất là 06,22,48. AE chọn 1,2 hoặc 3 con chơi. Và chơi ntn là tủy theo vốn của ae cầu vẫn khung 2-3N

Để ae tự soi đi bác, cần câu thì bác có, mồi ae từ mua mà móc vào nhé, cất trong tủ có khi dùng lại kaka
06,22,48 ngày 1 xịt hết chờ khung ngày 2 thôi. Cứ ở đó mà cãi nhau