Cầu MB - số thay đổi ... cầu không đổi | Page 12 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Huu. Bác ơi. Ia e thât sư kém quá . Ko nhìn ra dc huu. Dc con nay mất con kia bác ạ. Mong bác chỉ giáo theo cách của bác gium e de e tham khảo dc ko ah
HÃY SOI KỸ VÀ NGẪM NGHĨ SÂU TỪ ĐIỂM XUẤT PHÁT TỚI ĐICH CỦA MỖI NHỊP VÀ SO SÁNH TỔNG THỂ KHI BẠN THẤY ĐƯỢC SỰ KHÁC BIỆT CỦA MỖI NHỊP THÌ HỆ SỐ THÀNH CÔNG LÀ RẤT CAO... TÔI VẼ LÊN ĐÓ CHƯA CHẮC TÔI ĐÃ HIỂU ĐƯỢC NÓ NHƯNG CẢM NHẬN VỀ NÓ THÌ CÓ THỂ ĐỦ 4D MUỐN CHIẾN LÀ PHẢI THẮNG

HÃY SOI KỸ VÀ NGẪM NGHĨ SÂU TỪ ĐIỂM XUẤT PHÁT TỚI ĐICH CỦA MỖI NHỊP VÀ SO SÁNH TỔNG THỂ KHI BẠN THẤY ĐƯỢC SỰ KHÁC BIỆT CỦA MỖI NHỊP THÌ HỆ SỐ THÀNH CÔNG LÀ RẤT CAO... TÔI VẼ LÊN ĐÓ CHƯA CHẮC TÔI ĐÃ HIỂU ĐƯỢC NÓ NHƯNG CẢM NHẬN VỀ NÓ THÌ CÓ THỂ ĐỦ 4D MUỐN CHIẾN LÀ PHẢI THẮNG
Nhung e thay chỗ bac khoang cả 2 con chỗ 1 con sao hieu dc hiip

Tối qua mơ thấy đề 17777, không biết dạo này bị thua nhiều nên ám ảnh, nhưng hôm nọ mơ thấy con rắn 3 đầu đề về 32 thật, hôm nay chả biết làm sao nữa ?

Nhung e thay chỗ bac khoang cả 2 con chỗ 1 con sao hieu dc hiip
nếu không thể luận hoặc hiểu không nổi thì nhắm mắt phang theo khoanh hoặc lờ đi... nếu đề bạn hiểu hết mọi cảm xúc của tôi thì phải mở khóa học và tốt nghiệp khóa học với 69 mùa xuân ( trong khóa học đó vô vàn thất bại thỉnh thoảng cũng thành công )

Có dàn đề đầu gdb gồm 4 cái đít 0237 theo cầu của chú cho rồi.
Cảm ơn chú

KHÀ KHÀ LẠI ĂN CẢNG KẾT 854 CHÚC MỪNG CÁC CHIẾN BINH TĐGMSH !!!
87476

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.