Cầu MB - số thay đổi ... cầu không đổi | Page 123 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Dạ dàn full chạm 4,5,6,9
Dàn lọc theo tổng 4,9,1,6 lót 3,5
Dàn đầu đuôi ghép
Đầu: 1,2,3,4 lót 7
Đuôi: 2,7,8 lót 1,6
3D: 0,5,1,6,3,8
4D: 2,5,7,8,0,3
Này em thích kép bộ 33 ạ nên lót thêm
có đầu 7 mà lại ko có đuôi 0 bạn ạ

CÓ NHIỀU NGƯỜI KHÔNG CHỊU TƯ DUY NHƯNG KHI CÓ ĐIỀU GÌ KHÔNG VỪA Ý HỌ LIỀN XÙ LÔNG ( CÓ THỂ SẼ KÉO THEO CẢ NHÓM ĐÔNG ĐỂ PHẢN PHÁO ) NẾU TINH THẦN ĐÓ ĐEM VÀO CHẮT LỌC TƯ DUY VÀ RÚT KINH NGHIỆM CÓ THỂ SẼ PHÁT HUY TỐT HƠN RẤT NHIỀU NHỮNG ĐIỀU CÓ SẴN KỂ CẢ TRONG SÁCH GIÁO KHOA........... BÁC VỪA NHẬN ĐƯỢC 1 LỜI CẢNH BÁO CỦA @lamanra123 DÙ LÀ NGỤ Ý TỐT HAY XẤU THÌ TA CŨNG KHÔNG CHẤP NHẬN DÙ MAI TA KHÔNG CÒN "ĐƯỢC" Ở TRONG DĐGMSH THÌ CŨNG NHƯ NHIỀU LẦN TRƯỚC LỖI KHÔNG PHẢI DO TA TẠO NÊN VÀI LỜI CHÂN TÌNH CÙNG CÁC BẠN TRẺ ... HÃY HỌC MÃI!
P/s QUỸ THỜI GIAN VÀ SỨC KHỎE CỦA TA KHÔNG BẰNG 15% CỦA CÁC BẠN NÊN LÃNG PHÍ TA TIẾC....
Dạ.bác đừng buồn.học cầu thua mới khôn ra.chau tháy đuôi cầu nó về đặc biệt hôm trước chớ ko còn vị trí cũ.cô cháu hay nói.bỏ tiền để có kiến.hồi đầu học lục hào.gieo quẻ lô.chơi lô cháu thua ko.vì toàn luận sai quẻ.sau này mới khôn ra.. hihi.chiều thấy bác bảo điều ko ngờ.thế là cháu đè 00,55,59,95,99 cháu đánh.há há.cơ mà vân thấy vui vì 3D4D chuẩn ko cần chỉnh.

GỦI LÊN LÚC 17h19 PHÚT HỎI THỬ MẤY NGƯỜI ĐÃ XEM VÀ PHÂN TÍCH TAI SAO
108606

BÁC MUỐN NGHỈ CHIA SẺ VÌ THẤY TƯƠNG ĐỐI ĐỦ... BỞI THẤY MỌI NGƯỜI HỌC ÍT MÀ THÍCH TỰ PHÁT HUY VÀ CHẾT LÀ BÌNH THƯỜNG CẦU CHO SẴN KHÔNG THEO CỨ TƯỞNG DỄ THẾ AI CHẢ LÀM ĐƯỢC. MÀY THẤY BÁC ĐI XEM SỐ CỦA AI TRƯỚC GIỜ QUAY KHÔNG. DỌA BÁC Á
Ở 1 số topic trước có người đã bị khóa nick vì kiểu vậy. Nhắc nhở bác củng là điều phải trái mà. Sao bác lại dựng ngược lên thế

CÓ NHIỀU NGƯỜI KHÔNG CHỊU TƯ DUY NHƯNG KHI CÓ ĐIỀU GÌ KHÔNG VỪA Ý HỌ LIỀN XÙ LÔNG ( CÓ THỂ SẼ KÉO THEO CẢ NHÓM ĐÔNG ĐỂ PHẢN PHÁO ) NẾU TINH THẦN ĐÓ ĐEM VÀO CHẮT LỌC TƯ DUY VÀ RÚT KINH NGHIỆM CÓ THỂ SẼ PHÁT HUY TỐT HƠN RẤT NHIỀU NHỮNG ĐIỀU CÓ SẴN KỂ CẢ TRONG SÁCH GIÁO KHOA........... BÁC VỪA NHẬN ĐƯỢC 1 LỜI CẢNH BÁO CỦA @lamanra123 DÙ LÀ NGỤ Ý TỐT HAY XẤU THÌ TA CŨNG KHÔNG CHẤP NHẬN DÙ MAI TA KHÔNG CÒN "ĐƯỢC" Ở TRONG DĐGMSH THÌ CŨNG NHƯ NHIỀU LẦN TRƯỚC LỖI KHÔNG PHẢI DO TA TẠO NÊN VÀI LỜI CHÂN TÌNH CÙNG CÁC BẠN TRẺ ... HÃY HỌC MÃI!
P/s QUỸ THỜI GIAN VÀ SỨC KHỎE CỦA TA KHÔNG BẰNG 15% CỦA CÁC BẠN NÊN LÃNG PHÍ TA TIẾC....
Một lời nhắc nhỡ mà bác củng ko hài lòng. Tùy bác thôi.

mai làm lại bạn ạ nói thật là mình ngu + rốt nên ko hiểu gì về cầu kèo chỉ mong bác nguyễn lon và bạn lên dàn số là vào chiến thôi
Minh cũng vậy không hiểu nên cũng đang mày mò chỉ biết ghép dàn thôi cũng rất mong các cô dì chú bác anh chị em trên diễn đàn giúp đỡ

Một lời nhắc nhỡ mà bác củng ko hài lòng. Tùy bác thôi.
Cách nhắc nhỡ của bạn trả khác nào hăm doạ và thiếu tôn trọng.lời lẽ khinh thường người khác.ko thích thì vui lòng out topic.để các bạn khác còn học hỏi trao đổi và chia sẻ.ko tự mình học mình làm mà đòi có sẵn cho ăn cho chơi hả bạn.đợi ngta lên sẵn cho chơi.thua là phả chấp nhận.ở đấy nói chuyện với trưởng bói quá đáng

Bác lớn tuổi. Nhưng bác vào diễn đàn sau mọi người. Ko có nghĩa là bác nhớ hết những quy định. Em thấy những điều đó ko đúng.Nên mới dặn dò bác.chứ ko phải DỌA. Bác đừng dùng lời lẽ nặng nề.ghê gớm như thế. Làm người già hay trẻ.giỏi hay không.Củng cố lúc đúng lúc sai. Nên tiếp thu. Ko nên bắt thủ.

Cách nhắc nhỡ của bạn trả khác nào hăm doạ và thiếu tôn trọng.lời lẽ khinh thường người khác.ko thích thì vui lòng out topic.để các bạn khác còn học hỏi trao đổi và chia sẻ.ko tự mình học mình làm mà đòi có sẵn cho ăn cho chơi hả bạn.đợi ngta lên sẵn cho chơi.thua là phả chấp nhận.ở đấy nói chuyện với trưởng bói quá đáng
Em còn ít tuổi. Củng đừng có tôn sùng thần tượng ai làm gì.với em bác NGUYEN là trưởng bối.nhưng với chị thì bác ấy ko phải trưởng bối. Chị củng chưa nói gì quá đáng.Mà em nhảy bổ vào làm gì

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.