Cầu MB - số thay đổi ... cầu không đổi | Page 177 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
min
Mình để ý ví dụ hôm nay là thứ 6 bạn lấy 3 số giữa của giải đb ngày thứ 5 tuần trước đc 3 chạm chơi cho hôm nay là 0,9,8 mình test thử cầu này chạy có khi gẫy vài hôm xong lại ăn thông vài ngày .
Vd mai thu 7 ta lấy ngày thu 6 tuân Trước đúng ko ạ

Dạ cảm ơn bác em mới vào đọc đc những lời bác nói thấm từng câu luôn ạ nhưng e xem cầu nó loằng ngoăng ko hiểu gì hết cảm ơn bác đã giải thac mac bấy lâu , bác cho e hỏi cách bắt tổng và 3d đx ko ak bacs tư vấn dùm e , giờ đang theo bạn niem tin , nỡ sau này mình ko vào dc dd hay ban Y ko lên số còn có cần mà đi câu chứ ăn bám mãi nào dc ah

NHỮNG AI ĐÃ HIỂU CẦU ĂN ĐỀ 4255 NGÀY 21/4 THÌ LÊN CẦU XEM CÓ THUỘC BÀI KHÔNG
Cháu cũng chỉ vao toppic dc mấy hum nhưng đoc Đc những lời bác nói nó thấm lắm bác ak bác rất thẳng thăns, bác cũng muốn tot cho tất cả mọi ng thôi , nhiều khi năm cháu ngĩ đến lòi bác nói lm , những ng ăn bam , ăn hại ko chịu bỏ chất xám ra chỉ muôn Sung nó dụng vào mồm , ko bao giờ khá lên đc trong đó có cháu,

Con xin mạn phép đưa ra như thế này vì là có kết quả rồi mới nhìn ra được chứ chưa có chắc cũng không đọc được ý của bố
2D lấy các số ở G3.6 (72952) ngày 18-4 làm đầu ghép với G7.2(95) ngày 17-4 làm đuôi hoặc ngược lại được 8 số trong đó đều có 55 hoặc lấy các số ở G3.6 (72952) ghép vòng được 16 số cũng có 55
3D lấy tất cả các số ở G3.6 (72952) được 2579 ngày 18-4
4D lấy các số tại G7.2(47) ngày 20-4
tất cả con nhìn thấy vậy thôi có gì bố chỉ dạy thêm ạ

Dạ cảm ơn bác em mới vào đọc đc những lời bác nói thấm từng câu luôn ạ nhưng e xem cầu nó loằng ngoăng ko hiểu gì hết cảm ơn bác đã giải thac mac bấy lâu , bác cho e hỏi cách bắt tổng và 3d đx ko ak bacs tư vấn dùm e , giờ đang theo bạn niem tin , nỡ sau này mình ko vào dc dd hay ban Y ko lên số còn có cần mà đi câu chứ ăn bám mãi nào dc ah
Hiiiiii mình cũng mới học bắt cầu tầm nửa tháng nay thôi ạ... nên mình chưa có kinh nghiệm đâu 3d mình vẫn kém lắm
2d thì vẫn còn phải học hỏi dài dài các ac nữa cơ
Tổng đề thì mình vẫn bắt ở tất cả các số của g7 ngày hôm trước cho ngày hôm sau ví dụ mai thứ t7 thì mình lấy tất cả số của giải 7 hôm nay và bóng làm tổng đề ngày mai vậy mai đc tổng1,6,2,7,3,8,4,9
Rồi kết hợp với cầu của bác nguyenlon8 cho là hạ đc còn ít tổng hơn☺️☺️☺️☺️

Hiiiiii mình cũng mới học bắt cầu tầm nửa tháng nay thôi ạ... nên mình chưa có kinh nghiệm đâu 3d mình vẫn kém lắm
Tổng đề thì mình vẫn bắt ở tất cả các số của g7 ngày hôm trước cho ngày hôm sau ví dụ mai thứ t7 thì mình lấy tất cả số của giải 7 hôm nay và bóng làm tổng đề ngày mai vậy mai đc tổng1,6,2,7,3,8,4,9
Rồi kết hợp với cầu của bác nguyenlon8 cho là hạ đc còn ít tổng hơn☺☺☺☺
Uk tổng mình cũng hay bắt kiểu đó ak cachs bắt cham Chỉ the thôi ak bạn , cảm ơn bạn đã giải thích dùm cảm on bạn,

