Cầu MB - số thay đổi ... cầu không đổi | Page 273 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
chào bác em đang muốn tìm hiểu và theo bác nhưng em vẫn chưa hiểu lắm về dàn bác đăng lên, bác có thể chỉ cho anh em được không ạ

cháu chào Bác Nguyenlon8, cháu chào cả nhà ạ...cháu là thành viên mới chưa hiểu cầu và chưa biết vẽ cầu cháu nhìn cầu các bác đưa lên cháu xin đưa ra những con số cháu nhận thấy như sau ạ
Tổng hôm nay là 3,8,9
ghép chạm: 5,1,2,7
hạ dàn 2D bộ 12, bộ 22 chạm cứng 2
3D,4D chạm 0,2,4,5,6,8,9
hạ 3D,4D chạm 2,4,8,9
cháu mới hiểu được như thế nếu sai sót cháu mong bác và các anh chị chỉ bảo ạ....

thiếu cái cần thiếu đó bạn. nếu như mình vẽ hết lên thì quá dễ. nếu như muốn ăn 234d ít số cho ngày mai thì cần phải quay lại lục lọi tủ sách để coi cầu gốc có gì khác biệt nữa chứ ĂN SẴN CŨNG ĐÂU CÓ DỄ ngày mai chỉ gói gọn trong 2 bộ đề ( con mắt cá nhân thôi nhé)
A ơi theo ngu kiến của e thì Bộ 12,44 ạ?????

tôi nói la sự thật đấy k phải mình tôi mà nửa cái diễn đàn này đag chỉ trích lao già đấy
B ơi, bác cũng nói là ở đây học cầu kèo chứ ko bày sẵn, chưa kể hàng ngày cũng có các bạn vẽ cầu, mình xem, đọc và test, tìm hướng đi. Cầu nào cũng có lúc gãy nhưng cầu của bác gãy 1 tay, tay sau lại ăn dài.
T ko nói đâu xa, như hqa, bạn @LINHHA1504 có lên cầu mng cùng tham khảo, rút ra số theo cách hiểu của mình. Hqa chạm cứng 3.8 đã đc dàn 36s 2D rồi, ghép thêm chạm, t ghi đúng 4 bộ: b03,13,23,34 hqa nổ 23 là ăn đc b23. Đấy chỉ là 2D. Mình còn non kém nên cứ chắc 2D trc đã, phát triển 3D, 4D sau.
B đừng nói những lời phủ định công sức, tấm lòng của ngkhac, nếu ko hợp thì có thể ko vào topic này mà.

TƯ DUY SỐ KIỂU BẦU CỬ HIỂU THÌ CHƠI CHẾT ĐỪNG THAN TẠI SAO TRÓT BẦU
120484

B ơi, bác cũng nói là ở đây học cầu kèo chứ ko bày sẵn, chưa kể hàng ngày cũng có các bạn vẽ cầu, mình xem, đọc và test, tìm hướng đi. Cầu nào cũng có lúc gãy nhưng cầu của bác gãy 1 tay, tay sau lại ăn dài.
T ko nói đâu xa, như hqa, bạn @LINHHA1504 có lên cầu mng cùng tham khảo, rút ra số theo cách hiểu của mình. Hqa chạm cứng 3.8 đã đc dàn 36s 2D rồi, ghép thêm chạm, t ghi đúng 4 bộ: b03,13,23,34 hqa nổ 23 là ăn đc b23. Đấy chỉ là 2D. Mình còn non kém nên cứ chắc 2D trc đã, phát triển 3D, 4D sau.
B đừng nói những lời phủ định công sức, tấm lòng của ngkhac, nếu ko hợp thì có thể ko vào topic này mà.
ai cũng muốn học cầu kèo cũng muốn co cái cần đê đi câu tự mình lên đuọc số chứ k muốn dựa vào con số của ng khác mãi nhưng og ta cs cầu có giải thich cho ae đâu

ai cũng muốn học cầu kèo cũng muốn co cái cần đê đi câu tự mình lên đuọc số chứ k muốn dựa vào con số của ng khác mãi nhưng og ta cs cầu có giải thich cho ae đâu
CHỈ CÓ NHỮNG NGƯỜI BIẾT TÔN TRỌNG BỐ THÌ MỚI HỌC ĐƯỢC ĐIỀU BỐ RĂN DẬY

Con cảm ơn Bác Nguyenlon8
Con đã hiểu ra đc một phần và con cũng nhớ lại đã có lần Bác chia sẻ dangh đặc biêt khi về xx12x hay là xxx12 thì nuôi ngay càng 4D là 2xxx và 7xxx vậy nay ngoài 3D,4D là 0,5,4,8 cứng ra con xin phép vẫn lót 2 và 7 trong chạm 4D trong dàn 2D bộ 12 ạ ...Con nghĩ như thế rất xin sự chỉ bảo thêm của Bác và các anh chị trong toppic ạ....

Con cảm ơn Bác Nguyenlon8
Con đã hiểu ra đc một phần và con cũng nhớ lại đã có lần Bác chia sẻ dangh đặc biêt khi về xx12x hay là xxx12 thì nuôi ngay càng 4D là 2xxx và 7xxx vậy nay ngoài 3D,4D là 0,5,4,8 cứng ra con xin phép vẫn lót 2 và 7 trong chạm 4D trong dàn 2D bộ 12 ạ ...Con nghĩ như thế rất xin sự chỉ bảo thêm của Bác và các anh chị trong toppic ạ....
4D ghép vòng ra bộ nha bạn
0,4,5,8 =>> bộ 04,00,03,34

TA VỪA THẤY MỘT VỊ THỐNG TƯỚNG TỪNG BỊ GẠCH XÂY ĐỦ MẤY BIỆT THỰ LIKE COMENT XÀM L ĐÃ LÀ TƯỚNG THÌ NÊN CÓ CHÍNH KIẾN CÒN A DUA THÌ HẠNG BÀ 8 GÓC CHỢ VÙNG MIỀN NÀO CŨNG Đ
Còn hiểu.chị ấy cũng lên cầu rất hay.nhưng đã trong hoàn cảnh lại ko hiểu hoàn cảnh thì buồn bác ạ.tiếc

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.