Cầu MB - số thay đổi ... cầu không đổi | Page 255 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
NHÌN LẠI CÁC THÀNH VIÊN Ở ĐÂY CHỦ YẾU LÀ HÓNG...MẤY NGƯỜI ĐÃ THẤU HIỂU VÀ ĐỦ ĐỨC TIN...
NÓI RỒI KHỔ LẮM NÓI MÃI NGU VẪN LÀM GIẦU KHÔNG MUỐN CỨ DÀN
3D 504 SỐ CÓ MÀ NGẬP MỒM.. MUỐN TỰ VƯƠN LÊN MÀ KHÔNG THÍCH HỌC HOẶC HỌC TRƯỚC QUÊN SAU, HỌC CHƯA HIỂU ĐÃ NHẨY RỒI LẠI KHOE THÀNH TÍCH TRẮNG BẢNG ẤM VÀO THÂN...TÔ CẦU CHUẨN ĐI CÓ TIỀN

NHÌN LẠI CÁC THÀNH VIÊN Ở ĐÂY CHỦ YẾU LÀ HÓNG...MẤY NGƯỜI ĐÃ THẤU HIỂU VÀ ĐỦ ĐỨC TIN...
NÓI RỒI KHỔ LẮM NÓI MÃI NGU VẪN LÀM GIẦU KHÔNG MUỐN CỨ DÀN
3D 504 SỐ CÓ MÀ NGẬP MỒM.. MUỐN TỰ VƯƠN LÊN MÀ KHÔNG THÍCH HỌC HOẶC HỌC TRƯỚC QUÊN SAU, HỌC CHƯA HIỂU ĐÃ NHẨY RỒI LẠI KHOE THÀNH TÍCH TRẮNG BẢNG ẤM VÀO THÂN...TÔ CẦU CHUẨN ĐI CÓ TIỀN
Con đây chỉ vào tham khảo , hóng chứ con cũng tạo dàn 50-64 số , cộng thêm dàn 3D 8 số Tổng vệ sinh khoảng 900k quay đầu , ăn 2 dàn là lãi gần củ thế là ấm no đầy đủ , hôm nào vào xem bố già bos cầu thì tham khảo .. máu là ních phát ... ngày kiếm 300-1T là ấm no rồi tham lam nó quật cụt súng , đến lúc lại bán máu để gỡ thì nội cứu

Mây chào bác! Hôm nay có dịp ghé thăm Topic của bác vì Mây thấy nó khá nhộn nhịp.
Tuy nhiên cũng có nhiều điều không hợp tình hợp lý trong cách bác nhắn tin với anh em diễn đàn.
Sau khi đọc hết các trang trong Topic của bác thì thực sự Mây thấy khá nhiều điều đi ngược với đường lối phát triển của Diễn Đàn.
Diễn đàn luôn định hướng đến sự sẻ chia và kết nối. Các thành viên mới vào họ còn nhiều điều bỡ ngỡ cần được chỉ dẫn.
Một số hành động này của bác, khi Mây đọc vô quả thật không thể nào không tức giận.
Admin chưa bao giờ gọi anh em là "chúng" hay "mày". Mây biết bác lớn tuổi hơn rất nhiều anh em. Bác vẫn có thể gọi anh em là "bạn".
Nếu ngày hôm nay Mây không vào Topic đọc thì liệu nhiều anh em còn chịu nhiều lời nói không hay từ bác đến khi nào?
Và rồi họ còn mong muốn vào diễn đàn học hỏi, còn mong muốn đi thi, còn mong muốn đóng góp cho diễn đàn nữa không ạ?
Bản thân Mây là một người vô cùng dĩ hòa vi quý và mong muốn mọi người đều đối xử chân thành với nhau.
Hy vọng khi đọc bài viết này của Mây sẽ giúp bác thay đổi tốt hơn nhé ạ!