Chác hum naof đc ngỉ phải doc từ trang đầu tiên thi mới hiểu đx pp

Uk tổng mình cũng hay bắt kiểu đó ak cachs bắt cham Chỉ the thôi ak bạn , cảm ơn bạn đã giải thích dùm cảm on bạn,
Chạm thì theo câug bác cho hàng ngày để lên chạm chính bạn kéo lại những trang trước cầu bác cho rồi chụp lại in ra giấy ý... nó mới dễ nhớ và dễ hiểu .. lúc đầu mình xem thề là mình k hiểu gì luôn xong ngày nào mình cũng chụp lại rồi khi có kết quả bạn chú ý theo dõi comen của bác và các ac khác xem tại sao ăn như vậy sẽ dễ hiểu hơn

bạn tự nhận là có năng khiếu vẽ... tôi thật sự chưa hình dung bạn chuyên vẽ ở trường phái nào. Những nét vẽ đường thẳng , dường cong và các hình tam giác , lục giác , hình bầu dục... và 3 mầu cơ bản được thể hiện nét hơn sony mà vẫn không thể kết nối với nhau thì nên ôm lấy dàn 3D cố định vẫn thừa khả năng làm giầu...(chuẩn bị vốn - lên kê hoạch vào tiền - tập thể thao cho tốt để tay đủ dẻo dai mà đếm tiền) Điều đó vẫn không làm nổi thì nên bỏ môn này. Vài lời cùng tất cả mọi người luôn..!?

bạn tự nhận là có năng khiếu vẽ... tôi thật sự chưa hình dung bạn chuyên vẽ ở trường phái nào. Những nét vẽ đường thẳng , dường cong và các hình tam giác , lục giác , hình bầu dục... và 3 mầu cơ bản được thể hiện nét hơn sony mà vẫn không thể kết nối với nhau thì nên ôm lấy dàn 3D cố định vẫn thừa khả năng làm giầu...(chuẩn bị vốn - lên kê hoạch vào tiền - tập thể thao cho tốt để tay đủ dẻo dai mà đếm tiền) Điều đó vẫn không làm nổi thì nên bỏ môn này. Vài lời cùng tất cả mọi người luôn..!?
Dạ vâng bác cháu xin được rút kinh nghiệm ạ

theo cách cháu nắm bắt ăn đề 4355 ngày 21/4
thì ngày 24/4 ta có :
Chạm 4,7,8,1,0 + tổng 2,7,1,6,3,8
kết chạm 3,8
3d : 4,9,2,7,1,6 hạ 2,4,9
4d : 0,5,8,6(1,3)
Nếu sai gì mong bác chỉ dạy thêm ạ

Chạm thì theo câug bác cho hàng ngày để lên chạm chính bạn kéo lại những trang trước cầu bác cho rồi chụp lại in ra giấy ý... nó mới dễ nhớ và dễ hiểu .. lúc đầu mình xem thề là mình k hiểu gì luôn xong ngày nào mình cũng chụp lại rồi khi có kết quả bạn chú ý theo dõi comen của bác và các ac khác xem tại sao ăn như vậy sẽ dễ hiểu hơn
uk phải thế thì mới hiểu đc mình vừa xem mays cầu bác đăng môic thứ lấy 1 ti, thạt sự cang thẳng gê, chính tỏ muốn kiém dc tiền phải bỏ chất xám , lười lm thì luoi vận động đầu óc chỉ
Lm con người ta đần độn thêm That

Có ngĩa là cầu mình chụp ảnh laij song mình mang ra bưu điện
phoo tô là dc hả banj

Đúng là chỉ ăn với lm thợ thatj dáo mồ hoii hết tiền hỏi câu đt in ra dc ko đã thấy mimhf ngu hơn bò rồi
Thế thì chụp các cầu theo ngày của bác lại cho vào album ảnh trong album ảnh tạo riêng 1 album để các ảnh cầu số thếaf nó k bị lẫn đến cầu nào xem cầu đó vậy ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.