Cầu MB - số thay đổi ... cầu không đổi | Page 64 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
tư duy có ai hiểu gì đâu bố noi va lam khác nhau chỉ mong tìm chạm là tôt bố ạ
Sao lại ko hiểu cầu ăn dài chạm tổng 05 hôm nay ăn cả tháng rồi sao lại ko hiểu , con tâm càng giai db cách đó 2 ngày làm chạm tổng thử test lại xem , nói ko hiểu là cái cầu bố vừa đưa lên hôm nay 100-91= 09 thì tính là ctg9 hay ctg09 thôi

HÉ LỘ TỚI CÁC CB TÔI CHƠI 1 LỖ...MỖI KHI CÓ KẺ LÀM BẨN MẮT CÁC CHIẾN BINH KHÔNG ĐỒNG LÒNG DẸP BẨN LÀ TÔI BUỒN NÊN ĐI CHƠI CHỖ KHÁC VUI HƠN ... TÙY DUYÊN CÁC BẠN
View attachment 105720

LOẠI TƯ DUY NÀY KHÔNG NHIỀU LẮM CÁC CB LUẬN CHO ĐỀ NGÀY 30 CẦU ĐÃ ĐƯA TỪ HÔM QUA RỒI CHÚC M2 !!!
Con chưa dịch đc cầu của bác nhưng qua các bạn,con ăn chạm tổng 0,5. Cảm ơn bác và mọi người(2 ngày ăn rui ạ)

ĐỂ TRÁNH PHIỀN PHỨC TẠI 2 TOPIC CỦA TÔI NHƯ NHỮNG LẦN TRƯỚC
ĐIỀU 1 NẾU CÓ TIN RÁC TẠI ĐÂY MÀ VÔ TÌNH TÔI NHÌN THẤY (DO CÁC CHIẾN BINH COI ĐÓ LÀ KHÔNG LIÊN QUAN TỚI BẢN THÂN CÁC BẠN) THÌ LIÊN QUAN ĐẦU TIÊN LÀ KHÔNG QUAN TÂM SỐ MÀ TÔI THÍCH DÙ TRÚNG HAY TRƯỢT CŨNG SẼ KHÔNG CHIA SẺ ...VÀ TẮT MÁY ĐI CÀ CHẬM CHO NÓ PHÊ
ĐIỀU 2
NHỮNG CÂU COMENT CỦA AI ĐÓ MÀ TÔI VẬN DỤNG HẾT KHẢ NĂNG SUY LUẬN TRÊN TINH THẦN TÍCH CỰC VẪN KHÔNG THỂ HIỂU HOẶC HIỂU LÀ CÓ SỰ CHÂM CHỌC, SÁCH MÉ THÌ TÔI CŨNG KHÔNG HỎI LẠI VÀ SẼ KÍCH HOẠT NÚT NGUYÊN TỬ "LỜ ĐI" ĐỐI VỚI NGƯỜI ĐÓ
ĐIỀU 3 KHI GIỚI HẠN VƯỢT NGƯỠNG THÌ TÔI SẼ TRỞ VỀ TƯỜNG CÁ NHÂN VÀ LÚC ĐÓ SẼ KHỐNG CHẾ ĐƯỢC TUYỆT ĐỐI NHỮNG NGƯỜI TÔI HẾT YÊU QUÝ (MẶC DÙ ĐÓ KHÔNG PHẢI LÀ CÁ TÍNH CỦA NGƯỜI LÍNH GIÀ)