118672

118670

118671

Mây chào bác! Hôm nay có dịp ghé thăm Topic của bác vì Mây thấy nó khá nhộn nhịp.
Tuy nhiên cũng có nhiều điều không hợp tình hợp lý trong cách bác nhắn tin với anh em diễn đàn.
Sau khi đọc hết các trang trong Topic của bác thì thực sự Mây thấy khá nhiều điều đi ngược với đường lối phát triển của Diễn Đàn.
Diễn đàn luôn định hướng đến sự sẻ chia và kết nối. Các thành viên mới vào họ còn nhiều điều bỡ ngỡ cần được chỉ dẫn.
Một số hành động này của bác, khi Mây đọc vô quả thật không thể nào không tức giận.
Admin chưa bao giờ gọi anh em là "chúng" hay "mày". Mây biết bác lớn tuổi hơn rất nhiều anh em. Bác vẫn có thể gọi anh em là "bạn".
Nếu ngày hôm nay Mây không vào Topic đọc thì liệu nhiều anh em còn chịu nhiều lời nói không hay từ bác đến khi nào?
Và rồi họ còn mong muốn vào diễn đàn học hỏi, còn mong muốn đi thi, còn mong muốn đóng góp cho diễn đàn nữa không ạ?
Bản thân Mây là một người vô cùng dĩ hòa vi quý và mong muốn mọi người đều đối xử chân thành với nhau.

View attachment 118672

View attachment 118670
View attachment 118671
Chuẩn đấy tiểu mây ak

TẠI SAO CÓ MẤY VẤN ĐỀ VỚ VẨN NÀY MÀ CỨ NÓI MÃI NHỈ.ĐÃ VÀO DIỄN ĐÀN MỖI NGƯỜI CÓ 1 CÁCH CHƠI CÁCH TRUYỀN ĐẠT.NHỮNG AI KO THÍCH TOPPIC NÀY XIN MỜI OUT RA VÀ LƯỢN ĐI CHỖ KHÁC SAO CỨ PHẢI CHỌC NGOÁY LÀM GÌ NHỈ>BẢN THÂN TÔI VẪN RẤT THÍCH CÁCH CHIA SẺ CỦA BÁC @nguyenlon8 .TỐT NHẤT LÀ CHO CÁI CẦN CÂu CƠM ĐỂ MN KIẾM CƠM CHỨ KO PHẢI ĂN SẴN>CHỈ CÓ LÀM THÌ MỚI CÓ ĂN KO THÌ NHỊN>VOTE CHO BÁC>XIN NHẮC LẠI NHỮNG THÀNH PHẦN CON NGƯỜI NÀO KO THÍCH XIN MỜI ĐI CHỖ KHÁC MIỄN BÌNH LUẬN.CHÀO THÂN ÁI!!!!

TẠI SAO CÓ MẤY VẤN ĐỀ VỚ VẨN NÀY MÀ CỨ NÓI MÃI NHỈ.ĐÃ VÀO DIỄN ĐÀN MỖI NGƯỜI CÓ 1 CÁCH CHƠI CÁCH TRUYỀN ĐẠT.NHỮNG AI KO THÍCH TOPPIC NÀY XIN MỜI OUT RA VÀ LƯỢN ĐI CHỖ KHÁC SAO CỨ PHẢI CHỌC NGOÁY LÀM GÌ NHỈ>BẢN THÂN TÔI VẪN RẤT THÍCH CÁCH CHIA SẺ CỦA BÁC @nguyenlon8 .TỐT NHẤT LÀ CHO CÁI CẦN CÂu CƠM ĐỂ MN KIẾM CƠM CHỨ KO PHẢI ĂN SẴN>CHỈ CÓ LÀM THÌ MỚI CÓ ĂN KO THÌ NHỊN>VOTE CHO BÁC>XIN NHẮC LẠI NHỮNG THÀNH PHẦN CON NGƯỜI NÀO KO THÍCH XIN MỜI ĐI CHỖ KHÁC MIỄN BÌNH LUẬN.CHÀO THÂN ÁI!!!!
ban la 1thag tồi chỉ có rất ít ae hiểu được cách cs của ng dị nhân kia chư toii vao ngày nao cũng đọc mà chẳng hiểu og đấy cs j nếu bạn hiểu thì hằng ngày hay lên cs lại cho ae là hn càng 3d la j 4d la j đề gôm nhưnng chạm j đầu mấy đuôi mấy ghep vao để được dàn đề

