Cầu MB - số thay đổi ... cầu không đổi | Page 30 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
THÔI CŨNG MỆT RỒI 14 CHAI RƯỢU HÔM QUA MÀ CHỈ HẠ GỤC ĐƯỢC MÌNH TÔI HÌNH ẢNH XẤU XA CỦA LÃO GIÀ CẦN PHẢI LOẠI BỎ ... CÒN NHÓM TRẺ CHÚNG VẪN PHONG ĐỘ !!! View attachment 99012
Dạ cháu chào cụ ạ. Nhìn hình này rồi cháu mới đổi xưng hô ạ. Chứ trước giờ bác ko lộ hình ảnh. Tụi cháu cứ xưng là bạn. Chúc bác sức khỏe và may mắn ạ. Cháu mới 40t ạ

Em cũng hơn 40 rồi nhưng còn kém bác nhiều lắm. Theo dõi bài của bác đã lâu nói thật em không hiểu vì em không biết soi cầu. Chỉ mong bác lên số cho những anh em như em có cơ hội vào bờ. Ở GMSH còn nhiều anh em khổ lắm bác ạ.

Hôm nay dàn thô theo cầu của bác là chạm 2749 kéo , sang topic btd1 lỗ cối 3 số kéo về những ngày trước xem và tự nhìn cho ngày hôm nay
bạn chụp đường cầu đó giúp mình được không. hoặc nó trong trang bao nhiêu bên topic kia. Mình tìm rồi mà bị loạn quá. Xin cảm ơn
[/QUOTE]
trang 46,47 hay 48 gì đấy mình ko nhớ chuẩn bạn tìm lại từ trang 45 đến 48 xem nào nó là ngày giữa ăn ctg của hàng chục nghìn và hàng đơn vị cách nó 2 ngày và giải ĐB của ngày trước nó. còn 3D là giải ĐB hqua . theo cầu 3D hnay là loại 2 càng 05

Dạ cháu chào cụ ạ. Nhìn hình này rồi cháu mới đổi xưng hô ạ. Chứ trước giờ bác ko lộ hình ảnh. Tụi cháu cứ xưng là bạn. Chúc bác sức khỏe và may mắn ạ. Cháu mới 40t ạ
TIỂU THUYẾT NỔI TIẾNG CÓ CUỐN " ĐÀN BÀ TUỔI 30" VẬY MÀ BẠN 40T LÀ CÓ 10 NĂM CỦA SỰ THÀNH ĐẠT+ĐẮNG CAY RỒI KKK

CẦU NÀY NẾU CÒN ĂN CHỈ LÀ SONG THỦ ĐỀ VÀ 10 CON 3D
99025

Hôm nay chơi 22 27 được không bạn?
Theo như cá nhân e thì dựa vào đường cầu trên nên đánh chạm 2 k nên tham vì " đầu tiên" là phải giữ dc vốn đã bác có 20k chơi chạm 2 nổ thì bác có 80k nhưng khi bác chơi song thủ bác quất 10k/1 con xịt là oẳng chó an toàn là hàng đầu
Thứ 2 cá nhân e nay k yêu cầu này lắm chạy dài quá rồi nay bác có thể tham khảo thêm chạm tổng 05 cho e và 1 đường chạm tổng 16 cá nhân e sẽ vào tiền dàn chạm tổng 05 cối bộ 10 và 14 chúc bác may mắn

Theo như cá nhân e thì dựa vào đường cầu trên nên đánh chạm 2 k nên tham vì " đầu tiên" là phải giữ dc vốn đã bác có 20k chơi chạm 2 nổ thì bác có 80k nhưng khi bác chơi song thủ bác quất 10k/1 con xịt là oẳng chó an toàn là hàng đầu
Thứ 2 cá nhân e nay k yêu cầu này lắm chạy dài quá rồi nay bác có thể tham khảo thêm chạm tổng 05 cho e và 1 đường chạm tổng 16 cá nhân e sẽ vào tiền dàn chạm tổng 05 cối bộ 10 và 14 chúc bác may mắn
Cảm ơn bạn nhé! Tại sao mình hỏi như vậy vì có đường cầu chạy chạm tổng 49.

Chúc mừng bác vì dàn đó chỉ đánh trong ngày thôi bác nên bỏ chút thời gian ra để nghiên cứu vì tất cả các con số khi bố già @nguyenlon8 đã đưa ra đều có cầu kèo cả bác phải tìm xem số đó bố già lấy từ đâu mà e lại có thể hạ dc dàn số đó chứ còn nếu bác có nhiều vốn thì bác cứ nuôi biết đâu duyên may nay hoặc mai nổ. E mạn phép dc nói 1 câu HÃY CÓ TRÁCH NHIỆM VỚI SỐ TIỀN CƯỢC CỦA MÌNH chúc bác may mắn lần sau

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.