Cầu MB - số thay đổi ... cầu không đổi | Page 75 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chị ấy bảo ý chị ấy về muộn kg vào dc . Bác nghĩ sai rồi . Em trả quan tâm số của bác mà em thấy bác mấy hôm nay nói có vẽ khinh người và hơi kiêu đấy . Bác bớt đi dễ hơn một tí . Bác phải học bác sai gòn . Bác ấy nói chuyện dễ gần nhiều người phục . Bác hãy xem lại đi
Bác Nguyên ở ao Hoàn KiẾM 70t rồi đó bạn. Hay là

106324

Ngta nói là lời nói chả mất tiền mua lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau .. chị ý có việc bận k về kịp hoặc k xem kịp chị ý coa thể coment là hôm nay c ý có việc nên về muộn quá k kịp tham khảo số của bác nguyenlon8 đc thì sẽ k khiến bác ý k vui như vậy ạ.. chị ý chỉ comment là ...muộn quá k vào kịp... cá nhân e cũng hiều là chị ý nói số lên muộn quá nên k vào kịp đấy ạ bác ý k vui cũng chả sai đâu ạ
ta vui thực sự mà! Vui vì có người thoát thua nên hài như vậy có vài kẻ sinh ra đã sân si làm ta buồn !!!

Thôi bác cháu mở ra xem muộn quá vào trang không đánh được chứ lô đề trúng trượt là bình thường mong bác cứ chia sẻ cho ae chúng cháu theo.
bạn có những đệ tử quá thân thiết & trung thành nói với 2 đứa chúng nó tại diễn đàn này bác ko bao giờ có cơ hội nhìn thấy 2 chúng nó muốn gì nữa đâu........................................... thái độ của bác thể hiện ở mầu chữ xanh là vui đỏ là tối quan trọng còn đen thì sẽ là chuyện cần quên luôn và ngay

Ý cháu nói lúc ấy 6h 11 phút cháu mở ra vào trang kuv k kịp đánh chứ k phải bác lên số muộn đâu, mong bác hiểu cho cháu nhé, có gì chưa hiểu bác bỏ quá cho cháu.
TRƯỜNG HỢP CỦA BẠN NẰM Ở ĐIỀU 2 TA THẤY KHÔNG CÓ DỤNG Ý XẤU NÊN TA VẪN NHÌN THẤY ĐIỀU BẠN MUỐN NÓI. VÔ TƯ VÀ BỚT CÂU MÀY ĐI (TRANG ĐIỂM CHÚT RỒI LÀM CÁI ẢNH TƯƠI CƯỜI ĂN ĐỀ ĐỦ CẢ CÀNG CHO NÓ PHÊ)

ta vui thực sự mà! Vui vì có người thoát thua nên hài như vậy có vài kẻ sinh ra đã sân si làm ta buồn !!!
Dạ vâng ạ...cháu vừa thấy có 1 bạn chia sẻ năm nay bác đã 70 tuổi rồi ạ... bác nghỉ ngơi sớm giữ gìn sức khoẻ bác nhé

Dạ vâng ạ...cháu vừa thấy có 1 bạn chia sẻ năm nay bác đã 70 tuổi rồi ạ... bác nghỉ ngơi sớm giữ gìn sức khoẻ bác nhé
Bác ấy 69t đấy bận. Ban để ý hồ sơ ý.Và có lần bác ấy nói trên diễn đàn rồi. Mong anh chị em khi nói chuyện giữ ý tứ chút ah

View attachment 106341
DÀN CỐ ĐỊNH CHƯA BÀN ĐẾN TƯ DUY CỦA NGƯỜI BIẾT LÀM TÍNH NHẨM ĐỪNG NÓI LÀ DÂN CỜ BẠC GẠO THÌ NHANH GIẦU LẮM !!!
cháu nói bác thông cảm và đừng giận, cháu ngu muội nên ko hiểu gì về cầu kèo chỉ mong bác lên dàn số MB như mới hôm nay,cháu đánh cả đề đầu và đề đuôi đều húp,cháu cảm ơn bác ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.