View attachment 118672

View attachment 118670
View attachment 118671
Tôi đồng ý với ý kiến của Tieumay. Nhiều khi cũng muốn ghé vào topbic để tham khảo, học hỏi. Nhưng đọc những dòng bác Nguyenlon8 viết với lối hành văn kẻ cả, ngạo mạn thiếu tôn trọng người đọc. Nào là BỌN, là CHÚNG, MÕM,, là CU, là NGU DỐT...vv. Nhiều khi dùng hình ảnh mang tính dung tục, thiếu đứng đắn của người lớn tuổi THƯỢNG, ( chỉ bộ phận sinh dục nam) THỌC SÂU ( chỉ hành động giao hợp). Cũng đã có ý kiến đóng góp nhưng bác không tiếp thu. Quản trị diễn đàn cũng đã đôi lần nhắc nhở bác về phương pháp chia sẻ cầu kèo. Ý bác như là muốn mở lớp đào tạo ra những người đi theo hướng SỐ THAY ĐỔI, CẦU KHÔNG ĐỔI. Ý đó của bác cũng rất mới, rất hay. Nhưng trên diễn đàn cũng nên theo các quy định của diễn đàn. Bác có cầu kèo rất chuẩn xác nhưng ít người hiểu được.
Rất mong với tài năng của bác được thể hiện bằng lối hành văn giản dị, khiêm tốn, trong sáng và nhất là tôn trọng người đọc thì đáng quý biết bao.
Mấy lời mạo muội mong bác thông cảm Chúc bác sức khỏe và phát huy nhiều hơn nữa những điều tích cực.

Sửa lần cuối:

View attachment 118672

View attachment 118670
View attachment 118671
Bác mây cũng nên để ya.1 số thành viên ko phải vào đẻ hỏi.mà chỉ châm chọc.còn 1 số hỏi kiểu ko chủ ngử ko bít hỏi ai.viết tắt.hoặc nếu các bạn muốn hỏi cần hỏi dúng đẻ bít câu trả lời.như bạn nữ gì đấy.khi hỏi tag thằng lính và chia sẽ cầu cần hỏi.hỏi chính xác vị trí bạn mún hỏi.tại đó tại sao lại khoảnh 3,8 liên quan gì 70.là mọi ng sẽ trả lời Mây nhé.
Chứ kiểu vào hỏi.
- không hiểu gì
- thậm trí là bạn dotronghai mỗi ngày vào nói bóng gió chọc ngoáy.
- 1 số bạn thì vào topic bác đa đem đi nói chiện vô topic khác.có đây mây.
- nhưng thành phần đây mọi ng báo cáo và cũng đã nố thẳng là ko thích thì out topic.chứ ở đấy chọc ngoáy kiếm chuyện thì hơi mệt ảnh hưởng bạn khác
- ngày từ đầu bác đa nói topic này là đẻ học hỏi cầu
- 1 số bạn vô ko nhìn cầu ko học lại muốn lên số sẵn
- dàn lên sẵn hạ sâu thì gãy các bạn chửi là làng
- nhưng sao các bạn khác lại trúng.là vì tụi mình học cầu vẽ cầu.và chính sác là theo cầu bác tự lên dàn hạ dàn.và chơi theo cầu.sau đó dư dã thì làm tý dàn bác hạ.nên trung theo cầu là bình thường ák mây
- ở đây là học hỏi vẽ cầu.nên các bạn vào muốn học cứ mở ngươc các trang đầu cơi các cầu bác vẽ
-vị trí cách đặt phôi ngày.vị trí vẽ cầu.cac hình vẽ nối.
- ko hiểu chỗ nào đính kèm cầu và cái cần hỏi
- thực hành vẽ cầu
=> Chắc chắn bác và các bạn sẽ vui vẻ trả lời

ban la 1thag tồi chỉ có rất ít ae hiểu được cách cs của ng dị nhân kia chư toii vao ngày nao cũng đọc mà chẳng hiểu og đấy cs j nếu bạn hiểu thì hằng ngày hay lên cs lại cho ae là hn càng 3d la j 4d la j đề gôm nhưnng chạm j đầu mấy đuôi mấy ghep vao để được dàn đề
Sao chửi người khác bạn.muốn hỏi thì đính kèm cái mún hỏi Và câu hỏi cần hỏi
Nói trổng ko ai trả lời bạn.ko trả lời bạn bạn chủi.vậy thôi
- hỏi thì đính kèm cầu muốn hỏi.ko xem cầu.đi hỏi mà còn viết tắt.
Nếu dàn sẵn.thì bạn theo bác saigon999,niemtin678,đồng phạm....... Sẵn hết đủ dàn đủ hạ đủ 3D 4D.
Chớ hỏi kiểu bạn-mình trả buồn để trả lời đâu