ĐIỀU 1 NẾU CÓ TIN RÁC TẠI ĐÂY MÀ VÔ TÌNH TÔI NHÌN THẤY (DO CÁC CHIẾN BINH COI ĐÓ LÀ KHÔNG LIÊN QUAN TỚI BẢN THÂN CÁC BẠN) THÌ LIÊN QUAN ĐẦU TIÊN LÀ KHÔNG QUAN TÂM SỐ MÀ TÔI THÍCH DÙ TRÚNG HAY TRƯỢT CŨNG SẼ KHÔNG CHIA SẺ ...VÀ TẮT MÁY ĐI CÀ CHẬM CHO NÓ PHÊ
ĐIỀU 2
NHỮNG CÂU COMENT CỦA AI ĐÓ MÀ TÔI VẬN DỤNG HẾT KHẢ NĂNG SUY LUẬN TRÊN TINH THẦN TÍCH CỰC VẪN KHÔNG THỂ HIỂU HOẶC HIỂU LÀ CÓ SỰ CHÂM CHỌC, SÁCH MÉ THÌ TÔI CŨNG KHÔNG HỎI LẠI VÀ SẼ KÍCH HOẠT NÚT NGUYÊN TỬ "LỜ ĐI" ĐỐI VỚI NGƯỜI ĐÓ
ĐIỀU 3 KHI GIỚI HẠN VƯỢT NGƯỠNG THÌ TÔI SẼ TRỞ VỀ TƯỜNG CÁ NHÂN VÀ LÚC ĐÓ SẼ KHỐNG CHẾ ĐƯỢC TUYỆT ĐỐI NHỮNG NGƯỜI TÔI HẾT YÊU QUÝ (MẶC DÙ ĐÓ KHÔNG PHẢI LÀ CÁ TÍNH CỦA NGƯỜI LÍNH GIÀ)
Bố bớt giận , con thấy Bọn rác là báo admin luôn nhưng chắc admin làm việc vào tầm trưa chiều lên bọn nó ko bay sớm đc , kaka

Cháu xin phép nhắn riêng với chú được khôgn ạ!
NƠI ĐÂY LÀ CHIA SẺ SỰ YÊU THƯƠNG BẰNG CẢ KIẾN THỨC LẪN KINH NGHIỆM SỐNG... CẦN GÌ BẠN CỨ NÓI ... VÔ TƯ TRẢI LÒNG ĐI SAO PHẢI RIÊNG ( TRỪ KHI LÀ CÔ GÁI ĐÃ ĐỦ TUỔI TRƯỞNG THÀNH VÀ CÓ CHÚT NHAN SẮC HOẶC CÓ MẢNH ĐỜI BẤT HẠNH... )

NƠI ĐÂY LÀ CHIA SẺ SỰ YÊU THƯƠNG BẰNG CẢ KIẾN THỨC LẪN KINH NGHIỆM SỐNG... CẦN GÌ BẠN CỨ NÓI ... VÔ TƯ TRẢI LÒNG ĐI SAO PHẢI RIÊNG ( TRỪ KHI LÀ CÔ GÁI ĐÃ ĐỦ TUỔI TRƯỞNG THÀNH VÀ CÓ CHÚT NHAN SẮC HOẶC CÓ MẢNH ĐỜI BẤT HẠNH... )
Hahha em chưa 18

ĐIỀU 2
Ae vào trc,vào sau nên đoc,tham khảo,suy ngẫm và hiểu dần dần,từ từ. Thật lòng chúng con mong bác có tinh thần luôn vui vẻ,phấn khích để chia se cho chúng con những đường cầu hay.

con xin phép bố già chia sẻ theo ý kiến cá nhân của riêng con, có gì sai hay đúng mong bố già chỉ dậy thêm ạ @nguyenlon8
105813

con xin phép bố già chia sẻ theo ý kiến cá nhân của riêng con, có gì sai hay đúng mong bố già chỉ dậy thêm ạ @nguyenlon8 View attachment 105813
TÔI TUYỆT ĐỐI ĐÁNH GIÁ CAO CÁCH TƯ DUY CỦA BẠN TRẺ VÀ KHUYẾN KHÍCH TẤT CẢ CÁC CHIẾN BINH CÙNG MẠNH DẠN NÓI LÊN CÁC CÁCH NGHĨ VÀ GÓC NHÌN RIÊNG. RỒI LÚC NÀO ĐÓ NHỮNG CẦU CỦA TÔI: ĐÃ ĂN SÂU VÀO TƯ DUY CỦA CÁC BẠN. THÌ SẼ THẤY ĐỀ 2 SỐ LÀ ĂN DÀI THEO NĂM THÁNG... VÀ ĐIỀU ĐÁNG ĐỂ PHẤN ĐẤU ĐÓ LÀ MỖI THÁNG CHỈ CẦN ĂN 1 LẦN 4D ĐỦ CHIA ĐỀU CHO 365 NGÀY BUỘC PHẢI TIÊU HẾT 5 CỦ CHO BẢN THÂN MỖI NGÀY LÚC ĐÓ LẠI THẤY VẤT VẢ QUÁ..!

