Cầu MB - số thay đổi ... cầu không đổi | Page 169 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Bạn mún hiểu thì đưa lên câu hỏi.mà muốn hỏi đơn giản là pgair nhìn cầu bác đăng hoặc của các bạn thảo luận.đẻ bít cái cơ bản nhất sau đó sẽ là hình hình bắt số nhé
ĐỐI TƯỢNG NÀY NÊN LỜ NÓ ĐI BỞI CÁI NGÔN NGỮ CỦA Y CÓ VẺ ÍT HỌC HẮN CÓ 4 CÁI COMENT VÀ BÁC CHẲNG HIỂU HẮN NÓI GÌ

TẠI TOPIC NÀY CÓ 2 ĐIỀU TÔI KHÔNG VUI AI NÊU LÊN ĐƯỢC SẼ THUỞNG NÓNG 1 TRIỆU VNĐ...?
Con nghĩ là đưa lên những con số không có căn cứ.hoặc lập đi lập lại 1 điều gì đó quá nhiều lần.hoặc bám cầu không sát hoặc ko đúng.hoặc không like.ý nhiều quá.hihi. mà có điều con nhớ là.không viết tắt ko dùng ngôn ngữ teen hoá.không chủ ngữ vị ngữ trống không.nhiều quá bác

TẠI TOPIC NÀY CÓ 2 ĐIỀU TÔI KHÔNG VUI AI NÊU LÊN ĐƯỢC SẼ THUỞNG NÓNG 1 TRIỆU VNĐ...?
1 Chưa ai lĩnh hội được đường cầu và phương pháp vẽ cầu đưa ra thảo luận chung
2 Vẫn ngóng cầu của Bác chia sẻ và con số có sẵn copy and paste

SAU QUÁ TRÌNH ĂN ĐỀ XUYÊN TUẦN, XUYÊN THÁNG ĐÃ CÓ AI XEM LẠI THÀNH QUẢ HÀNG NGÀY VÀ TÌM RA ĐIỀU GÌ RỒI TỰ ĐẶT CÂU HỎI TẠI SAO LẠI TRÚNG ,RỒI VÌ SAO VẪN TRƯỢT. KHI ĐIỀU ĐÓ TRỞ THÀNH THÓI QUEN: THÌ LEVE BẮT ĐẦU LÊN TẦM CAO MỚI ...TỰ LẬP BẢNG CHẤP ĐỒNG QUAY ẢO
con đang ngồi viết ra như một phần kế toán chỉ để soi xem nay đánh dàn nào, bao nhiêu tiền và tổng hợp lại xem cầu càng và biên độ của nó

Bạn chia sẻ cho t cách lên số với
Bạn ơi mình theo dõi bác 1 thời gian mình thấy bản thân vẫn chưa có nhiều kinh nghiệm mình cũng vẫn cần học hỏi nhiều lắm ạ.. bạn chịu khó xem lại những trang trước của bác hàng ngày bác đều cho mọi người cầu và bác chỉ rõ đường cầu lắm ạ .. bạn xem có gì chưa hiểu cứ hỏi bác sẽ hướng dẫn cho mà

con thử đoán xem ạ.
thứ 1 là mọi người không bám sát được cầu và không xem kỹ và đào sâu hơn vào cầu.
thứ 2 là mọi người sau giờ quay không thảo luận xem cầu kèo ra làm sao.
con nói vậy có phải không ạ.

CẦU CỦA BÁC HÔM NAY ĂN CẢ 2 DÀN CHẠM 8 5 0 = 51 SỐ
VÀ 2 DÀN GHÉP A VÀ B VÀ DÀN AB ĐỂ CÓN 55 KHÔNG ĂN CÀNG MỌI NGƯỜI XEM LẠI HÌNH VẼ
CẦU NGÀY HÔM NAY 21/4/2021 ĂN ĐỦ CẢ 4D BẠN NÊN BÌNH TĨNH XEM XÉT ĐIỀU TRA CẨN THẬN

Dạ cháu xin được đưa ra ý kiến của cháu về 2 điều mà bác không vui ạ
Điều thứ nhất là vẫn còn 1 số người chưa hiểu đc dụng ý của bác dành cho mọi người đó là mỗi người phải tự tìm tòi con số cho bản thân vẫn ở chế độ chờ bác lên số sẵn ( thói quen ỷ lại)
Điều thứ 2 nữa là chúng cháu chưa tự tìm tòi nghiên cứu để tìm ra đường cầu mà vẫn phải đợi đường cầu hàng ngày của bác ạ..
cháu xin hết ạ☺️☺️☺️

Cho em xin mạo muội trả lời mong anh sửa nhé:
1-Lên cầu chưa thành thói quen rõ ràng chắc chắn, trình bày lập luận còn sơ sài và chưa nắm rõ quí luật con số
2-Còn để cảm xúc chi phối quyết định, chưa tôn trọng tính khách quan của đường cầu nên chậm tìm ra và điều chỉnh nguyên nhân Trúng-Trượt

SAU QUÁ TRÌNH ĂN ĐỀ XUYÊN TUẦN, XUYÊN THÁNG ĐÃ CÓ AI XEM LẠI THÀNH QUẢ HÀNG NGÀY VÀ TÌM RA ĐIỀU GÌ RỒI TỰ ĐẶT CÂU HỎI TẠI SAO LẠI TRÚNG ,RỒI VÌ SAO VẪN TRƯỢT. KHI ĐIỀU ĐÓ TRỞ THÀNH THÓI QUEN: THÌ LEVE BẮT ĐẦU LÊN TẦM CAO MỚI ...TỰ LẬP BẢNG CHẤP ĐỒNG QUAY ẢO
Dạ cháu cảm ơn bác cháu mới chỉ thống kê kết quả hàng ngày xem 1 tuần ăn bao ngày gẫy bao ngày mà chưa tự đặt cho mình các câu hỏi tại sao và biên độ thế nào
Cháu cảm ơn bác đã nhắc nhở ae chúng cháu cháu xin được cố gắng ạ

Đánh nô đề nhiều đêm mở ngủ đề về 24
Mê về 14
VẼ LẠI CẦU NGÀY HÔM NAY 3 LẦN VỀ TỔNG 0 THÌ SỐ VẪN ĐÚNG VỊ TRÍ VÀ 3D 4D CŨNG VẬY
View attachment 111731
minh nhìn cầu mình hiểu, chỉ băn khoan ko hiểu 1 điều là tại sai các muix tên ngày 18 lm cầu cho ngày hum 21/4 vậy các ngày khác cũng lấy lm cầu cho ngày 21/4 mong bạn giải thích dùm dc ko ạ mình là ng đén sau len ko hieu

Mê về 14

minh nhìn cầu mình hiểu, chỉ băn khoan ko hiểu 1 điều là tại sai các muix tên ngày 18 lm cầu cho ngày hum 21/4 vậy các ngày khác cũng lấy lm cầu cho ngày 21/4 mong bạn giải thích dùm dc ko ạ mình là ng đén sau len ko hieu
ĐẤY LÀ ĐƯỜNG CẦU NỔI TIẾNG CỦA BÁC ..... CẦU ĐÓ ỔN ĐỊNH ĂN DÀI NHẤT KHÔNG CẦN BIẾT KẾT QUẢ CẢU CÁC NGÀY GẦN NHẤT

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.