SỐ NÓNG - SỐ NÓNG XSMB NGÀY 01-09-2022 | LÔ ĐẸP ĐÁNH NHIỀU TRONG NGÀY THỨ 5 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

SỐ NÓNG SỐ NÓNG XSMB NGÀY 01-09-2022 | LÔ ĐẸP ĐÁNH NHIỀU TRONG NGÀY THỨ 5

ADMIN 

Administrator
Thành viên BQT
Điểm cảm xúc
456,049
Điểm
123
Xu
2,679,725Xu
SỐ NÓNG XSMB NGÀY 01-09-2022 | LÔ ĐẸP ĐÁNH NHIỀU TRONG NGÀY NGÀY THỨ 5 là những con lô được nhiều người đánh nhất trong ngày hôm nay. Admin caothusohoc.com sẽ cập nhật liên tục các con số này cho anh, em tham khảo và chọn cho mình con số may mắn nhé.

1. Cặp song thủ lô nhiều người quan tâm nhất trong ngày

13,31 - 34,43 - 05,50 - 25,52 - 28,82

2. Bạch thủ lô nhiều người quan tâm nhất trong ngày

52, 05, 28, 19, 36, 74, 42, 26, 12, 60

3. Những cặp lô đẹp được nhiều người đánh nhất trong ngày

25,52 - 05,50 - 19,91

4. Những cặp lô kép được nhiều người quan tâm nhất ngày

22,77 - 44,99

5. Những cặp lô đang rơi được nhiều người quan tâm nhất

13,31 - 34,43 - 03,30

6. Đặc biệt được nhiều người quan tâm nhất

Chạm đề: 1, 4, 5, 8

Tổng đề: 2 - 4 - 5 - 7 - 9

Bộ đề: 02, 04, 13, 23, 34

Lô bạch thủ có nhiều cầu nhất:
14 có 5 đường cầu bạch thủ báo về (cầu chạy 4 ngày)

Cặp lô song thủ có đường cầu dài nhất báo về:
28,82 (cầu chạy 5 ngày)

Cặp lô về nhiều nháy nhất: 47,74

Cặp lô tô có nhịp đẹp nhất: 19,91 - 25,52

Lô tô đang gan >9 ngày: 08, 61, 46, 11, 49, 40, 72
Cặp lô tô đẹp nhất hôm nay MIỀN BẮC THỨ 5 NGÀY 01/09/2022 Admin dự đoán trên những đường cầu và nhịp đẹp:

14, 82, 74, 19, 52

Ngoài ra, anh, em có thể tham khảo thêm số chốt của CAO THỦ TOP 1 tại diễn đàn Giải mã số học. Anh, em có thể tham khảo bản tin cao thủ hàng ngày để theo dõi phong độ của cao thủ mới nhất, chính xác nhất. Tất cả các con số chỉ mang tính chất tham khảo, AE cân nhắc kỹ trước khi chơi nhé. Chúc ae nhiều may mắn.

Thiết nghĩ nên dẹp ngay cái mục số nóng này..6 đường.cầu.mà.xịt.thì.ko.nên đưa lên nữa..Kẻo ngoài đảo xa Robinson vẫy gọi.
Đồng tình với admin, về mục số nóng. Xin góp ý với bạn THUYEN198G , nếu như bạn chơi lô bạn nên tham khảo mục cặp số có nhịp đẹp nhất và mục cặp lô về nhiều nháy nhất, sau đó bạn vào các top cao thủ xem xét cặp lô nào có nhiều cao thủ chơi nhất, các cao thủ lên số cũng rất sớm. Sau khi đã xem xét kỹ lưỡng bạn mới lên quyết định chơi. Như vậy sẽ rất hiệu quả. Ví dụ hôm qua Cá nhân mình thì thấy cặp 090,343,242 trong 2 mục đó vào bát chốt thấy cao thủ nguoiquaduong chơi 343,vào bat chốt MC idod thấy chơi 090,343 cũng có. Mặc dù mình đã xem xét cặp 343 tối hôm qua rồi mình chốt lên bát chốt tập đoàn rồi nhưng mãi đến 5h30 chiều tối nay mình mới chơi cặp 343 ,090 này .
Mình chỉ có 1ý kiến nhỏ muốn góp ý với bạn thôi, mong là bạn lên tham khảo thêm thật kỹ trước khi quyết định sẽ hiệu quả hơn nhiều. Chúc bạn luôn may mắn với những gì mà bạn đã chọn
+ nhân tiện cũng cám ơn các ADMIN diễn đàn chúc các admin diễn đàn luôn luôn mạnh khỏe và tạo ra nhiều sân chơi mới mẻ và bổ ích.

