Cầu MB - số thay đổi ... cầu không đổi | Page 106 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
NGÀY MỚI HÔM NAY CHƯA THẤY LỜI CHÀO MỪNG NÀO TRONG TOPIC..!?
TA CÓ Ý NÀY TẠO CHO SỰ HÀO HỨNG MỖI NGÀY ĐÓ LÀ MỌI NAM NHÂN TUỔI TỪ 50-18 HÃY CỐ GẮNG GỌI TA LÀ CHÚ - BÁC - ÔNG (HAY ĐỜI THƯỜNG MỘT CHÚT THÌ GỌI LÀ LÃO GIÀ)
50% NỬA CÒN LẠI QUA TUỔI 17 TRỞ LÊN AI CŨNG CÓ QUYỀN GỌI BẰNG ANH TÙY THEO SỞ THÍCH VÀ TRÌNH ĐỘ XÃ HỘI./.
bố bằng tuổi bố con

Tại sao nuôi bộ 03 anh.a giải thích hộ em.để e Bít định hướng dàn của e ạ
107732

Bạn cho mình hỏi nhờ chút.cầu này là lấy ngày thứ 5 và thứ 7 chơi cho thứ 3 à bạn.lâu nay mình theo giỏi cầu bác ấy nhưng mình ng Mt nên ko biết về cầu kèo nên khó hiểu quá bạn ạ.chỉ âm thầm like thôi chứ ko dám hỏi.nhưng nhìn mn theo ăn suốt mình cũng muốn học hỏi để bám về bờ với mà mình ko hiểu.mn chỉ mình với được ko bạn

Bạn cho mình hỏi nhờ chút.cầu này là lấy ngày thứ 5 và thứ 7 chơi cho thứ 3 à bạn.lâu nay mình theo giỏi cầu bác ấy nhưng mình ng Mt nên ko biết về cầu kèo nên khó hiểu quá bạn ạ.chỉ âm thầm like thôi chứ ko dám hỏi.nhưng nhìn mn theo ăn suốt mình cũng muốn học hỏi để bám về bờ với mà mình ko hiểu.mn chỉ mình với được ko bạn
Dạ cầu bác được xếp theo thứ tự ngày đó anh.a nhìn cầu và để ý các ngày sắp xếp lên xuống.thì sẽ biết ngày nào chơi cầu nào ạ

Em vân ko hiểu.cầu nối lên điều gì.nếu Nhuế theo hình ảnh.dựa trên ngày 3 và ngày 5 thì bộ 12 khả thi hơn.vừa hay đặc biệt hôm qua báo nuôi đuôi 1,6 cũng khớp bộ 12
Ngày chủ nhật e cứ lấy 2 số ở giải đó làm bộ đánh đến chủ nhật sau.

Dạ cầu bác được xếp theo thứ tự ngày đó anh.a nhìn cầu và để ý các ngày sắp xếp lên xuống.thì sẽ biết ngày nào chơi cầu nào ạ
Mình đã cố gắng quay về trang 1 đọc lại tấc cả các trang nhưng vẫn ko hiểu được ngụ ý cũng như cầu bác ấy.thật sự ở quê mình ko có ng nào biết bộ môn này nên kiến thức căng bản về môn này khó thật bạn ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.