Sửa lần cuối:
TÔI TUYỆT ĐỐI ĐÁNH GIÁ CAO CÁCH TƯ DUY CỦA BẠN TRẺ VÀ KHUYẾN KHÍCH TẤT CẢ CÁC CHIẾN BINH CÙNG MẠNH DẠN NÓI LÊN CÁC CÁCH NGHĨ VÀ GÓC NHÌN RIÊNG RỒI LÚC NÀO ĐÓ NHỮNG CẦU CỦA TÔI ĐÃ ẴN SÂU VÀO TƯ DUY CỦA CÁC BẠN THÌ SẼ THẤY ĐỀ 2 SỐ LÀ ĂN DÀI THEO NĂM THÁNG... VÀ DIỀU ĐÁNG ĐỂ PHẤN ĐẤU ĐÓ LÀ MỖI THÁNG CHỈ CẦN ĂN 1 LẦN 4D ĐỦ CHIA ĐỀU CHO 365 NGÀY BUỘC PHẢI TIÊU HẾT 5 CỦ CHO BẢN THÂN MỖI NGÀY LÚC ĐÓ LẠI THẤY VẤT VẢ QUÁ..!
Cầu của bố già con quan sát thường chạy rất dài và khi gẫy 1-2 tay rồi lại chạy tiếp, phải nó là đẳng cấp quá!

Cầu của bố già con quan sát thường chạy rất dài và khi gẫy 1-2 tay rồi lại chạy tiếp, phải nó là đẳng cấp quá!
Theo của anh có phải ra dàn này không ak.xin anh chỉ bảo em với ak.67,76,57,75,78,87,25,52,26,62,28,82,06,60,50,05,80,08,45,54,46,64,84,48

con xin phép bố già chia sẻ theo ý kiến cá nhân của riêng con, có gì sai hay đúng mong bố già chỉ dậy thêm ạ @nguyenlon8 View attachment 105813
Nhìn bảng kq này lại thấy điều thú vị.
Cộng hàng vạn đb với đv g1,cộng tâm càng đb với tâm càng g1,ta có tổng chạm,thậm chí 1 bộ cho ngày hôm sau.Mai chạm tổng 2749,để ý bộ 29.

03,30,49,94,63,36,09,90,93,39,
3D: 1,6,3,8
4D:0,1,4,9
4D là càng cháu kết. @nguyenlon8
theo cách hiểu của cháu
Góp vui với bạn chút nhé,3d đang chạy 5.2(3849),4d 5.5(0527),tất nhiên là nếu ko gẫy!.
Kết hợp cầu của bố già,3d( 49),4d hôm trước lôi hôm sau( 05),chẳng biết đường nào mà lần.

Góp vui với bạn chút nhé,3d đang chạy 5.2(3849),4d 5.5(0527),tất nhiên là nếu ko gẫy!.
Kết hợp cầu của bố già,3d( 49),4d hôm trước lôi hôm sau( 05),chẳng biết đường nào mà lần.
Bám tiếp vào g7.4 đang ăn tổng,(n trước đấy 3 tay ăn cả chạm),ta có tổng chạm 273849,ko biết ra bộ gì nhỉ.
Phù hợp nhất là bộ 34,3d 49,4d 05.18h30 biết luôn.

bố già có cầu x12xx hoặc xxx12 4d dễ về 2,7 bắt cứng luôn người anh em

Theo của anh có phải ra dàn này không ak.xin anh chỉ bảo em với ak.67,76,57,75,78,87,25,52,26,62,28,82,06,60,50,05,80,08,45,54,46,64,84,48
theo cách hiểu của mình mai ct cứng là 38 còn anh em muốn chơi ít số thì chơi bộ đề cối thôi, an toàn hơn thì bắt toàn bộ số có mặt của giải 2.2

Này hơi buồn.vì loại ẩu không kiểm tra lại dàn số.huhu con bỏ sót ngay con 00. Trong khi đấy có đủ 50.05.55.33.88.99.66.22.tiếc không diễn tả được.thì bắt trúng càng 3D 4D

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.