Sửa lần cuối:
mình ko biết vẽ cầu nhưng đọc cầu của bác cũng biết tạm
nay cầu bác báo là
ngày 15 g3.3 báo chạm tổng 38
ngày 14 g7.2 báo chạm 1469 và g6.1 là cham 1605
giải db ngày 13 báo chạm 163849
3d lấy lấy g3.6 ngày 14 là 163805
4d lấy g3.4 ngày 15 là 273849
bác chỉ giúp con đã dung chưa ah

Tôi đồng ý với ý kiến của Tieumay. Nhiều khi cũng muốn ghé vào topbic để tham khảo, học hỏi. Nhưng đọc những dòng bác Nguyenlon8 viết với lối hành văn kẻ cả, ngạo mạn thiếu tôn trọng người đọc. Nào là BỌN, là CHÚNG, MÕM,, là CU, là NGU DỐT...vv. Nhiều khi dùng hình ảnh mang tính dung tục, thiếu đứng đắn của người lớn tuổi THƯỢNG, ( chỉ bộ phận sinh dục nam) THỌC SÂU ( chỉ hành động giao hợp). Cũng đã có ý kiến đóng góp nhưng bác không tiếp thu. Quản trị diễn đàn cũng đã đôi lần nhắc nhở bác về phương pháp chia sẻ cầu kèo. Ý bác như là muốn mở lớp đào tạo ra những người đi theo hướng SỐ THAY ĐỔI, CẦU KHÔNG ĐỔI. Ý đó của bác cũng rất mới, rất hay. Nhưng trên diễn đàn cũng nên theo các quy định của diễn đàn. Bác có cầu kèo rất chuẩn xác nhưng ít người hiểu được.
Rất mong với tài năng của bác được thể hiện bằng lối hành văn giản dị, khiêm tốn, trong sáng và nhất là tôn trọng người đọc thì đáng quý biết bao.
Mấy lời mạo muội mong bác thông cảm Chúc bác sức khỏe và phát huy nhiều hơn nữa những điều tích cực.
Thứ nhất hình như vạn hơi nghĩ sâu.chinh xác hơn người ta nói mấy kẻ đầu 1 cả đen tối nên chỉ bít những chuyện như thế.như bạn dotronghai vừa đọc lên đã hoi câu thô tục
Nhờ bạn nói mình mới bít nó là bộ phận nam đấy
Chứ ở đây mọi ng nghĩ là bác đang thượng tướng lâu quá chưa lên lộn đại tướng bạn nhé
Thọc sâu là câu nói vui.mở to cầu lên.nhìn sâu các vị trí.xem lại các vị trí cũ.sẽ thấy đc điểm kết cần thâý nhé bạn.
Câu nói vui.mà bạn lại cho là sai.thì sai quá.
Và màu chữ có ý nghĩa gì
Vì sao lại xanh-đỏ-đen
- học thầy theo thầy
- ko phải học thầy . Thầy phải theo bạn
Vô topic như bước vô lớp học
- thầy dạy trò học.ko hiểu hỏi. "Vì sao nhân chia trước cộng trừ sâu thưa thầy".thầy sẽ trả lời.trò thực hành làm toán.thày cho kết quả.
- ko phải thầy phải thế này.em lun đúng ban nhé

bố @ nguyenlon
mình ko biết vẽ cầu nhưng đọc cầu của bác cũng biết tạm
nay cầu bác báo là
ngày 15 g3.3 báo chạm tổng 38
ngày 14 g7.2 báo chạm 1469 và g6.1 là cham 1605
giải db ngày 13 báo chạm 163849
3d lấy lấy g3.6 ngày 14 là 163805
4d lấy g3.4 ngày 15 là 273849
bác chỉ giúp con đã dung chưa ah
bố @nguyenlon8 chỉ giúp con đọc đúng cầu chưa ah con chỉ chơi 2d vì ko có vốn chơi 34d

m xin phép có ý kiến thế này ở tốp pic này của bác @nguyenlon8 chỉ là day cho mọi người kinh nghiem để tự lên cầu cho sau này có thể tự chơi còn cách nc thì các b tự hiểu các b ra xã hội cũng thế thôi tôn trọng người lớn tuổi thì người ta sẽ tôn trọng mình .......... đây là ý kiến của m năm nay mình cũng gần 40oy là người nam định mà cau của miệng của mình hay vang tục lắm nhưng cũng phải biết trên dưới .... có j ko đúng mong ae bỏ qua

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.