Cầu MB - Siêu btl đã xuất hiện | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Siêu btl đã xuất hiện

dietchulo

Trung Sĩ
Điểm cảm xúc
803
Điểm
173
Xu
10,000Xu
1 siêu btl đã xuất hiện trong bảng kết quả ngày hôm qua báo nổ cho ngày hôm nay. Xin phép add mình đăng số rồi chiều lên cầu sau nhé.
29/12: BTL 42 lót 24
Chúc ae mm, ai tinh mắt thì chắc cũng nhìn ra vị trí cầu và con số rồi, tin tưởng thì chơi nhé ae

1 siêu btl đã xuất hiện trong bảng kết quả ngày hôm qua báo nổ cho ngày hôm nay. Xin phép add mình đăng số rồi chiều lên cầu sau nhé.
Chúc ae mm, ai tinh mắt thì chắc cũng nhìn ra vị trí cầu và con số rồi, tin tưởng thì chơi nhé ae
Cầu quả trám à ae

Hôm qua về rồi,hôm nay đánh vo mom,thương là câu bao ve rồi là,gay cau.phan trăm về lại rất thấp,trụ khi ae kiểm tra tấn xuất đẹp mi đánh.

Hôm qua về rồi,hôm nay đánh vo mom,thương là câu bao ve rồi là,gay cau.phan trăm về lại rất thấp,trụ khi ae kiểm tra tấn xuất đẹp mi đánh.
Vậy thì ng ae xem lại ngày 6/8,12/8,19/8 nhé. Lần lượt các cặp 030,676,797 ngày hôm trc đều có và ngày hôm sau vẫn về 2-3 nháy cả cặp. Cầu đã xuất hiện ae nào thích thì chơi, riêng t thì k xuống xác nhưng phải thật to. Cầu có lúc gãy lúc ăn, ae tuỳ lực thôi

Vậy thì ng ae xem lại ngày 6/8,12/8,19/8 nhé. Lần lượt các cặp 030,676,797 ngày hôm trc đều có và ngày hôm sau vẫn về 2-3 nháy cả cặp. Cầu đã xuất hiện ae nào thích thì chơi, riêng t thì k xuống xác nhưng phải thật to. Cầu có lúc gãy lúc ăn, ae tuỳ lực thôi
tôi vỡ mồm vì cầu này cặp 060 đứt 3 hôm 160tr

tôi vỡ mồm vì cầu này cặp 060 đứt 3 hôm 160tr
T k có thói quen đánh khung kiểu vậy, vào 1 ngày k dc ngày sau t chuyển qua xiên luôn. Dc thì ăn k thì thôi. Hôm con 060 đấy vị trí cầu k chuẩn như thế này, t chỉ thích 3 con cùng 1 hàng chứ k ghép hàng trên hàng dưới

Cầu quả trám theo kinh nghiệm của tôi đánh khung 3 ngày là ăn ( hay ra ngày 2)

Cs cầu đi người Ae??Xã bờ lắm rồi ???

Là nó. Chính nó. lần gần đây nhất t vồ dc 292 thôi. Còn lại toang hết

Quá đẹp hi vọng nổ rr cảm ơn bạn lên cầu cho ae tham khảo

G3.3&G3.4 cũng cầu quả trám đấy báo .080.sao lại bỏ nhỉ.nhưng 424 nay ok. Và mình chỉ xiên nó với 292 thôi.ko đánh lô.hahaha