Thiết nghĩ nên dẹp ngay cái mục số nóng này..6 đường.cầu.mà.xịt.thì.ko.nên đưa lên nữa..Kẻo ngoài đảo xa Robinson vẫy gọi.
Bác đừng tham khảo nữa là được.
Không xem thì để ae khác xem chứ ai lại như vậy.
Công lao Admin lên cho tham khảo ae lại dùng từ ngữ như vậy thì ai dám chia sẻ cho ae tham khảo nữa
Trúng thì không thấy cảm ơn, trật thì quay lại đổ thừa
Cảm ơn Admin và diễn đàn rất nhiều. Chúc Admin nhiều sức khỏe và xây dựng phát triển diễn đàn mạnh hơn nữa.

Chúc mừng ae, nay tôi cũng húp 3 nháy 343
Cám ơn bạn rất nhiều, chúc mừng bạn đã ăn lô. Mong rằng bạn sẽ luôn luôn may mắn để giúp đỡ những anh em khác đang còn xa BỜ loạn số. Bạn cũng là 1 thần tượng yêu quý của mình một thời đó. Chúc bạn và gia đình bạn luôn luôn khỏe mạnh nhé

Nay húp được 343 090 thì chúc mừng ae húp rực rỡ nhé
Dạ vâng ạ, cám ơn ADMIN nhiều nhiều ạ.giông tố cũng chốt 34,090.lên đây cũng là điểm tốt để mình theo 2 cặp này. Chúc ADMIN luôn luôn khỏe mạnh nhé

Xin lời anh chị e admin nha. Hôm qua tại xỉn quá nên nói có gì ko phải mong mọi người bỏ qua.
Tại hôm quá xịt xiên 3 34 - 37 - 73. Xịt thông ngày thứ 31 liên tiếp rồi.
A e chỉ dùm mình cách tham khảo số với nha. Thật sự là mình đang bị loạn số, nhiều cao thủ quá nên ko biết theo ai. Mấy nay cứ lấy người này 1 con người kia 1 con đá, thế là toang.
Chúc mọi người nghỉ lễ vui vẻ. A e có dịp vào SG alo mình giao lưu nha.

Công lao Admin lên cho tham khảo ae lại dùng từ ngữ như vậy thì ai dám chia sẻ cho ae tham khảo nữa
Cảm ơn Admin và diễn đàn rất nhiều. Chúc Admin nhiều sức khỏe và xây dựng phát triển diễn đàn mạnh hơn nữa.
tôi cũng theo đường cầu lô 343 của Caocuong82, nay vẫn hy vọng 363 sẽ nổ

Ko có số nào trúng 100% đó là nhưng con số cho ae tham khảo thôi .con trúng hay ko cũng do mình có may mắn với nhưng con số mà mình đã quyết định đưa vào 18h30 để lấy tiền ko ..nên bn phải may mắn và thật đỏ chon ai thì sẽ trúng theo ngui đó .okay cảm ơn tất ae sân chơi

Ko có số nào trúng 100% đó là nhưng con số cho ae tham khảo thôi .con trúng hay ko cũng do mình có may mắn với nhưng con số mà mình đã quyết định đưa vào 18h30 để lấy tiền ko ..nên bn phải may mắn và thật đỏ chon ai thì sẽ trúng theo ngui đó .okay cảm ơn
Đúng là làm dâu chăm họ khó thật .tâm huyết của admin chia se để ae tham khao minh ko thich thi ko vào sem nữa

Xin lời anh chị e admin nha. Hôm qua tại xỉn quá nên nói có gì ko phải mong mọi người bỏ qua.
Tại hôm quá xịt xiên 3 34 - 37 - 73. Xịt thông ngày thứ 31 liên tiếp rồi.
A e chỉ dùm mình cách tham khảo số với nha. Thật sự là mình đang bị loạn số, nhiều cao thủ quá nên ko biết theo ai. Mấy nay cứ lấy người này 1 con người kia 1 con đá, thế là toang.
Chúc mọi người nghỉ lễ vui vẻ. A e có dịp vào SG alo mình giao lưu nha.
Theo mc phong vân mà đánh. Ngày nào cũng ăn

Bao con trúng đéo chọn chọn con trượt đây amind cho để tham khảo trùng máu hợp lý thì chơi ko thì xem thôi
Trùng máu thì chơi kg trùng máu thì thôi ai bảo vào đâu ,tôi cùng quan điểm với b

@CaoCuong82 ! Nói quá chuẩn